• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tmap

Super V.I.P
Bác HaChau ơi cho em hỏi tí nhé! Nếu có gì ko phải xin bác bỏ qua cho.
Số là em đang sử dụng chương trình Resco 5.42 có code đàng hoàng nhưng khi cài bản Resco v6.10(đã việt hóa) đè lên thì code cũng mất tiêu luôn.Mong bác giúp em.Thanks bác trước.

Đã có bản Việt hóa phiên bản mới nhất v6.15 của HaChau rồi, bạn vào ĐÂY tải về dùng nhé!

bienxanhconson

Em mới tải phần mềm Imusic 2.01 giải nén và cài vào máy nhưng vẫn bị mất nhạc chuông và chương trình vẫn báo là Trial và chỉ add list được có 3 bài thôi. Các pác cho hỏi làm cách nào để cài vào máy mà ko bị mất nhạc chuông và làm sao để chương trình ko xài ở ở chế độ Trial nữa. Mong các pác giúp đỡ giùm nhé. Thanks

HaChau

Super V.I.P
giữ SK tool và dina mermaid soft thi cái nào xài tố hơn hả các bạn
Hai phần mềm này chỉ giống nhau có mức độ nên khó đánh giá cái nào tốt hơn. Cá nhân mình thấy SK Tools phong phú chức năng hơn MemMaid và sử dụng cũng ổn định, được cập nhật thường xuyên nên mình dùng SK Tools.

Thân!

ntthanh

Mình sử dụng O2 exec.
Khi vào Internet, những trang có những đoạn video clip thì không xem được. VD: 24h.com.vn có những đoạn phim vui đáng xem. Trên các trang web này sẽ yêu cầu phải download và cài Flash Player, down về thì chỉ giành cho PC thôi. Mình đã thử cài 1 vài ứng dụng flash media nhưng vẫn ko thể xem được.
Xin hỏi có cách nào để xem được những video clip trên các trang web ko.

hackerhp

Bác nào có netcf 2.0 hay 3.0 mà là file cab ko em muốn chạy trực tiếp từ thẻ
thanks

ancola66

Super V.I.P
Mình sử dụng O2 exec.
Khi vào Internet, những trang có những đoạn video clip thì không xem được. VD: 24h.com.vn có những đoạn phim vui đáng xem. Trên các trang web này sẽ yêu cầu phải download và cài Flash Player, down về thì chỉ giành cho PC thôi. Mình đã thử cài 1 vài ứng dụng flash media nhưng vẫn ko thể xem được.
Xin hỏi có cách nào để xem được những video clip trên các trang web ko.
Bạn thử cài cái này nhé Flash Player 7.Dùng cho PPC đấy :

http://www.4shared.com/file/26012145/f2a20ab5/_2__fp7_ppc_en.html

lamminhhien

Atom nhận được thẻ Mini SD dung lượng tối đa bao nhiêu?
Nhờ các bác trả lời hộ. Xin cảm ơn

for1danny

các pác cho hỏi ngoài các CT như Coolcamera, webcamera thì có CT nào để biến PPC thành wc ko?
Mình dùng con Life khi cái máy cái CT đó vào thì chẳng cái nào chạy cả.

tks

oceansleepy911

làm ơn giúp mình với

các bạn ơi ở trong win05 không cài được nhạc chuông riêng của mình khi người khác gọi đến à,ví dụ mình muốn cài 1 đoạn nhạc bài hát !!!các bạn biết làm thế nào không chỉ giúp mình với!!!mình xin cảm ơn

rockone1909

có thể làm được mà, bạn vào danh bạ chọn cái tên nào mà bạn muốn gán rồi bạn chọn edit, trong đây có một loạt lụa chọn như tên, địa chỉ, fax... bạn sẽ thấy có mục ring tone, bạn chọn chuông ở trong này nhé, để quản lý chuyên nghiệp hơn bạn có thể cài photo contact pro hoặc addess sofr

DTP

Các Bác ơi, Em dùng máy chụp hình KTS để quay Video thì nó cho File loại Movie Clip. Các Bác cho Em hỏi, có chương trình nào để chuyển định dạng trên về các dạng thông dụng như AVI.... không ? Mong các Bác chỉ giáo 1 Thanks !

oceansleepy911

mình vẫn không làm được

mình đã vào như bạn chỉ dẫn.nhưng khi kick vào ringtone thì nó chỉ ra những bài nhạc đã được mặc định ở trong window,chứ những bài hát ở trong thẻ của mình không có.như ở window 2003 mình vào setting>system>còn có cái addsounds để mình add nhạc trong thẻ của mình vào.nhưng giờ cài win 05 vào thi không có.nếu các bạn biết thì bảo mình với nhé mình xin cảm ơn

oceansleepy911

giúp với anh em ơi

mình muốn cài nhạc chuông là 1 bài hát .nhưng khi kick vào ringtone thì nó chỉ ra những bài nhạc đã được mặc định ở trong window,chứ những bài hát ở trong thẻ của mình không có.như ở window 2003 mình vào setting>system>còn có cái addsounds để mình add nhạc trong thẻ của mình vào.nhưng giờ cài win 05 vào thì không có.nếu các bạn biết thì bảo mình với nhé mình xin cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.