• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

Tom_codon

Super V.I.P
Các bác ơi em có con MPX220 mua lại nên không có đĩa drive bác nào có cho em xin với. Em dùng để sys giữa máy tính với MPX220

Các máy chạy hệ điều hành windows mobile đều Sync bằng Microsoft ActiveSync hết anh ạ...!
Phiên bản mới nhất bạn có thể tải TẠI ĐÂY

Chúc vui...!

police274

co ai biet cach down phan mem tu dien anh viet ve may smart phone ko?

chao cac ban,co ai biet cach down phan mem tu dien anh viet ve may smart phone ko?lam on chi giup minh voi.chan thanh cam on.

jennydontcry

Các bác cho e hỏi có cái Dictionary nao hay hay cho MS Smartphone ko nhé post cho phát.Cám ơn trước.Có cái E-V là hay nhất ạ:)

symbian

tom ah cho mình hỏi có phần mềm lịch phù đổng hay lịch việt cho SP hông zday. ?

Tom_codon

Super V.I.P
tom ah cho mình hỏi có phần mềm lịch phù đổng hay lịch việt cho SP hông zday. ?

Xin lỗi hiện tại mình chưa tìm được lịch việt cho Smart phone nào cả :| :| :|
Khi nào có mình sẽ share cho các bạn ngay nha...!
Chúc vui...!

moonhuy

Mình chưa rành về virus trên SP lắm, không hiều có như trên máy tình không? thông thường lây qua chương trình mình tải về và cài vào máy hay sao? virus trên computer có lây qua SM đc không? (cả 2 đều HDH Windows), và thường sài ctrình diệt nào hiệu quả nhất vậy?

Tom_codon

Super V.I.P
Mình chưa rành về virus trên SP lắm, không hiều có như trên máy tình không? thông thường lây qua chương trình mình tải về và cài vào máy hay sao? virus trên computer có lây qua SM đc không? (cả 2 đều HDH Windows), và thường sài ctrình diệt nào hiệu quả nhất vậy?

Virus trên máy tính thông thường không lây qua Smart phone được vì cấu tạo file Exe của 2 cái khác nhau.Còn về phần mềm diệt virus mình đã đề cập trong chuyên mục phần mềm Smart phone cập nhật.Có nhiều người thích phần mềm này có người thích phần mềm khác,nên tốt hơn hết bạn hãy tự test trên chính máy mình thì có lẽ sẽ tìm ra phần mềm ưng ý với bạn nhất...!
Thân...!

Slump

Bạn có chương trình Tiny eBook Reader không cho mình xin. Tìm không thấy ở đâu cả

lucem

Có bác nào có phần mềm auto ghi âm cuộc gọi cho máy SS i300 ko cho tôi xin với con này xài WM2003SE . Con SS-I300 của tôi reset về nguyên thủy thì OK còn cứ cài soft vào là hay bị treo có ai bít chữa seo hem làm ơn help me pls ,

Mình nghĩ bạn nên cài nhiều soft,game vào ổ cứng của máy , hard reset sao đó tạo lại
link cho máy : chọn chương trình -> chọn Copy , vào thư mục Storage\windows\start menu rồi chọn Paste shortcut vào đó :D

symbian

Tom ah cho mình hỏi mình cài kinkin vào con xphoneIIm bị hỏi code , ko biết tom có kkk cho kinkin ko vậy , nếu có cho mình nhé , cảm ơn nhiều .

Tom_codon

Super V.I.P
Tom ah cho mình hỏi mình cài kinkin vào con xphoneIIm bị hỏi code , ko biết tom có kkk cho kinkin ko vậy , nếu có cho mình nhé , cảm ơn nhiều .

Đây là phần mềm thương mại nên diễn đàn không được phép đăng tải....!

hocohu2003

Ai có phần mềm nào để diều khiển Smartphone trên pc không nhỉ, và co phần mềm nào để viết tin nhắn trên Smartphone luôn.
Cám ơn trước nhé.

congdanao

Các cao thủ cho hỏi Con O2 Xphone llm phải làm gì để cài được phần mềm ứng dụng, nghe nói phải bẻ khóa gì đó có phải không a.???

hthang

Theo kinh nghiệm của các bác thì bộ từ điển A-V ; V-A nào dùng cho 02 phone II là tốt nhất? Các bác gửi cho em một bản nhé! hthang38@yahoo.com
Cảm ơn các bro!

hthang

Gửi congdanao :
Trước tiên bạn cần có cáp nối máy tính, sau đó bạn cần load phần mền Active Syn.. về, cài đặt phần mềm này vào máy tính.
Nối Điện thoại với máy tính thông qua cáp, khởi động Active Syn.. và cài đặt các phần mềm vào điện thoại của bạn thông qua máy tính và phần mềm Active Syn..