• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

windcloud

có ai có từ điển pocketlingo abbreviations dictionary,college dictionary,net dictionary ko cho em xin với

lpsvn

Có bác nào có chương trình giả lập chơi game SNES, Gameboy ,Gameboy Advance trên SP không vậy?Nếu có cho em xin với.Đang ghiền mấy cái game này mà ko có :(

doremon

Bạn nào có CallRec dùng cho SP 2005 (kèm vừng, tất nhiên), cho mình xin với? Cảm ơn nha!

P/S: Không rõ soft này có phiên bản dùng cho PPC không nhỉ?

snake2001vn

ko biết có phần mềm nào đk tv cho SP ko vậy các bạn

có bác nào có vừng cho pocketmusic 2.14 ko ah

Last edited by a moderator:

doremon

Ơ, các bros oldbie đâu hết rùi, post đã mốc cả ra mà chả thấy vô trả nhời giùm nhỉ?! Up!

Bạn nào có CallRec dùng cho SP 2005 (kèm vừng, tất nhiên), cho mình xin với? Cảm ơn nha!

P/S: Không rõ soft này có phiên bản dùng cho PPC không nhỉ?

nhatminh

Có ai có soft "Call Assistant" dành cho SP 2005 không cho tôi xin với, cám ơn nhiều.

vinhthu

cần phần mềm tra danh bạ trên máy xphoneII

mình đang dùng con XphoneII, đã cài chương trình tra danh bạ nhưng chỉ là bản Free, có bác nào có bản crack gửi cho mình theo địa chỉ Vinhd99vt@yahoo.com Mình xin cám ơn tất cả mọi người.

vuthao

Em có con O2 Xphone II, Em tìm rất kỹ trên máy nhưng không có chương trình copy danh bạ từ sim sang máy. Bác nào biết chương trình nào tương thích xim chỉ dùm em. Nếu được PM cho em theo YM vuthao27.

Xin cảm ơn

shinichi01

bạn có thể gửi cho mình font tiếng việt của Smartphone kô,cám ơn bạn nhiều

MrTrung

bạn có thể gửi cho mình font tiếng việt của Smartphone kô,cám ơn bạn nhiều

Gửi vào đâu ??? Bạn vào phần Ứng Dụng cho SM Phone trong đó có mà chứ bạn nói chung chung như thế ai biết.

IVI

Bro nào có soft Photo Contact for WSE2003 thì share cho mình với nha mình dang tìm nó mà kg thấy cái nào free hết ! Thanks nhiều

MrTrung

Xin hỏi có ai có từ điển khác nào ngoài kinkin không ạ.

Có lẽ là chưa có bạn ah. Nếu có thì bạn cũng có thể dễ dàng tìm thấy trên diễn đàn roài;;) ;;) ;;) ;;) Khi nào có mình sẽ shared cho bạn :) :) :) :)

bathazar

Có đấy bạn. Edictionary 1.0 cho smartphone ;;)... cái nài hơi khó nhằn thì phải ;))

bathazar

Xin hỏi có Soft ghi âm cuộc nói chuyện qua điện thoại cho smartphone ko ạ ?

ignatigo

cho em xin chương trình duyệt web dùng cho WM05 được ko ạ, internet explorer sẵn có ko support 1 số trang có frame

vietkhoi5553

Tất cả các yêu cầu phần mềm cho Smart phone sẽ được đăng tải tại đây..!
Mời các bạn vào đóng góp cho Topic ngày càng phong phú nha ...!

các bác ơi em mới tậu con dopod C720w mới về mà không có chạy được tiếng việt các bác có giúp em được không em cám ơn các bác trước nhé