• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

CuongSuper

ah bạn nào có phần mềm tra cứu biển số xe và điện thoại như ở ppc ko. cái core library ý. mình tìm mãi mà vẫn chưa thấy

CuongSuper

ah mà bạn nào cho mình luôn cái soft nào nghe nhạc hay nhất ý nha. mình vùa cài juke box nhưng mà hok có key

anhbaba

Mình đang tìm phần mềm tự động tắt mở Phone, Bluetooth và wifi..
giống như 2 phần mềm bên PPC WM vậy: RadioSchedule và Autofight .
Nhưng ở bên này Autofight của Smartfone không chạy được trên HP Voice Mesenger của mình (WM Stand 6.1).
Bác nào biết phần mềm tương tự chia sẽ cho mình với

deple2005

Hix, tình hình là 1 tuần vừa qua mình bị 1 số lạ quấy rối, toàn nhá máy từ 1h sáng tới 7h sáng, dẫn đến máy hết pin sạc liên tục chai pin.
Minh nghĩ là tên đó dùng phần mềm tự động tạo cuộc gọi.
Anh em nào có phần mêm dạng như vậy chạy trên Smartphone ko? Nếu có share cho anh em với.
Help help

cutitthanh

Giúp em cài GPS cho Toshiba G710 với các bác ơi!

Xin chào cả nhà! Cho em xin tư vấn
Em mới mua con Toshiba G710 có GPS, nhưng loay hoay mãi mà chưa cài được em nó. Bác nào biết giúp em với.
Xin cám ơn và hậu tạ
nếu tiện xin gửi cho em vào mail: Thiexuan77@yahoo.com

kiet_xu

ah mà bạn nào cho mình luôn cái soft nào nghe nhạc hay nhất ý nha. mình vùa cài juke box nhưng mà hok có key

Bạn có thể dùng phần mềm Pocket Player đã giới thiệu trong ứng dụng cập nhật

kiet_xu

Hix, tình hình là 1 tuần vừa qua mình bị 1 số lạ quấy rối, toàn nhá máy từ 1h sáng tới 7h sáng, dẫn đến máy hết pin sạc liên tục chai pin.
Minh nghĩ là tên đó dùng phần mềm tự động tạo cuộc gọi.
Anh em nào có phần mêm dạng như vậy chạy trên Smartphone ko? Nếu có share cho anh em với.
Help help

Có phần mềm đó. Nhưng bạn bị quấy rối chỉ cần dùng phần mềm Magicall nó sẽ tự động chặn cuộc gọi hoặc tự động nhấc máy hộ bạn (Nó nhấc máy nhanh lắm, đối phương không hề biết đâu). Phần mềm đã được giới thiệu trong "ứng dụng cập nhật". Vỏ quýt dày phải có móng tay nhọn chứ :D

xmast_night

cho mình xin fa62n mềm nào để lock folder dữ liệu cho samsung i600 với. ko cho ai truy cập cả. cám ơn

2nd

bác nào có pm lowlight(hoặc pm nào làm giảm độ sáng màn hình) cho mình xin với

deple2005

Có phần mềm đó. Nhưng bạn bị quấy rối chỉ cần dùng phần mềm Magicall nó sẽ tự động chặn cuộc gọi hoặc tự động nhấc máy hộ bạn (Nó nhấc máy nhanh lắm, đối phương không hề biết đâu). Phần mềm đã được giới thiệu trong "ứng dụng cập nhật". Vỏ quýt dày phải có móng tay nhọn chứ :D

Hix, tại vì em tức lắm vì khoá số này thì nó dùng số khác, em muốn cho đối phương nếm thử cái mùi vị đó như thế nào để cho chừa ko dám phá nữa :(

bayba_x

+ CHo mình xin phần mềm set nhạc chuông TIN NHẮN , con Bavapen P800 , mình có cài soft này " rjv tone customizer sp2003 " , cài đc , nhưng ko chạy

+ Ngoài ra, có soft nào để tắt nóng những chương trình đang chạy ko ( như nút [ x ] trên phài bìa cùng , trong máy tính đó ) vì có những phần mềm có thể QUIT / EXIT trên menu dc , nhưng đa số chương trình ko tắt đc , dồn lại nhiều thì nặng máy , phải vô Accessori > Tacksmanger tắt , vô cùng bất tiện

Chỉnh sửa cuối:

thanh111111111

Tất cả các yêu cầu phần mềm cho Smart phone sẽ được đăng tải tại đây..!
Mời các bạn vào đóng góp cho Topic ngày càng phong phú nha ...!

Bác ơi có soft nào set nhạc chuông cho tin nhắn được không? mặc định ngắn tẹo với lại chuông nhỏ quá em chẳng biết có tin nhắn hay không nữa.Thank bác

kiet_xu

Bạn muốn cài nhạc chuông hoặc tin nhắn cho SP thì chỉ cần copy nhạc vào bộ nhớ máy Storage/my document là xong. Sau đó vào settings để cài đặt nhạc chuông như bình thường

bayba_x

Bạn muốn cài nhạc chuông hoặc tin nhắn cho SP thì chỉ cần copy nhạc vào bộ nhớ máy Storage/my document là xong. Sau đó vào settings để cài đặt nhạc chuông như bình thường

mình xài con Bavapen P800, làm như trên, chỉ set dc nhạc chuông , còn tin nhắn ko làm đc bạn ơi , có cách nào khác không bạn ?

jackphans

mình đang xài con samsung sgh i617 chạy HĐH window mobile 6.1 mình vẫn chưa tìm được font tiếng việt cho nó, mong anh em trong diễn đàn giúp .Cám ơn!

chucuoihp

Cyberhorse Workshop Nine Way Keypad 2.5

Yêu cầu:
· Windows Mobile 5.0
· Smartphone 2003 SE
· Smartphone 2003
· Smartphone 2002
Với soft này bạn sẽ biến bàn phím của bạn thành các phím lên, xuống, qua phải, qua trái thay cho phím đa chiều hoặc joystick. Bạn cũng có thể add thêm các chức năng như: copy, paste, cut, home, end ... vào các phím khi duyệt web
Cái soft này kiet_xu up lên có mỗi cái xxx không có file chạy. Mính search google nhưng cài không được. Bác nào có up lại giúp với. PM chủ thớt chưa thấy tín hiệu trả lời :(

CuongSuper

em tìm mãi mà không thấy soft nào để theo dõi giải đấu 1 số môn thể thao như TeamStats mà ở PPC em thấy có rất nhiều, bác nào có cho em với
bạn nào có cho mình luôn soft windows live messenger cho SP luôn với

Chỉnh sửa cuối: