• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

anhtraixaydung

em muốn có phần mềm chạy một đoạn phim khi có người gọi tới để thay cho ảnh đại diện, các bác giúp em với!

cacon

minh dinh mua con samsung b7330, co ban nao xai roi thay ngon khong chi minh voi.

xmast_night

CHÀO CÁC BẠN!
CÁC BẠN CHO HỎI HIỆN TẠI CÓ SOFT NÀO XEM ĐƯỢC FILM MP4 MÀ CÓ HIỂN THỊ PHỤ ĐỀ SRT KÈM THEO KHÔNG? NẾU CÓ CHO TỚ XIN NHÉ
MANY THANKS

bichthuan76

Các bác có phần mềm biến điện thoại thành modem không cho tớ xin và hướng dẫn sử dụng luôn nhé. Thanks

tuanchau_halong

Các bác có phần mềm biến điện thoại thành modem không cho tớ xin và hướng dẫn sử dụng luôn nhé. Thanks
Sang bên ứng dụng cho Smartphone có cai PdaNet v1.73 WIN-PPC. Vao Internet bằng PC thông qua PPC or SP (Đã cài đặt GPRS)

tuanchau_halong

Dear Mr Tom_codon.
Bạn vui lòng gửi cho tôi phầm mềm tiết kiệm pin cho SP HTC S620 đã up 6.1 Standard ( VD: htc battery junio).
Xin đa tạ!

luuzhilin

bạn nào có font tiếng việt dopod c500 ( htc s710 ) cho mình xin với , nếu có chỉ cho mình cách cài đặt luôn nhé , mình mới sử dụng dòng này nên ko rành lắm . cám ơn nhiều .

tubagiadinh

Bạn nào có pm lồng nhạc lúc đang nghe ĐT cho mình xin với,mình dùng máy HTC TOUCH pro 2,và nếu có Fonts tiếng Việt cho chữ trong máy lớn hơn thì cho mình xin luôn nhé.Cám ơn tất cả các bạn

bachit07

android trên winmobile

ai có kinh nghiệm xin chia sẻ,lượn qua google chỉ thấy htc hd2+1 vài con của htc,con những máy khác thì ?

thanhdocdt1_k2

.NET Compact Framework 3.5 cho WM2003

Bác nào có phần mềm .NET Compact Framework 3.5 cho WM2003 cho mình xin với. Con máy mình dùng loại hệ điều hành cũ này mà không có cái .NET Compact Framework 3.5 thì không chạy được nhiều ứng dụng, mình đang dùng samsung i300x, hơi cùi tí nhưng dùng lâu rồi, không muốn thay máy, bác nào có nhiều phần mềm cho con này thì cho mình xen nha.

AnhPheCT

Bác nào có phần mềm .NET Compact Framework 3.5 cho WM2003 cho mình xin với. Con máy mình dùng loại hệ điều hành cũ này mà không có cái .NET Compact Framework 3.5 thì không chạy được nhiều ứng dụng, mình đang dùng samsung i300x, hơi cùi tí nhưng dùng lâu rồi, không muốn thay máy, bác nào có nhiều phần mềm cho con này thì cho mình xen nha.

Của Bạn đây:http://www.4shared.com/file/NmRWEUGG/NETCFv35wmarmv4i.html

Mai mốt ko nên mở topic khác, chỉ cần vào phần thảo luận y/c là được.

quanghuan0185

chào cả nhà
có pro nào xài DT hãng LG ko giúp mình với
mình xai smartphne GL-LU2100 chưa biết cách sử dụng mong chỉ dùm
thaks

chào cả nhà
có pro nào xài DT hãng LG ko giúp mình với
mình xai smartphne GL-LU2100 chưa biết cách sử dụng mong chỉ dùm
thaks
Cho mình xin phần mềm chát trên đt và phần mềm xem tivi/ cảm ơn nhiều