• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT xem phong thủy hướng đất cát nhà cửa

Tôi đã cài .NET CF 3.5 vào HTC Touch Pro2 rồi mà vẫn chưa được! Bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cài đặt được ko ? Xin cảm ơn nhiều. Nhân tiện hướng dẫn setup 2 soft phong thủy giới thiệu phía trên luôn. Cảm ơn!

ThaiChienvn

Tôi đã cài .NET CF 3.5 vào HTC Touch Pro2 rồi mà vẫn chưa được! Bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cài đặt được ko ? Xin cảm ơn nhiều. Nhân tiện hướng dẫn setup 2 soft phong thủy giới thiệu phía trên luôn. Cảm ơn!
Xem lại các bài trước bạn nhé. Có hết rồi.

demax

Cảm ơn rất nhiều Bác DEMAX vì phần mềm này, và mong muốn bác hướng dẫn cách áp dụng vào trong thực tế được không ạ, chúc bác vui vẻ ^^

các bác có thể chỉ cho em cách dùng như thế nào với?
Em dốt quá.

các Bác ơi tui tải về phần mềm BM phong thủy mà chang dùng được. Nó dùng autocad ma tui lại k biết dùng nó. bày cho tui với

Bạn nào giải thích cách sử dụng giải nghĩa của phần mềm nay ko. Mình chạy thử nhưng chẳng hiều gì luôn

Cảm ơn rất nhiều Bác DEMAX vì phần mềm này, và mong muốn bác hướng dẫn cách áp dụng vào trong thực tế được không ạ, chúc bác vui vẻ ^^

Để đi sâu thì còn rất nhiều vấn đề. Ví dụ cho các bác cái tuổi như trong hình này nhé:

Sau khi nhập các thông số như ngày tháng năm sinh thì sẽ được kết quả ví dụ như hình trên.
Phân tích đơn giản thì như thế này nhé:

- Các hướng màu vàng là các hướng hợp với tuổi đó-trong tuổi như trên hình là hướng Bắc, hướng Đông, Đông Nam và hướng Nam (các hướng này sẽ hợp với hướng nhà, hướng đặt bàn thờ, bếp, giường ngủ....)
- Các hướng màu xanh lục là ko hợp với tuổi đó-trong tuổi như trên hình là hướng Đông Bắc, hướng Tây, Tây Nam và hướng Tây Bắc (hướng nhà, hướng đặt bàn thờ, bếp, gường ngủ nên tránh các hướng này)

Chi tiết ý nghĩa nội dung các hướng thì trong phần mềm đã có giải thích rồi. Đi sâu về phong thủy thì còn rất nhiều điều, nhưng cơ bản về tuổi tác và các hướng hợp hay không hợp thì sẽ như trên. Chúc các bác gặp nhiều sức khỏe và làm ăn phát đạt để còn có tiền rủng rỉnh mà chạy theo công nghệ nhé.:D

Cập nhật lại link download cho các bác đỡ mất công tìm kiếm:

Bản dùng cho VGA

Bản dùng cho QVGA

Chỉnh sửa cuối:

thieuxuyen

cam on ban rat nhieu a!

Chú ý: tiếng việt có dấu nha bạn

Last edited by a moderator:

heomap222

các bạn ơi làm ơn cho mình xin phần mềm này dùng cho o2xda mini nhé cám ơn nhìu ;;);;);;);;)