• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT xem phong thủy hướng đất cát nhà cửa

giacomini

Cái này phải chi tích hợp thêm chức năng GPS(định vị) của các máy điện thoại có định vị nữa thì tốt quá, vì dễ xác định phương hướng hơn (VD: Nó sẽ quay theo hướng..)

cusen

Theo em, trong phần gới thiệu về phần mềm này (ở đầu trang) tác giả nên cung cấp link down cho cả 02 loại màn hình VGA và QVGA.
Tôi sài con O2i, màn hình QVGA, có cài sẵn NETCF2.0 nhưng vẫn báo lỗi về NETCF.
Mong tác giả nghiên cứu.

hoadainhan70

Active Member
Tác giả đã nói rõ hiện chưa có Ver dành cho QVGA ai đã tìm được thì cho mọi người xin cái link nhá

demax

Phần mềm hay, chạy ngon lành trên Touch HD. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

hoanglonghn

Chào các bác

Em dùng ở Touch HD nhưng màn hình bị co lại, bác giúp tôi với. Thanks

aiza

Cảm ơn rất nhiều Bác DEMAX vì phần mềm này, và mong muốn bác hướng dẫn cách áp dụng vào trong thực tế được không ạ, chúc bác vui vẻ ^^

linhbap

các bác có thể chỉ cho em cách dùng như thế nào với?
Em dốt quá.

vietnhu

các Bác ơi tui tải về phần mềm BM phong thủy mà chang dùng được. Nó dùng autocad ma tui lại k biết dùng nó. bày cho tui với

vietnhu

Có phần nào chạy lun trên máy mà dễ dùng chứ autocad thì tui chịu. Các bác cố gắng giúp tui nhé.
Cám ơn các bác nhiều lắm

vietnhu

các bác ơi tui thấy hình bác trạch thật thú vị nhưng tui down load về k đc. đc 1 cái thì thấy nó dùng autocad, ma tui dung autocad k dc. Các bác cho tui xin 1 cai dể về xem thử.
Nghe mấy bác nói tui thích quá
Cám ơn mấy Bác nhé

haipda

xin giới thiệu 1 soft free do bác bsoft123 viết ra để xem hướng nhà cửa đất cát dựa theo thuật phong thủy điền địa
lưu ý soft này chỉ dùng cho màn hình VGA
bác nào test xong post hình hộ em nha!
coppy vào máy rồi chạy luôn!
đổi đuôi sang *.rar trước khi giải nén nha

Bao giờ thì có cho QVGA vậy bác?

Tmolile

Cám ơn tác giả, phần mềm rất hay! Bao giờ thì có bản mới thêm hướng kỵ nữa hả bác?
Tôi phát hiện 1 lỗi, khi xem hướng cho giới tính nữ sinh năm 1976 máy báo lỗi!
Không biết các bác có bị giống tôi không?

m6ps

Bản mới nhất cho VGA down ở đâu các bác ơi? tôi load bản ở đầu trang nó bắt phải cài .NET...?

GSBS

Bản mới nhất cho VGA down ở đâu các bác ơi? tôi load bản ở đầu trang nó bắt phải cài .NET...?

trời đất,
Mới nhất gì? .net thì lúc nào cũng phải cài. Bác đòi bản mới hơn hơn nữa thì nó cũng bắt cài thôi. Bác chịu khó search trên diễn đàn cái net CF 3.5 hay 3.7 đi nha.
Chắc chắn vấn đề sẽ được giải quyết. Chúc bác vui.

xmanonline

Bạn nào giải thích cách sử dụng giải nghĩa của phần mềm nay ko. Mình chạy thử nhưng chẳng hiều gì luôn