• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT xem phong thủy hướng đất cát nhà cửa

sututam

Em ko biết phần mềm này hay chỗ nào nhưng em đi xem tử vi cho em (thầy có tiếng đấy ạ, và không phải một lúc là ra đâu, phải 2 tiếng mới lập xong một lá số) thì thấy cứ theo phần mềm này sẽ ko đúng.
Hix, thế nên chịu.

phudongsoft

Super V.I.P
Em ko biết phần mềm này hay chỗ nào nhưng em đi xem tử vi cho em (thầy có tiếng đấy ạ, và không phải một lúc là ra đâu, phải 2 tiếng mới lập xong một lá số) thì thấy cứ theo phần mềm này sẽ ko đúng.
Hix, thế nên chịu.

Để lập được lá số thì chỉ mất có 1 phút là cùng. Còn để giải được lá số có khi mất cả 1 đời người chưa xong. Ông thày mà mất đến 2h lập lá số thì có thể do ông ấy thấy bạn "cao số" quá chăng ;)

milanbaros

Các bác test thử chương trình mới nhé, có hỗ trợ QVGA, VGA: 240x240, 240x320, 320x320, 320x480, 480x480, 480x640

http://www.honviet.cc/PhongThuy.zip

Link de rồi bạn ơi:-??:mad:)

fun

down được rùi giải nén được rùi tới lúc chạy thì lỗi hix nhà em sắp xây rùi các bác ơi gấp gấp

jennydontcry

Bác nào làm ơn post lại cái file dành cho QVGA hộ em cái down mãi mà chẳng được gì cả mà đang cần dung quá.

kukingkong

Đúng là link bị die rồi, nhờ các bác up lại ver dành cho QVGA với. Thanks.

vtv6p

Link down được, nhưng khi giải nén, copy vào PPC chạy thì báo lỗi !

herohung82

Các bác cho E hỏi máy Dopod c720 W của E có phải màn hình VGA ko ạ? E chẳng biết nó là màn hình gì nữa? Chỉ biết nó dùng W.M 5 thôi.

tuaneic

Mình đã down nhưng chạy vẫn bị lỗi, linhk ở honviet thì báo ko tìm thấy file, nếu được làm ơn cho linhk mới đi.

nggphong

trang web honviet vẫn down được mà các bác. Mình vừa tải về xong. Các bác xem lại thử nhé.
Posted via Mobile Device