• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOTI POCKET CONTROLLER - ĐIỀU KHIỂN PPC TRÊN PC

Kobold1609

sao mình cài vào và điền key thì bị báo lỗi invallid key nhỉ? ai giải thích hộ với :(

Phiên bản v6.0 và v6.01 làm gì có "vừng xịn " mà điền chứ,trừ khi bạn bỏ tiền mua,bạn tìm lại bên trên soft patch hoặc các file CR đã được các Mods đưa lên và giới thiệu nhé.
Chúc vui !

sony

CHo hỏi sao dùng PCP để điều khiển con Imate của mình thì font chữ nó không được đẹp lắm, ngay cả khi zoon vào .

ChuHuyHoan

Well-Known Member
CHo hỏi sao dùng PCP để điều khiển con Imate của mình thì font chữ nó không được đẹp lắm, ngay cả khi zoon vào .

Chữ không được đẹp thế nào bạn có thể nói rõ hơn được không tốt nhất bạn chụp cái ảnh lên để mọi người biết bệnh và tìm cách giải quyết nhé. Thân!!!

PDAmember

Tôi đã cài bản 6.0 vào trực tiếp trong PPC, nhưng vẫn chưa tìm thấy folder gốc để copy đè file cr...k được. Chỉ giúp tôi nha, thanks!

HaChau

Super V.I.P
Tôi đã cài bản 6.0 vào trực tiếp trong PPC, nhưng vẫn chưa tìm thấy folder gốc để copy đè file crack được. Chỉ giúp tôi nha, thanks!
Đường dẫn của nó là \Program Files\SOTI\Pocket Controller-Pro.

Kinh nghiệm là khi cài không để ý đường dẫn thì bạn vào Start Menu tìm shortcut của nó xem properties thì biết ngay path của nó thôi.

PDAmember

Đường dẫn của nó là \Program Files\SOTI\Pocket Controller-Pro.

Kinh nghiệm là khi cài không để ý đường dẫn thì bạn vào Start Menu tìm shortcut của nó xem properties thì biết ngay path của nó thôi.

Tôi đã tìm đủ cả các cách mà ko thấy file đó. Vào Program files trong Explorer thì ko có thư mục SOTI, Trong Program menu thi ko thể tìm thấy shortcut... :(( Trong khi đó chỉ thấy có hiện 1 icon nhỏ ở góc dưới bên phải màn hình (WM5)

Thế là thế nào nhỉ, buồn thật...? Kiểu này chắc ko được dùng PM này quá!

PS: à quên, còn 1 lỗi này trong quá trình connect sử dụng bản Trial 6.00 chưa kịp CR: đó là cứ kết nối PC-PPC được 1 lát là PC tự động shutdown sau khi cài bản này!!! AS là bản 4.5

Tmap

Super V.I.P
Tôi đã tìm đủ cả các cách mà ko thấy file đó. Vào Program files trong Explorer thì ko có thư mục SOTI, Trong Program menu thi ko thể tìm thấy shortcut... :(( Trong khi đó chỉ thấy có hiện 1 icon nhỏ ở góc dưới bên phải màn hình (WM5)

PS: à quên, còn 1 lỗi này trong quá trình connect sử dụng bản Trial 6.00 chưa kịp CR: đó là cứ kết nối PC-PPC được 1 lát là PC tự động shutdown sau khi cài bản này!!! AS là bản 4.5

Trời!!!!!:-? bạn tìm nó trên máy tính để bàn đó (PC), trên PPC thì làm gì có. Bạn tìm thư mục cài đặt của nó trên PC rồi chép đè file CR vào là được thôi. Bạn thử lại đi!

thanhhoa

CR hay chưa đều có liên quan gì đến việc tự shutdown đâu nhỉ :-?, có thể mấy bạn có tranh cấp về phần mềm hoặc virus thôi!

PDAmember

Cảm ơn các bạn đã cho ý kiến, nhưng sự thực là bắt đầu từ khi cài Soti vào PC, kể cả bây giờ theo hướng dẫn của các bác tôi đã CR xong, vẫn bị tình trạng connect được khoảng 3' là tự dưng màn hình đen xì... khởi động lại :-??
Hay PM này có virus???

ngocnt610

Các bạn nào không thể Cr@ck thì có thể tại file Patch mình đính kèm bên dưới !. Sau đó chép và thư mục cài cặt và chạy nó để Patch là Ok !.

Pocket Controller v6.01 build 1256

Phiên bản cập nhật từ ngày 5-7-07 nhưng patch của V6.00 không làm việc với ver mới 6.01. Đây là patch của của nó. ;)
Phiên bản này phát triển thêm các tính năng sẵn có và fix lỗi. Cách CR vẫn như cũ.

File cài đặt tải tại trang chủ:
Mã:
http://www.soti.net/files/PCPro601Setup.exe
CR được tải TẠI ĐÂY

Mình làm theo hướng dẫn trên OK liền !
PM này khá hay đây.
Thanks All !

gendtu

em down cái crack 6.01 về giải nén ra nó báo co trojan , chương trình virus nó khóa file tên đó lại luôn làm ko patch được, tình hình này phải tắt chương trình diệt virus đi chắc nó mợi cho cài, sau đó mới scan lại sau.

XuanTruong

Super V.I.P
em down cái crack 6.01 về giải nén ra nó báo co trojan , chương trình virus nó khóa file tên đó lại luôn làm ko patch được, tình hình này phải tắt chương trình diệt virus đi chắc nó mợi cho cài, sau đó mới scan lại sau.
Lấy cái này về giải nén ra đảm bảo mấy chương trình virus của Bạn làm ngơ ngay !=))=))=))
DOWNLOAD:
Pass giải nén là: XuanTruong

[HIDE="XuanTruong"]View attachment 76273[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

gendtu

Lấy cái này về giải nén ra đảm bảo mấy chương trình virus của Bạn làm ngơ ngay !=))=))=))

File này của bạn có khác file cũ đâu, mình down về vẫn thấy báo virus ầm ầm.

Sau đấy mình đã tắt chương trình diệt virus đi (trước đấy kô tắt , cứ giải nén ra là nó xóa luôn), giải nén file đó vào thư mục cài đặt, chạy cái patch (file myPpc.exe) đấy nhưng nó kô chạy, kô biết tại sao có lẽ do mình dùng Vista chăng.
Bạn nào có file CR mới thì up giúp nhé! thanks!

XuanTruong

Super V.I.P
File này của bạn có khác file cũ đâu, mình down về vẫn thấy báo virus ầm ầm.
Sau đấy mình đã tắt chương trình diệt virus đi (trước đấy kô tắt , cứ giải nén ra là nó xóa luôn), giải nén file đó vào thư mục cài đặt, chạy cái patch (file myPpc.exe) đấy nhưng nó kô chạy, kô biết tại sao có lẽ do mình dùng Vista chăng.
Bạn nào có file CR mới thì up giúp nhé! thanks!

Thằng này mặc dù nhà sản xuất nói là hỗ trợ cả cho Win Vista, nhưng thực tế khi chạy trên Win Vista cà giật lắm Mình đã thử rồi! Bạn chạy trên Win XP đi! Mà Bạn cài chương trình virus nào vậy? cập nhật list virus mới nhất chưa? Mình cài McAfee Security Center 2007 CT này không hề báo file "myPCP" này là virus! Chúc thành công!

gendtu

Thằng này mặc dù nhà sản xuất nói là hỗ trợ cả cho Win Vista, nhưng thực tế khi chạy trên Win Vista cà giật lắm Mình đã thử rồi! Bạn chạy trên Win XP đi! Mà Bạn cài chương trình virus nào vậy? cập nhật list virus mới nhất chưa? Mình cài McAfee Security Center 2007 CT này không hề báo file "myPCP" này là virus! Chúc thành công!

Mình vẫn chạy v 6.01 (chưa cr được) trên Vista , chạy ngon lắm. Mình dùng AVG
mỗi ngày nó tự update list virus 1 lần (luôn cập nhật).
Bản mình kô crack được là do mặc dù đã tắt AVG file cr myPCP vẫn chẳng chạy gì cả, ý mình là có thể file myPCP.exe chỉ chạy trên XP kô chạy trên Vista.
Bạn nào chạy trên Vista, thì cho ý kiến nhé!

elmi

Bản mới này hay quá. nhiều chức năng và đẹp hơn bản 5.07 kakaka dùng 6.01 thôi. KKK của các bác tốt lắm. Thanks