• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOUND MOD FULL BẢN 1.1 NEW

kalongka

hix. mong các a e giúp đỡ với !!!!!!!!!!!!!!!!!!.cho e xin file gốc M3SAudioPolicyMgr.dll hoặc file này đã patch cua w960i đi các pro .

Chỉnh sửa cuối:

kalongka

trong diễn đàn ko ai mod cái này cho con w960i à? hix bác nào mod thành công thì cho e xin file đã patch di !!!!!!!!!!!:(

Caohieu88

hix. mong các a e giúp đỡ với !!!!!!!!!!!!!!!!!!.cho e xin file gốc M3SAudioPolicyMgr.dll hoặc file này đã patch cua w960i đi các pro .

trong diễn đàn ko ai mod cái này cho con w960i à? hix bác nào mod thành công thì cho e xin file đã patch di !!!!!!!!!!!:(

Bạn vào ổ Z để lấy đi, trong ổ Z luôn luôn là file nguyên bản chứ ko phải xin ai cả!

Caohieu88

mình patch ko dc Hiếu ơi nó cứ báo là :

Như trong hình của bạn là file đã Patch sẵn rùi, ko patch được nữa. Bạn đã thử lấy file từ ổ Z chưa? Bạn thử gửi file từ ổ Z của bạn để mình Patch lại thử xem nhé!

kalongka

Như trong hình của bạn là file đã Patch sẵn rùi, ko patch được nữa. Bạn đã thử lấy file từ ổ Z chưa? Bạn thử gửi file từ ổ Z của bạn để mình Patch lại thử xem nhé!
mình lấy file gốc trong ổ Z đó mà vẫn ko được.làm lại nhiều lần điều ko được.file gốc là 46,7k sao khi patch ko thành công nó thành 27,9k hix ko biết sao nữa. mình up file gốc lên bạn patch hộ nhé! thanks nhìu lắm.

Caohieu88

mình lấy file gốc trong ổ Z đó mà vẫn ko được.làm lại nhiều lần điều ko được.file gốc là 46,7k sao khi patch ko thành công nó thành 27,9k hix ko biết sao nữa. mình up file gốc lên bạn patch hộ nhé! thanks nhìu lắm.

File đã Patch của bạn đây nhé, đúng là sau khi Patch dung lượng của file giảm xuống thật!

kalongka

File đã Patch của bạn đây nhé, đúng là sau khi Patch dung lượng của file giảm xuống thật!

trời 2h20 rùi!Hiếu nhiệt tình wá làm mình cảm động thật! ko biết cảm ơn sao nữa mình chỉ biếc bấm nút thanks thui! lần này thì được rùi Hiếu ới ! thanks bạn nhiều thật nhiều nhé ^^;). ngủ ngon !

cocpro91

Trong cái mục anh attach lên đó đâu có file ATTfiles.zip đâu anh có mỗi cái thư mục ATTfiles thôi à,mà mình cop những cái file trong thư mục ATTfiles vào C:\private\10200B19\ hay là coppy cả thư mục như thế này anh C:\private\10200B19\ATTfiles anh chỉ giúp em với thanks anh trước ạ

Caohieu88

Trong cái mục anh attach lên đó đâu có file ATTfiles.zip đâu anh có mỗi cái thư mục ATTfiles thôi à,mà mình cop những cái file trong thư mục ATTfiles vào C:\private\10200B19\ hay là coppy cả thư mục như thế này anh C:\private\10200B19\ATTfiles anh chỉ giúp em với thanks anh trước ạ

ATTfiles.zip là file nén, và sau khi bạn giải nén ra còn thư mục ATTfiles là đúng rồi. Bạn copy nguyên cả folder này vào C:\private\10200B19\ là được.

cocpro91

Cám ơn anh rất nhiều,nhưng mà anh xem lại trong cục file đính kèm ấy không có file ATTfiles.zip đâu anh . chỉ có mỗi thư mục đó thôi.

vuongtrungduong

@cocpro : đúng rồi đó bạn,cái thư mục AATFiles đó của bạn có 7file đuôi AAT đúng ko?bạn chép cái folder ấy theo đúng đường dẫn Cao Hiếu đã viết là đc.

thangnt

ôi..mình dọc hoài cuối cùng cũng được..hic ban đầu bị tiêu tùng phải update FW lại rùi chép xoá...chép xoá..format..hic..rồi cũng xong.phải công nhận loa ngoài nghe rõ.mở hết vol mà kg bị rè cảm ơn congvoi và các bạnnhiều;)

P990i123

bác congvoi ơi coppy các file trong AATFles vào hết thu muc C /private/10200b19 hả bác . em cam on nhieu

Chỉnh sửa cuối:

P990i123

Bác congvoi ơi file M3SAudioPolicyMgr.dll khi patch thi` thành file
M3SAudioPolicyMgr.dll.bak hả bác hay la file mình vùa coopy tù may' ra giúp em nhé em gà quá . thanks các bác nhiều

NokuaN70

Well-Known Member
M3SAudioPolicyMgr.dll.bak hả bác hay la file mình vùa coopy tù may' ra giúp em nhé em gà quá . thanks các bác nhiều

Lấy cái file chép từ máy ra nha bạn, nếu sok sánh thì file chép từ máy ra sau khi batch nó nhẹ hơn file dll.bak(file này kg sử dụng).

Posted via Mobile Device

myp990i

Sau khi bác ấn patch xong thì nó sẽ thành 2 file, file M3SAudioPolicyMgr.dll chính là cái file đã được patch (đã được sửa) và bác lấy file đó để sử dụng. File còn lại là fille M3SAudioPolicyMgr.dll.bak chính là file backup của file gốc (chính là file gốc bác copy trong máy ra), nó thêm đuôi .bak (backup), file này nhằm giữ lại file gốc cho bác trong trường hợp bác muốn trở lại ban đầu không mod nữa thì bác chỉ cần bỏ đuôi .bak đi và copy về chỗ cũ là xong.

khanhdt1

CÁc bác ơi sao em download về nó bảo có trojan nhỉ!!! Bcas nào cho em bản ko có dc ko!!!!!