• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 - Bản chính thức cho S60v5 (cập nhật trang 25-06/6)

Status
Không mở trả lời sau này.

friendinyourway

trời, chỉ cần máy chạy s60v5 là đc, đâu phân biệt dòng nào, thế cũng hỏi. bản spb này hay thật, trước mình cài chỉ còn khoảng 30mb ram, bây h cài đã đc 43mb,đúng là cải thiện lớn

zinzinhzin

mình cài được rồi nhưng khi load xong để màn hình đứng thì ko sao.cứ xoay ngang màn hình cái là nó đơ lun phải khởi động lại.có ai bị lỗi như mình ko thế:(

hantinhtu_baby

Có cách nào dùng với tiếng Việt được không các bạn? Thanks
Bạn sang Box việt hóa tìm bài của mem"kienvp"chạy đc trên nền TV.

mình cài được rồi nhưng khi load xong để màn hình đứng thì ko sao.cứ xoay ngang màn hình cái là nó đơ lun phải khởi động lại.có ai bị lỗi như mình ko thế:(
Tắt cảm biến xoay màn hình oke

hackerKD

Theo mềnh thì xoay cũng đc mà nhưng nếu sử dụng các bản mod thì sẽ k giữ đc thứ tự như ban đầu, còn bản gốc theo mềnh sẽ giữ đc mà..Đâu có treo gì đâu

zinzinhzin

Tắt cảm biến xoay màn hình oke[/QUOTE]

Có cách nào chạy ngon mà ko cần tắt cảm biến xoay ko nhỉ :). trước mình cài dùng dc với cả màn hình cảm biến xoay rồi,sau tham quá làm theo hướng dẫn của mấy box khác cài trên nèn tiếng việt ko được, mình xóa bỏ cài lại thế là teo TT h dùng đơ lắm.mún cài hình nền cho HS cũng ko vào dc bộ sưu tập.cố vào là đơ fải khởi động lại. có ai biết lỗi ở đâu thì bảo giúp mình với. thank nhiều nhiều lun :)

bande

chài ơi, sao điền cái key vào mà nó cứ trơ trơ ra, đợi nó nhúc nhích cả tiếng đồng hồ mới bấm được mấy chữ cái vào ... hic, nản

jan1789

để cài bản "Cập nhật phiên bản mới nhất 3.5 buid 316"

Thì cần xóa bản cũ không zậy, mình đang dùng bản phía trên chưa cập nhật cái này

Status
Không mở trả lời sau này.