• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 - Bản chính thức cho S60v5 (cập nhật trang 25-06/6)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanh19589

TỰ FIX LỔI KHÔNG HIỆN MUSIC WIDGET KHI XÀI MOD 315 CHO 316

Tất cả các mod liên quan qa_layouts như : thanh HTC, 4X4 menu...

Bung file qa_layouts.dat ra chép Widgets.xml của 316 đè lên 315

đóng gói lại --> chạy bình thường

Có nghĩa là vẫn chạy trên 316 , lấy qa_layout gốc của 315 + chép đè widgets.xmp (316) sau đó đóng gói lại ah

tlcuatui1994

có cách nào xem Ram khi đang dùng SPB ko vậy mấy bác ?:-?

Cái SPB này hình như xung đột với F-Secure thì phải, chạy song song hay cái dể bị treo máy phải restart lại nhiều lần.:(

Cái này nuốt pin như điên, tối qua mới sạc vọc tới khuya đi ngủ sáng dậy vọc tiếp một tí còn một vạch=D>

Dùng cỡ chữ bình thường thôi bạn nhé!! <Caominh171>

Last edited by a moderator:

hagianghi

có cách nào xem Ram khi đang dùng SPB ko vậy mấy bác ?:-?

Cái SPB này hình như xung đột với F-Secure thì phải, chạy song song hay cái dể bị treo máy phải restart lại nhiều lần.:(

Cái này nuốt pin như điên, tối qua mới sạc vọc tới khuya đi ngủ sáng dậy vọc tiếp một tí còn một vạch
=D>

mình sài phần mềm handytaskman thì thấy còn trung bình 25M/128M RAM :|
còn pin thì thấy cũng chẳng hao hụt gì mấy :D máy mình sài đc hơn 2 ngày mới hết :) (chắc là do ít gọi, ít bật máy nên thế :D)

gunners4ever

"Code cho mọi người register đây:
Your registration code (serial number) is: 8C59-PPVX-2BM4
To register your copy:

* Open Menu -> Applications -> SPB Mobile Shell
* Open Menu -> Register...
* Enter your serial number
Link down:
http://www.spb.com/symbian-software/.../download.html
Mình ko biết code đó register đc nhiều máy hay 1 máy nữa. Mình vừa register cho máy mình xong, mọi người register xem đc ko nha "

cho e biết cách xem code với..e vào link nhưng k thấy code nào hết....hjc...e gà..mong júp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

cuongvt112

cho e biết cách xem code với..e vào link nhưng k thấy code nào hết....hjc...e gà..mong júp đỡ[/QUOTE]

Đường link là software SBP bạn down về cài và nhập Code là: 8C59-PPVX-2BM4 đó bạn. Hiện nay diễn đàn có rất nhều bản mod của các pro, bạn có thể lựa chọn cài bản gốc hay bản mod nhe. Link các bản mod http://www.pdaviet.net/showthread.php?93490-Tổng-hợp-các-mod-cho-SPB-Mobile-Shell-S60v5

mathanh

Spb Mobile Shell v.3.5.316

ở đây

daugiang1987

Có nghĩa là vẫn chạy trên 316 , lấy qa_layout gốc của 315 + chép đè widgets.xmp (316) sau đó đóng gói lại ah

tức là giải nén file qa_layouts.dat của 316 ra lấy Widgets.xml chép đè vào qa_layouts.dat 315 sau đó đóng gói lại rồi mod file này vào bản 316 xài

mrthang79

mình cài trên N97 ok rồi.máy mình chưa hack.các bạn chỉ mình làm sao để có 3d đc
thanks

huyen520

cái này ai mà ko biết , potay , ý em là ra hoàn toàn lun đó , anh chỉ đó là ẩn thôi ah`.

huyen520

hướng dẫn nhìu rồi sao chẳng chịu đọc bài vậy bạn .tìm cài đặt sau đó bấm nút chọn phải >>>exit

cái này ai mà ko biết , potay , ý em là ra hoàn toàn lun đó , anh chỉ đó là ẩn thôi ah`.

randoms

Thì làm như thế xem nó còn ẩn không nếu ẩn thì đập máy một cái vô tường là hết ẩn. Cứ làm đi nếu không thoát mà vẫn cứ ẩn thì đập một cái rồi đến mình đền cái mới.

Status
Không mở trả lời sau này.