• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 - Bản chính thức cho S60v5 (cập nhật trang 25-06/6)

Status
Không mở trả lời sau này.

nam_tran2701

PM này rất hay nhưng ko biết bao giờ có bản crack nhỉ :D. Ai đã test kỹ chưa? Có tốn pin ác như vmenu ko?

bạn đọc bài không kỹ ah, người ta đã post cả bản cracked, key, và cả những bản đã mod giao diện và ngôn ngữ luôn rồi mà.

kid_banders

Phầm mềm này nhìn dọc thì đẹp lung linh. Lật máy ngang ra thì nhìn như thùng rác. Pó tay. Chờ ra thêm phiên bản mới hy vọng sẽ tự chuyển khi xoay hoặc thêm phần tùy chỉnh khi xoay màn hình nữa là hết chỗ chê.

wimax16vnn

SPB này chỉ load dc danh bạ trong bô nhớ máy, còn các số trong thẻ sim ko thấy hiển thị
Ai rành mod dùm nha

xike

SPB này chỉ load dc danh bạ trong bô nhớ máy, còn các số trong thẻ sim ko thấy hiển thị
Ai rành mod dùm nha

Có lẽ vì không cần thiết nên nó không làm như vậy. Danh bạ trong thẻ SIM không có hình ảnh và thông tin thêm. Ứng dụng này quá đẹp chỉ tiếc là vẫn không full được cả màn hình ở trên.

JyNego

Phầm mềm này nhìn dọc thì đẹp lung linh. Lật máy ngang ra thì nhìn như thùng rác. Pó tay. Chờ ra thêm phiên bản mới hy vọng sẽ tự chuyển khi xoay hoặc thêm phần tùy chỉnh khi xoay màn hình nữa là hết chỗ chê.

phải mất công chỉnh lại giao diện ngang bác ạ ^^ nếu có thêm tính năng bật/tắt chế độ xoay ngang màn hình thì hay hơn

vuchicuong123

phần mềm chỉ chay dc ở chế độ ngôn ngữ tiếng anh, Bác nào có cách làm cho nó chạy khi dể ngôn ngữ máy tiếng Việt bày cho anh em thưởng thức với.

longtb76

Nó chỉ có các tỉnh, thành lớn của VN thôi, mình ở tỉnh lẻ nên tìm không có là đúng rồi, hi, hi. Sorry nhé.

Tp HCM, Biên Hòa thì chỉ có Weather forecast còn Current conditions thì lại không có trong khi Hà nội lại có đủ, bùn thật. Update thì mày báo no data!!!:(

kid_banders

phải mất công chỉnh lại giao diện ngang bác ạ ^^ nếu có thêm tính năng bật/tắt chế độ xoay ngang màn hình thì hay hơn

theo mình pm này nên có tính năng tùy chỉnh vẫn hơn. Sau khi tùy chỉnh, mỗi khi xoay màn hình, pm sẽ tự chuyển đến giao diện mình cài. Như thế mới đúng tính năng, lời giới thiệu của nhà sản xuất chứ.

hotrongbao

công nhận phần mền hay và đẹp nhưng lại tốn pin quá và ram nửa nếu chạy phần mến và lướt web thi máy đứng luôn chạy không noi.phần mền này chỉ để khè người khác thôi.

SS8910

Có bác nào dùng bản trial bị khởi động lại máy hok, máy mình đang dùng bản trial ( máy chưa hack nên hok cài đc bản có thuốc), từ hôm cài ( 26/5) đến hôm nay máy bị khởi động lại 2 lần, mỗi lần trước lúc khởi động là nó báo có tin nhắn, mình mở ra xem thì máy tự khởi động lại trước lúc nó tắt máy thì trên góc trên bên phải màn hình xuất hiện 2 hàng chữ màu đen j đó mìn nhìn không kịp, máy khởi động lại mở ra thì không có tin nhắn như máy báo, hiz. Các pro cho mình hỏi đây có phải là do mình cài bản trial hay không vậy, thanks các pro.
p/s: mình đang xài máy SS Omnia 8910i

kid_banders

Có bác nào dùng bản trial bị khởi động lại máy hok, máy mình đang dùng bản trial ( máy chưa hack nên hok cài đc bản có thuốc), từ hôm cài ( 26/5) đến hôm nay máy bị khởi động lại 2 lần, mỗi lần trước lúc khởi động là nó báo có tin nhắn, mình mở ra xem thì máy tự khởi động lại trước lúc nó tắt máy thì trên góc trên bên phải màn hình xuất hiện 2 hàng chữ màu đen j đó mìn nhìn không kịp, máy khởi động lại mở ra thì không có tin nhắn như máy báo, hiz. Các pro cho mình hỏi đây có phải là do mình cài bản trial hay không vậy, thanks các pro.
mình sài 5233 chưa hack, sign phần mềm này rồi cài vào. Mình dùng bản ăn thuốc rồi, vẫn chạy phà phà, k bị lỗi gì hết. Của bạn chắc do xử dụng bản trial hoặc xumg đột pm. Nhưng xung đột pm thì làm sao mà có tin nhắn. Vậy tjì chắc chắn là do bản trial.

longtb76

Cài bản gốc xong register bằng key này:8C59-PPVX-2BM4 là xài vô tư!\-/

ksomap

Thấy hay đó chủ thớt nhưng sao không thấy link để down về, mà cũng chẳng thấy ai viết vài dong về phần mềm này hết vậy ai đã cai có y kiến đê

TruongHan

Super V.I.P
Thấy hay đó chủ thớt nhưng sao không thấy link để down về, mà cũng chẳng thấy ai viết vài dong về phần mềm này hết vậy ai đã cai có y kiến đê

Bạn xem đoạn video ở trên,cài vào máy để tìm hiểu pm này như thế nào là biết chứ ý kiến gì nữa?linkdown ở cuối bài kìa *.*

kid_banders

Sáng nay rảnh rảnh ngồi test thử thì phát hiện 1 điều thú vị như sau :
Sau khi các bạn chỉnh được vị trí các biểu tượng rồi, các bạn lật ngang màn hình, chỉnh sửa vị trí các biểu tượng cho đẹp. Sau đó các bạn tha hồ lật ngang , lật dọc mà các biểu tượng vẫn rất ngăn nắp, không lộn xộn như 1 thùng rác nữa. chúc vui.

darkness90vt

nuốt ram kinh khủng, bình thường may còn tren 40mb cai xong chay 1 time còn có chưa đến 20mb

Status
Không mở trả lời sau này.