• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Software SPB Mobile Shell v3.55.349 Việt Hóa bởi SymPViet (18/06/2010)

thanh19589

Từ trang chính vào "menu SPB" -> chọn " Cài đặt" -> sau đó bấm nút bên phải dưới cùng của màn hình sẽ ra tùy chọn "Thoát shell"

kienvp

đã làm như ban nói cả chuc lần vẫn ko có thoát shell luôn

sao lại không được bạn làm lại xem thế nào .chỉ có cách đó là thoát hoàn toàn . có dùng pm quản lý ứng dụng kill cũng ko được .

bạn bấm vào biểu tượng Hay dùng chọn Cài đặt sau đó bấm nút chọn phải nó sẽ hiện lên 3 tùy chọn là Sao lưu cài đặt , Phục hồi cài đặtThoát ứng dụng . bạn chọn thoát là xong thôi .

kienvp

em nhập code vào --- CT báo " sai mã đang ký , bản này đã bẻ rùi mà "

bạn kiểm tra lại xem có nhập đúng ko .phải nhập cả dấu - nữa nhé . từ hồi mình post bài này cho đến nay bạn là người đầu tiên bảo code sai đó .

tôi cài bản này dùng từ ngày mới ra cho đến bây giờ vẫn rất ok,sao nhiều người dùng cứ bị nỗi là sao nhỉ,coi lại hướng dẫn anh kiênvip hướng dẫn nhé .!

vinhtrico

cac bac cho em hoi cai theme nhu hinh tren kiem o dau vay ko fai SPB Mobile Shell dau nhe . thank truoc . tim mai ko dc

mylove90

Banned
Sao cài này tốn ram thế nhỉ. Con 5800 của em giờ chỉ còn có 30 mb > 35 mb thôi. Làm sao mà xài dc nhiều ung dung 1 lúc đây. Đăc biêt là opera 10. Ai có cách cho nó ăn ít ram hơn ko.

votjnhyeu

bác kienvp cho em hỏi: em cài được rồi, dùng suốt có thấy gì đâu, mà sao đọc trên diễn đàn cứ thấy nói phải cài CODE, mà em tìm mãi không thấy chỗ cài code ở chỗ nào. Bác chỉ cho em chỗ cài code của phần mềm này với được ko? thank bác

kienvp

bác kienvp cho em hỏi: em cài được rồi, dùng suốt có thấy gì đâu, mà sao đọc trên diễn đàn cứ thấy nói phải cài CODE, mà em tìm mãi không thấy chỗ cài code ở chỗ nào. Bác chỉ cho em chỗ cài code của phần mềm này với được ko? thank bác

nếu nó không hỏi thì bạn cứ xài đi . để lúc nào nó hỏi hẵng hay :D

tinhsi_korea007

khi máy ở chế độ nghỉ, sau khi bật lại thì không vào homescreen mà vào mục ưa thích, bác nào chỉnh dùm cái được không, máy n97

quangcon1980

sẵn cho mình hỏi có ai có mod đồng analog mà có kim giây ko cho mình xin với. kiếm mấy hôm rồi mà ko có. cám ơn trước nhiều nhá!:D:D à clock htc càng tốt ,nó đẹp

kuakang

help me!!! cho minh hoi la tai sao sms cua minh bi an di ma ko bt cai dat o dau de co the mo duoc vay????

Lưu ý Viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn !

Last edited by a moderator:

tke3ndlove_hg

mình có một lần dùng thư spb những mình dùng cảm giác máy k mượt cho lắm k biết bản này của bác kiên thế nào có mất nhiều ram với bộ nhớ máy k bác

Radium

Moderator
5530 cài cái này được k a ? Hồi trước em cài thử 1 bản trên mobile9.com bị hư main luôn. Giờ vẫn thấy tởn. :l

foreverthuy

:-/Tôi thấy lạ là bác Kiên đã việt hóa bản 3.70(567) và tôi đang dùng mà sao lại nói bản này mới nhất nhỉ? không hiểu!:-?

tamchelsea

5530 cài cái này được k a ? Hồi trước em cài thử 1 bản trên mobile9.com bị hư main luôn. Giờ vẫn thấy tởn. :l

cái này chỉ là cài vào thẻ nhớ thôi, ko thik xài nữa thì xóa thôi làm sao mà hư máy được nhỉ