• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

START UP Thay logo Khởi Động Nokia & Bộ logo Startup.

giangvungtau

của mình ko hiện dòng 5a gì hết.nguyên văn là 61 72 74 2d và dòng kế bên ko có chữ z:/resourse gì hết.mình xài 6710 navigator

mottydong

Mấy bác cứu em với, em đang tính bán con điện thoại nhưng lỡ thay mất cái logo gốc rồi, sợ bán ko đc giá nữa, bác nào có làm ơn gửi cho em
Em xài n95 8gb :(

dracula_bg

Mấy bác cứu em với, em đang tính bán con điện thoại nhưng lỡ thay mất cái logo gốc rồi, sợ bán ko đc giá nữa, bác nào có làm ơn gửi cho em

thay logo gốc làm sao đc? logo gốc nó trong ổ Z mà ổ Z thì không xóa không sửa đc làm sao mà thay
bạn thay như thế nào thì chỉ cần bỏ nó đi là đc thôi, ví dụ như hướng dẫn ở bài này thì bạn vào ổ C chỗ mà bạn copy mấy cái file starup ấy xóa mấy file đó đi là nó tự quay về như cũ thôi mà

AlyCuong

Active Member

Muốn bán máy thì Format đi rồi nó khôi phục hết lại rồi bán.

vantam_py87

bạn ơi mình làm thử với nokia 6120c nhưng ko được. không thể copy file do vào C:\Resource\apps và sửa nội dung file rồi ko cho mình lưu la sao bạn. mong bạn giúp đỡ thank bạn trước nha

gavit0707

Các bác cho e hỏi tí. Kái này thay đổi khởi động thì ko thay đổi đc khi tắt máy nữa đúng ak?

Trunghuy90

can't open file:c:réource/apps/startup.mif
làm sao đây các huynh?

bác đã chép tập tin starup.mbm vào đó chưa?nếu chưa sẽ bị báo lỗi như vậy !

bạn ơi mình làm thử với nokia 6120c nhưng ko được. không thể copy file do vào C:\Resource\apps và sửa nội dung file rồi ko cho mình lưu la sao bạn. mong bạn giúp đỡ thank bạn trước nha

bác bật open4all trong rompatcher chưa?nếu chưa sẽ k thể làm gì đc đâu nhé ?

nvtoan90

em lam di lam lai den.het ca pjn ma chju chet.

the a cug chju chet voi fpt2 ah.thank cai co ma tjm fpt2

hoaivietvnpt

ui zoi
lang nhang qua di mat thoi.nghi ra dc cai tro nay cung cuc nhi?

minh lam mai nhung van ko hieu ra sao.bac nao co thien y' huong dan chi tiet cai.thank's all bac;;)

heaven3tt

bác chủ top hay bác nào cũng dc. Cho em cách thay hình ảnh shutdow.cả tiếng nữa nha.cua cả lúc tắt và mở may luôn .kèm theo 1 số am thanh và logo nua trên n95 -1 .em thank tr

vutaikt

các bác thấy em dùng bộ này cho 5800 đẹp ko..

k_binh

luc truoc minh tim duoc 1 phan mem file six cai vao la dt no tự đổi luôn.thay dễ dàng hơn nhiều.

luckyboy03

e63 chẳng thấy có cái ký tự 5a nào cả, mà cũng chẳng thấy dòng 000050 chỗ nào luôn có ai làm đc trên e63 post lên đi

vovulinh

Mình đang dùng N76 sao làm ok hết mà tắt máy khởi động lại vẫn không có gi hết vậy mấy Bác nào biết giúp với

heaven3tt

oai .bác nào cho em xin 1 số file âm thanh khởi động máy (điện thoại hay máy tính cung đc.nhiều loại vào ).đuôi acc thì càng tốt( hay mp3...) dể em cho kon dt của em giờ nó dùng âm thanh vista nge chán òm.thank tr

coolboymd

E72 có Startup.R96
nhưng edit bằng winhex thì có 000050 nhưng không có 5a, còn ở bên tay phải như trong hình cũng không có đường dẫn gì cả, toàn kí tự tùm lum