• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

START UP Thay logo Khởi Động Nokia & Bộ logo Startup.

XUANKA

ai cho mình xin file mbm bios cho n82 với.cái file bios trong link của chủ top bị lỗi rồi không mở được

skyner

em đang dùng 6700s đã hack
khi edit file stastup.rxx ko có dòng 5a và cũng không có z:resource/app/stastup.bpm
nên lhông thay được chử z thành chử c bác ơi

thanhnam711

Bạn nào có hình đưa điếu thuốc cho màn hình 240x320 ko?
3 năm rồi mới quay lại Symbian, nhớ quá

1buongchuoi9

help .em mun thay doi.logo startup cai nay wa.ma ko co file startup.r96 , co nhug file nay startup.r39, r59, r70 phai chinh sua file nao ha may a .ga so die may nen ko giam lam, may a giup e voi.thanks

thanhnam711

Bạn nào có hình đưa điếu thuốc cho màn hình 240x320 ko?
3 năm rồi mới quay lại Symbian, nhớ quá
Tìm đc rồi, share cho bạn nào cần \-/
attachment.php

vuong234

Member

Namtjenty

mình làm đến bước 3 thì không được.máy mình không có kt 5a.ấn phím 8 thì máy báo không thể mở file để ghi.m.n giúp mình với mình đang dùng máy c5 00.2

Zkedautinhz1

mình làm đến bước 3 thì không được.máy mình không có kt 5a.ấn phím 8 thì máy báo không thể mở file để ghi.m.n giúp mình với mình đang dùng máy c5 00.2

dùng xplore di chuyểng đến file rồi ấn số 6 bỏ dấu tích chỉ đọc đi rồi chỉnh sửa là ok

cutesunghe

mình làm nhu trên nhưng máy bị die mất là sao?
help!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!..........................

manhthang599gtb

em làm thử trên E 63 rồi nhưg mà thấy nó chậm lắm ấy các bác a, khởi động tự nhiên nó sáng bừng cái màn hình hiện chữ nokia lê sau mãi rồi mới xuất hiện cái màn hình kia. đang tính gỡ ra cho nhẹ chơi phong cách Drag cho đỡ tốn pin ^^ hihi

Chỉnh sửa cuối: