• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Bluetooth hack New 2009 | 1.12 MB

lephunghien

Super Bluetooth hack New 2009 là phần mềm hack bluetooth được phát triển bởi Victim.Nhắc đến hack bluetooth, chúng ta đã có nhiều pm như magic bluehack,Super bluetooth hack 1.07,1.08... nhưng mình thấy pm hack phiên bản mới ra này khá hiệu quả.

Chức năng chính:
1.Đọc sms của máy đã kết nối blutooth
2.Gọi ,nhắn tin máy bị hack
3.Chơi nhạc máy bị hack
4.Đổi Profile
5.Khóa máy,mở máy bị hack :D
......và còn nhiều thứ khác

Cách cài đặt:
1.Download từ link dưới về (mediafire)
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?uefumgiotex"]http://www.mediafire.com/?uefumgiotex[/URL]
2.Extract file rar ra Pc và copy 2 file vừa giải nén ra thẻ
3.Cài 2 file .jar vào máy
4.Chạy pm và kết nối với máy nạn nhân
5.Tự sướng trên máy mình qua pm nhưng kẻ chịu hậu quả là máy người bị hack =))=))=))

Dưới đây mình xin trích thêm một Soft có tên gọi là Bt_Horror s60v3 Funny brute Forcecó tác dụng hỗ trợ cho pm hack bluetooth ở trên
Bt_Horror s60v3 Funny brute Force
Pm tấn công bằng BT, nếu bạn gửi BT đến máy khác,máy đó đồng ý thì thôi rồi....thử coi nhé.

chú ý : phần mềm này có thể gây loạn nhịp tim cho bạn :D

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Zậy cho mình hỏi, máy mà mình muốn hack có cần nhập mã đồng ý thì mới truy cập được ko?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Zậy cho mình hỏi, máy mà mình muốn hack có cần nhập mã đồng ý thì mới truy cập được ko?

Chắc là không rùi. Nếu có thì còn gọi gì là hack hả em?:D

Chỉnh sửa cuối:

lephunghien

hình như vẫn bị bắt nhập code anh ạ.cái này hình như chưa có phần hack blue tooth nào tự kết nối luôn được thì phải.

BuuPhucCT

Well-Known Member
hình như vẫn bị bắt nhập code anh ạ.cái này hình như chưa có phần hack blue tooth nào tự kết nối luôn được thì phải.

Ặc. Vậy thì lộ hết rùi. Như vậy cũng giống như khi chuyển dữ liệu qua Bluetooth rùi. Chắc chỉ có những người không biết hay tự nguyện hiến dâng mới hack được.:(:(

Caominh171

Ặc. Vậy thì lộ hết rùi. Như vậy cũng giống như khi chuyển dữ liệu qua Bluetooth rùi. Chắc chỉ có những người không biết hay tự nguyện hiến dâng mới hack được.:(:(

Thế mới nói, em đã dùng wa 1 lần rồi, cái nào cũng bắt nhập code hết. Đó là điều bất tiện :(

lephunghien

Thế mới nói, em đã dùng wa 1 lần rồi, cái nào cũng bắt nhập code hết. Đó là điều bất tiện :(
thực chất hack bluetooth là đồng bộ hóa dữ liệu 2 máy điện thoại qua bluetooth mà anh.Do đó 2 máy phải kết nối qua pair device-thiết bị ghép nối nên bắt buộc phải có bước nhập code :D.kiểu nó phải thế mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phải chi hack được một cách âm thầm lặng lẽ thì đây là một PM cực kỳ hữu ích để theo dõi người yêu. Không để lại dấu vết gì cả:D

q630666

Cái này phải nói là điều khiển máy khác qua Bluetooth.Pm đã nhắc đến quá lâu rồi nhưng mà phải đc máy kia đồng ý mới đc.Thì gọi gì là hack.Hack tức là người bị hack phải không biết.Đến khi nào máy hỏng mới biêt.Chứ như này thì làm gì có ai cho kết nối mà gọi là hack.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này phải nói là điều khiển máy khác qua Bluetooth.Pm đã nhắc đến quá lâu rồi nhưng mà phải đc máy kia đồng ý mới đc.Thì gọi gì là hack.Hack tức là người bị hack phải không biết.Đến khi nào máy hỏng mới biêt.Chứ như này thì làm gì có ai cho kết nối mà gọi là hack.

Hack nhưng chỉ có những người không biết nên chấp nhận hay là những người tự nguyện hiến dâng cho mình thì mới hack được.Phải chi hack 1 cách không ai hay thì mới đã.;;)

vnpt1706

Super Bluetooth hack New 2009 là phần mềm hack bluetooth được phát triển bởi Victim.Nhắc đến hack bluetooth, chúng ta đã có nhiều pm như magic bluehack,Super bluetooth hack 1.07,1.08... nhưng mình thấy pm hack phiên bản mới ra này khá hiệu quả.

Chức năng chính:
1.Đọc sms của máy đã kết nối blutooth
2.Gọi ,nhắn tin máy bị hack
3.Chơi nhạc máy bị hack
4.Đổi Profile
5.Khóa máy,mở máy bị hack :D
......và còn nhiều thứ khác

Cách cài đặt:
1.Download từ link dưới về (mediafire)
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?uefumgiotex"]http://www.mediafire.com/?uefumgiotex[/URL]
2.Extract file rar ra Pc và copy 2 file vừa giải nén ra thẻ
3.Cài 2 file .jar vào máy
4.Chạy pm và kết nối với máy nạn nhân
5.Tự sướng trên máy mình qua pm nhưng kẻ chịu hậu quả là máy người bị hack =))=))=))

Thank nhé!!!!Nhưng mà Mấy cái Hack BT cũ không mà bồ tèo ,sao lại để là new 2009 chứ!

lephunghien

Cái này lấy trang nước ngoài về đấy anh.Người ta up lên hôm 26/4/2009 em thấy hay hay nên lấy về.bản mới mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là mình mới lượm được cái này vừa được up lên nhưng không biết có phải bản mới không. các bác vào test hộ cái nào
LINK:http://www.zshare.net/download/62391502ebf4218d/
Test xong cho em xin kết quả để biết mà xóa nếu nó bị trùng. Em không khoái cái này vì nó dễ lộ nên k hiệu quả lắm.

Chỉnh sửa cuối:

kanichiwa

Chắc hack là thế này, ban đầu ta giả vờ vs đối tg cần hack là chúng mình kết đôi để bắn nhạc nhẽo hay gì gì đó, sau khi đã bắn xong nó quên kô tắt BT thì ta hack, nếu nó kô quên thì ta bảo nó cứ mở BT để đó tí nữa bắn nhau tiếp

romeo_duyanh

phần mềm này chỉ có thể điều khiển máy k0 có HĐH thôi bạn ạ ,còn các máy có HĐH chỉ dùng được một số chức năng thui !

BuuPhucCT

Well-Known Member
phần mềm này chỉ có thể điều khiển máy k0 có HĐH thôi bạn ạ ,còn các máy có HĐH chỉ dùng được một số chức năng thui !

Nếu là PM nền Java thì mình nghĩ nó sẽ chạy tốt trên all các loại máy hỗ trợ java chứ không phân biệt có hay k có HĐH đâu.:-?