• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Bluetooth hack New 2009 | 1.12 MB

tuyetha

lại phải nhập code thế thì hack cái lỗi gì :D

Code này sẽ chỉ phải nhập ở lầ kết nối đầu tiên thôi mà,những lần sau thì cứ tự nhiên.Trừ blue của một số đời máy cài đặt bắt luôn xác nhận thì...,

Posted via Mobile Device

tantaiE63

Super Bluetooth hack New 2009 là phần mềm hack bluetooth được phát triển bởi Victim.Nhắc đến hack bluetooth, chúng ta đã có nhiều pm như magic bluehack,Super bluetooth hack 1.07,1.08... nhưng mình thấy pm hack phiên bản mới ra này khá hiệu quả.

Chức năng chính:
1.Đọc sms của máy đã kết nối blutooth
2.Gọi ,nhắn tin máy bị hack
3.Chơi nhạc máy bị hack
4.Đổi Profile
5.Khóa máy,mở máy bị hack :D
......và còn nhiều thứ khác

Cách cài đặt:
1.Download từ link dưới về (mediafire)
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?uefumgiotex"]http://www.mediafire.com/?uefumgiotex[/URL]
2.Extract file rar ra Pc và copy 2 file vừa giải nén ra thẻ
3.Cài 2 file .jar vào máy
4.Chạy pm và kết nối với máy nạn nhân
5.Tự sướng trên máy mình qua pm nhưng kẻ chịu hậu quả là máy người bị hack =))=))=))

Dưới đây mình xin trích thêm một Soft có tên gọi là Bt_Horror s60v3 Funny brute Forcecó tác dụng hỗ trợ cho pm hack bluetooth ở trên
Bt_Horror s60v3 Funny brute Force
Pm tấn công bằng BT, nếu bạn gửi BT đến máy khác,máy đó đồng ý thì thôi rồi....thử coi nhé.

chú ý : phần mềm này có thể gây loạn nhịp tim cho bạn :D
cho minh hoi ti, pm nay cai dat the nao. minh tai ve duoc 2 file .jar nhung ko biet cach nao cai vao may dien thoai ca

ninhhot

Cho vài câu huớng dẫn cách sủ dụng đi bạn.chứ m hác mà mày họ toàn nhận dc tn vỉrut thơi ah

babboy70

mấy hãng khác mình không biết nhưng máy nokia chỉ cần hai thiết bị đã ghép với nhau, máy nạn nhân chọn vào cái phần "kết nối tự động(không cần hỏi trước khi kết nối í mà!)" thì chỉ cần nạn nhân của bạn bật bluetoooth thì bạn có thể vô tư.... làm tim nạn nhân rớt ra ngoài! :) :) kekekekekeke.............................

manhthang599gtb

sao em cài vào máy rồi sau đó kết nối thiết bị thì nó toàn hỏi máy bên kia xác nhận thôi làm j có Hack được như chủ thớt nói đâu.

Chỉnh sửa cuối: