• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Bluetooth hack New 2009 | 1.12 MB

mt9500

sao 2 file candy và fpt nó giống nhau vậy, vậy xài cái nào và dùng ra sao

maiyeuemnn

Chỉ dùng những soft trên thì không hack được máy khác đâu, phải dùng thêm một chương trình bom nữa, ví dụ bt_horror nữa thì mới xâm nhập được vào máy khác
Khi bom liên tục máy đối phương sẽ hiện YES <---> NO liên tục, nếu bấm NO thì lại hiện tiếp, còn YES một cái là ta nhào vô để hack!

lephunghien

sao 2 file candy và fpt nó giống nhau vậy, vậy xài cái nào và dùng ra sao

Down từ mediafire về dc 1 file,giải nén ra được file ftp_bt_108_2 và superbluetooth.cài cái ftp còn super cài cũng dc không cũng chẳng sao.tập đính kèm là magic bluehack,chỉ dùng để gọi và nhắn tin từ máy kia chứ không xâm nhập pm khác của máy kia được

vnpt1706

Tình hình là mình mới lượm được cái này vừa được up lên nhưng không biết có phải bản mới không. các bác vào test hộ cái nào
LINK:http://www.zshare.net/download/62391502ebf4218d/
Test xong cho em xin kết quả để biết mà xóa nếu nó bị trùng. Em không khoái cái này vì nó dễ lộ nên k hiệu quả lắm.

Định dạng file không mở được ,xem lại dùm nhé! (đã thêm đuôi *sis cũng không được nốt luôn )

BuuPhucCT

Well-Known Member
Định dạng file không mở được ,xem lại dùm nhé! (đã thêm đuôi *sis cũng không được nốt luôn )

Down về bằng IDM đừng giải nén, tiếp tục mở trực tiếp trên IDM qua 3 lần thì sẽ thấy file cài đặt.

4380

ôi za2o , các bác cứ đặt tên cho dế mình thật kêu : Đại loại như Nokia Care Center chẳng hạn, sau đó rà soát xung quanh và bắn tính hiệu kết nối, nhìn ba chớp ba nháng thì 1 số cu cậu sẽ ok, để được trung tâm của Nokia chă sóc ngay í mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
ôi za2o , các bác cứ đặt tên cho dế mình thật kêu : Đại loại như Nokia Care Center chẳng hạn, sau đó rà soát xung quanh và bắn tính hiệu kết nối, nhìn ba chớp ba nháng thì 1 số cu cậu sẽ ok, để được trung tâm của Nokia chă sóc ngay í mà

Cái này chắc chỉ dụ được mấy con gà, khơi khơi ở đâu mà có Nokia Care ở nơi công cộng. Có ma nó tin bạn. Phương pháp này không hề khả thi tý nào cả.>:)

tidus38

Chỉ dùng những soft trên thì không hack được máy khác đâu, phải dùng thêm một chương trình bom nữa, ví dụ bt_horror nữa thì mới xâm nhập được vào máy khác
Khi bom liên tục máy đối phương sẽ hiện YES <---> NO liên tục, nếu bấm NO thì lại hiện tiếp, còn YES một cái là ta nhào vô để hack!

Bác có cái bt_horror ko thì post lên cho ae đi

tux4892

cái bt_horror để làm gì hả bác. Bản hack này khi em test với nokia 8800 tàu thì nó hiện 1 thông báo ở máy khi nhưng rất khó hỉu. Dùng thử phần gọi sang máy khác thì oki nhưng hôk back được. Hình như nếu là máy xịn vẫn hỏi pas. Như con n2600 vẫn hỏi pas
Posted via Mobile Device

lephunghien

cái bt_horror để làm gì hả bác. Bản hack này khi em test với nokia 8800 tàu thì nó hiện 1 thông báo ở máy khi nhưng rất khó hỉu. Dùng thử phần gọi sang máy khác thì oki nhưng hôk back được. Hình như nếu là máy xịn vẫn hỏi pas. Như con n2600 vẫn hỏi pas
Posted via Mobile Device
Bt_horror là pm bắt máy khác phải nhận file qua blutooth bằng được mới thôi ( máy bên kia phải mở blutooth nhé).khi bạn sử dụng pm này thì máy bên kia sẽ nhận thông báo liên tục đến khi nào kết nối với máy bạn mới thôi :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bt_horror là pm bắt máy khác phải nhận file qua blutooth bằng được mới thôi ( máy bên kia phải mở blutooth nhé).khi bạn sử dụng pm này thì máy bên kia sẽ nhận thông báo liên tục đến khi nào kết nối với máy bạn mới thôi :D

Như vậy chỉ cần tắt Bluetooth thì sẽ không bị nữa. Nhưng nếu ai không biết thì sẽ phiền lắm đây.:D

Khoaaa

Cái câu chú ý: phần mềm này có thể gây loạn nhịp tim cho bạn :D
Là sao nghe ghê wá vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái câu chú ý: phần mềm này có thể gây loạn nhịp tim cho bạn :D
Là sao nghe ghê wá vậy

Vì cái tên của nó có ý nghĩa là khủng khiếp nên bạn sợ quá sẽ bị loạn nhịp tim ấy mà. thử tưởng tượng xem có ai đó khủng bố bạn bằng cái này mà bạn không biết tắt bluetooth thì có phải kinh khủng không?:D:D

Khoaaa

Công nhận ghê thiệt cái BL horror xài khũng khiếp thật bom cho tắt bếp luôn
Ôi sao mình dã man quá đii

Khoaaa

Hình như cái Bt horror bom với các dòng máy s40 thì thôi rồi !! mình mà ko tắt bluetooth thì nạn nhân có nước restart lại máy. Nó bom liên tục ko có cách nào tắt bt đc. Còn s60 thì có hội tắt đc thì phải. Đấy là đối với dòng Nokia còn với mấy loại khác thì sao nhĩ ?
Vào quán cafe mà xài cái này thì sao nhỡ ^^
Khuyến cáo ko đc cười khi sử dụng, ko khéo coi chừng bị "loạn nhịp tim"
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hình như cái Bt horror bom với các dòng máy s40 thì thôi rồi !! mình mà ko tắt bluetooth thì nạn nhân có nước restart lại máy. Nó bom liên tục ko có cách nào tắt bt đc. Còn s60 thì có hội tắt đc thì phải. Đấy là đối với dòng Nokia còn với mấy loại khác thì sao nhĩ ?
Vào quán cafe mà xài cái này thì sao nhỡ ^^
Khuyến cáo ko đc cười khi sử dụng, ko khéo coi chừng bị "loạn nhịp tim"
Posted via Mobile Device

Nhưng đâu phải lúc nào cũng có nạn nhân quên tắt bluetooth chứ. Cái này thì hên xui thôi. nếu k có ai mở Bluetooth thì vô dụng thôi.:D