• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Bluetooth hack New 2009 | 1.12 MB

caobathinh

pm này chỉ đọc được danh bạ thôi chứ không thấy đọc được tin nhắn đâu các bạn ơi

phongisme02

em có trò này mún nói với các anh em có gì đừng cười nhé. Em đặt tên bluetooth ở máy em là: Enter "0" and press "ok"!
các pác hiểu ý em chứ :D

kenzzi

cái này Hack các máy không có HDH thì tốt,ví dụ như các đời Nokia S40 chẳng hạn,còn các máy đời mới hơn mới ra sau này khả năng bảo mật tốt hơn nên không ăn thua

Khoaaa

em có trò này mún nói với các anh em có gì đừng cười nhé. Em đặt tên bluetooth ở máy em là: Enter "0" and press "ok"!
các pác hiểu ý em chứ :D

Ý gì bạn nhấn 0 rồi ok thì biết đc số đt của mình thôi mà có gì đâu

Posted via Mobile Device

phuong1512

Thanks. Soft này dùng được đấy. nhưng mà khỗ nổi mỗi lần xem là bắt buộc phải kết nối...x_x

phuong1512

pm này chỉ đọc được danh bạ thôi chứ không thấy đọc được tin nhắn đâu các bạn ơi

Được chứ. Bạn thử lại xem, kết nối với máy khác rồi vào biểu tượng hình tin nhắn đó. Xem được hết.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thanks. Soft này dùng được đấy. nhưng mà khỗ nổi mỗi lần xem là bắt buộc phải kết nối...x_x

Đây là PM hack bluetooth mà không có kết nối thì làm sao mà nó hoạt động được hả bạn:|

kute_boy

cho hỏi cái nghe các bác pro mà phần mềm hack này có dùng cho s60 của n.gage_qd sài được ko dậy các bác

kutehero246

oài.......java mà 1.12 mb chắc phải hack ra cả tiền nữa nhưng sao lại phải nhập code nhể......chán thế

havefun88

Cái file này Bt_Horror.sis.7z‎ down được về nhưng ko thể giải nén được :( ko thể làm gì được cả :(( ! Bác nào có share lại đi

tuyetha

Cái file này Bt_Horror.sis.7z‎ down được về nhưng ko thể giải nén được :( ko thể làm gì được cả :(( ! Bác nào có share lại đi

Bạn xóa phần .7z đi rồi được file .sis và cài đặt bình thường thôi mà

Posted via Mobile Device