• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

saccerwin

we ai sao mình tải về rùi cài đặt c2z rùi chép zô C:\resource\ sau đó Apply c2z trong rompather rùi zô tùy chỉnh bật hiệu ứng nhưng chả thấy gì hết ai bít sửa chỉ dùm với:(:)((

Khoaaaa

Active Member
Bạn chắc chắn tên thư mục là effects chứ,thử off on lại hiệu ứng xem sao

saccerwin

Bạn chắc chắn tên thư mục là effects chứ,thử off on lại hiệu ứng xem sao
rùi bạn ơi nhưng không thấy gì cả...mình còn cài cả animenu plug nữa kìa nhưng ko được lun...minh dùng máy nokia c5-03..

nnnghia98

sao mình làm cho con X6 mà ngoài màn hình chủ k có j hết là sao? Đã làm dúg như mọi ng` chỉ bảo :))

hantinhtu_baby

sao mình làm cho con X6 mà ngoài màn hình chủ k có j hết là sao? Đã làm dúg như mọi ng` chỉ bảo :))

X6 dùng firmware mặc định củng không tương thích và hiển thị đâu bạn ah!xài cfw N97 cho máy mình đi bạn!

Khoaaaa

Active Member
Ae thông cảm,ko fải anh baby ko fix,là vì anh ý ko còn data gì nửa vì pc anh ý bị virut nên mất hết rồi,mấy cái ở trên là do các mem khác cung cấp lại đó
Hờ hờ,lâu wá mới thấy anh khoa nha,khỏe chứ anh zai

maskshot

Member
Như đả quãng cáo hôm trước,Hôm nay giới thiệu các bạn S-effects mới nhất mà mình vừa làm xong.Hiệu ứng đẹp nhất từ trước đến nay mà mình dành thiều thời gian làm nên nó.Để Share với các bạn như một món qúa Noel tinh thần đầy ý nghĩa.

Hiệu Ứng Bông Tuyết và Đèn Ông Sao
Vài tấm hình demo hiệu ứng do mình tự chế rất đẹp và độc đáo.Rất hợp với Noel và tết nguyên đán đang đến gần,
Chúc các bạn Noel vui vẻ^^
Nút "Thanks" ở giới kìa nhấp đi!
a ơi e xin cái link dow effects này vs link die r''

S60v5_5233

dep lam
ban oi
tk ban nha

Lưu ý viết bài có dấu nha bạn. Tái phạm mình sẽ xoá bài!

Last edited by a moderator: