• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

mdkvmdks

ai có link MF của bộ này không send mình với không dow tập tin đính kèm được :((

chjpkute

sao mình không download được ở tệp tin đính kèm nhỉ thế này thi muốn down thì phải lầm thế nào

mdkvmdks

sao mình không download được ở tệp tin đính kèm nhỉ thế này thi muốn down thì phải lầm thế nào

diễn đàn bị lỗi không đow được tập tin đính kèm bạn à hix phải nhờ ai có link MF mới được thôi

nhuquynh882006

Hiệu ứng dành những người đang yêu và đã yêu!
Hiệu ứng chắc chắn là đẹp rùi nên hỏi giới thiệu!
Thanks to "boy_online01 rất nhiều!
Demo:

Menu xài hẳn hiệu ứng phản chiếu 3D rất đẹp.

Hiệu ứng hiển thị đầy đủ như tin nhắn,danh bạ...

Chúc các bạn có 1tình yêu đẹp và ngày Valentine vui vẻ hạnh phúc!
link ko down được bạn ơi shared lại dùm .thank

trilonelynb

cài vào chỉ thấy nặng thôi! khi nào đi chơi thì mới dùng để ra oai với thiên hạ, lấy le với con gái chứ bình thường ở nhà vọc thì chậm phát bực luôn! híc
nhưng nói chung là đẹp! hehehe
her her ông này cùng ý tưởng vs tui.cài mấy cái này vô ngốn pin thấy rõ vs cả luc chay chương trình khác chậm như rùa có khi còn đơ máy nữa.=> chỉ dùng khi ra ngoài show hàng khoe vs mấy đưa bạn thoy

hantinhtu_baby

her her ông này cùng ý tưởng vs tui.cài mấy cái này vô ngốn pin thấy rõ vs cả luc chay chương trình khác chậm như rùa có khi còn đơ máy nữa.=> chỉ dùng khi ra ngoài show hàng khoe vs mấy đưa bạn thoy
Đang có ý định update lại link download cho các bạ!nhưng các bạn nghi đc rứa tỳ thui vậy nak^^:p:p

trilonelynb

Đang có ý định update lại link download cho các bạ!nhưng các bạn nghi đc rứa tỳ thui vậy nak^^:p:p
mình cũng chỉ là nêu cảm nhận của mình thoy.add mấy cái effct vô thỳ có đẹp thật đấy nhưng để chạy chung vs các chương trình khác thì thực sự là ko ổn lắm.máy chạy chậm thấy rõ đooi khi còn đơ máy nữa. dù sao thì cũng thank bạn đã mất công share cho ae

Bomtay2835

đẹp nhưng chỉ để quảng cáo thôi vì down k down đc mà^^ai up link media or box ms.!:(

Khoaaaa

Active Member
Bạn thông cảm cho chủ thớt,pc của anh hantinhtu có lỗi nên mất hết dử liệu rồi,ko khôi fục dc

Ntv_79

Chủ topic up lại các effects lên mediafire được không? có một số bạn muốn down mà không được!

hantinhtu_baby

chủ thớt sao e cài themes đó vào mà hok có bóng mờ sau các icon nhỉ :|
Cái bóng 3D mờ mờ lấp sau icon đó là hiệu ứng đó bạn ạh!không liên quan gì tới cái themes đó mu nà.
Chủ topic up lại các effects lên mediafire được không? có một số bạn muốn down mà không được!
Em không làm được rùi sếp ơi!tại vì tất cả hiệu ứng trên em không còn giử lại nửa àk,vả lại hiệu ứng trên củng lâu rùi mà.
I'am sorry.