• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

markq9x

mình cài thành công rồi nhưng sao không khởi động được cái belleShell này nhỉ? Qt 4.7.3 + Qtmobility 1.1.3 ngon lành, vẫn đang chạy cái gpsp ổn định mà. mình dùng c5-03.

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
mình cài thành công rồi nhưng sao không khởi động được nhỉ? Qt 4.7.3 + Qtmobility 1.1.3 ngon lành, vẫn đang chạy cái gpsp ổn định mà.
vấn đề này khá nhiều người bị rồi.
bạn xem lại xem có dùng phần mềm đổi font hay k??
nếu k dùng có lẽ là do fw bạn đang dùng. flash lại 1 bản fw khác??
have fun

Dragon459

Manager
mình cài thành công rồi nhưng sao không khởi động được nhỉ? Qt 4.7.3 + Qtmobility 1.1.3 ngon lành, vẫn đang chạy cái gpsp ổn định mà.
have fun

cuem0959

em *#7730# lại máy mà vẫn không thể chạy được belle shell luôn.hix chán con 5530 của em quá ~X(~X(

hoangduytiti

mình vẩn không chạy được đây nè ! chán quá cài lên cãm nhận tý rùi xóa củng được đằng này :))

vietcuongdhkt

ak. a rồng biết cách thêm ảnh nền của mình vào ko??thank

bản 1.05 thêm được ảnh nền của mình rồi đấy bạn ạ. cop hình nền của mình vô \Memory card\Images\Backgrounds\ rồi vào BS chọn hình nền của mình thôi

anh rồng cho em hỏi, có app khóa máy nào dùng chung với thắng BS này được ko? phải mở máy bằng nút bên cạnh khó chịu quá

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

Dc mà bạn,xà cfw hay ofw là có spiwe unlock hay tap unlock ah,bạn share tôi cái phiên bản mới đi

lamgaka

have fun
sao mình kéo thanh bar xuống...k xuất hiện cái menu đèn pin + blutooth nhỷ..giúp vs.

vietcuongdhkt

anh Rồng cho em hỏi, khi mình cài thêm app nó hiện ở đâu nhỉ, em có tạo thêm 3 thư mục con trong menu rồi bỏ gần hết app đã có vào 3 cái thư mục đó, em mới cài thêm games với app mà tìm ko thấy đâu cả?
==========================
em thấy rồi, phải restar cái BS mới thấy được apps mới cài :D

Chỉnh sửa cuối: