• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

YinYang

Active Member
Mod Rồng cho mình xin cái theme anna có viền trắng xung quanh

Theme của a Dragon k share đâu bạn trẻ ạ

nhaylau321

Kì thật lúc mới cài thì xài đc, còn bậy giờ còn pm nó hiện cái hình nền trắng chữ belle 1 hồi cái đen máy reset lại luôn cứ vào pm là reset máy lại :(

hoaiphiung

Kì thật lúc mới cài thì xài đc, còn bậy giờ còn pm nó hiện cái hình nền trắng chữ belle 1 hồi cái đen máy reset lại luôn cứ vào pm là reset máy lại :(
giống mình nak..chả hiểu sao nữa..mình dùng CFW Anyversary của kanta

Bàn phím trong Clip nak Swype 2.1
cài bản file swype 2.1 trước rồi mới cài file ngôn ngữ tiếng việt vào
(nếu dùng CFW thì xài bình thường..còn OFW thì phải chuyển ngôn ngữ viết thành tiếng anh mới ko bị dis)

nhaylau321

giống mình nak..chả hiểu sao nữa..mình dùng CFW Anyversary của kanta

Bàn phím trong Clip nak Swype 2.1
cài bản file swype 2.1 trước rồi mới cài file ngôn ngữ tiếng việt vào
(nếu dùng CFW thì xài bình thường..còn OFW thì phải chuyển ngôn ngữ viết thành tiếng anh mới ko bị dis)
CHuyển ngôn ngữ viết trong cài đặt tin nhắn phải ko hay ngôn ngữ của máy trong phần cài đặt?

nhockfc

cái soft này nếu tác giả edit 1 bản chỉ 1 hình nền ở tất cả các HS, có nghĩa là k còn chế độ mỗi HS 1 hình nền thì khi dùng sẽ nhẹ hơn nhiều. với cả thêm tính năng đè HS tích luôn vào nó thì tuyệt. Mà sao tác giả mãi vẫn chưa ra bản update nhỉ :D

bomk

mình nghĩ nếu ko muốn tốn quá nhiều Ram thì nên bỏ phần hình nền của từng trang Widget
Hoặc nếu ko thì nên hạn chế và cài hình nền nhẹ thôi :D
Thanks vì đã shared

khanhdatpro

mình xài cfw diviant thêm mod ram của dijar.xài cái này với isms, spb sllideunlock ram vẫn còn khoảng 25m.nói chung là xài vẫn mượt

rua1004

tác giả chắc đang bí rồi :(( cần gì add nhiều HS nhỉ, 3 cái là ngon lắm rồi vs cả mỗi cái thay đc 1 hình nền ở trong trình duyệt ảnh là tuyệt vời..

cuongvt112

Không biết kết hợp phần mềm bác ngoanz viết với phần mềm giao diện Belle này như thế nào nhỉ. Mong ai chỉ giúp. Thanks,

bin_hansome

ôi trồi ơi bao giờ mới có bản fix lỗi đây
1.không bị chạy ẩn phải can thiệp vào hệthống máy (ví dụ như vhome )
2. 3 màn hình chính thôi không cần nhiều để đỡ ngốn ram , có thể lược bỏ 1 số thứ k cần thiết cũng được
3. ứng dụng ngốn từ 1M tới 1.5M ( CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT )là ngon rồi .

Pro nào phát trển đi :D cho anh em sáng mắt

các bác dùng cái này mà cứ cố gắng làm cho nó thành giao diện thì em bó tay . Cái này chỉ là giả lập thôi .

Last edited by a moderator:

mjnhtam0912

sao kì dậy. Mình cài QT 4.7.3 rùi cài Belle shell vô rùi thấy con x6 mình như bình thường, k thay đổi gì hết. có bro nào giúp mình hok?

blackpetal

sao kì dậy. Mình cài QT 4.7.3 rùi cài Belle shell vô rùi thấy con x6 mình như bình thường, k thay đổi gì hết. có bro nào giúp mình hok?

Cài xong rồi thì bạn kiếm cái icon ứng dụng belle đó nằm ở đâu rồi bấm vào nó,bấm xong rồi đợi tí xem coi cái x6 của bạn nó có bình thường ko nhé.:D