• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

nhhai123

em hỏi tí,cái này để ngôn ngữ gì nó mới hiện,máy em để tiếng anh nó ra toàn chữ B

kenillo95

máy e là x6, fw gốc, v40. Cài full qt, qt k bị lỗi. Nh k vào đc belle shell là s hả bác? E dùg cfw cũg k vào đc luôn.

axxaax113

ôi trồi ơi bao giờ mới có bản fix lỗi đây
1.không bị chạy ẩn phải can thiệp vào hệthống máy (ví dụ như vhome )
2. 3 màn hình chính thôi không cần nhiều để đỡ ngốn ram , có thể lược bỏ 1 số thứ k cần thiết cũng được
3. ứng dụng ngốn từ 1M tới 1.5M ( CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT )là ngon rồi .

Pro nào phát trển đi :D cho anh em sáng mắt

các bác dùng cái này mà cứ cố gắng làm cho nó thành giao diện thì em bó tay . Cái này chỉ là giả lập thôi .
ua?bác ngoan có viết cái phần mềm để cái belle shel này đè lên hs và menu luôn mà,bạn chạy belle shel xong rồi chạy cái đè hs là có ngay.còn mấy cái như bạn nói thì cũng hk bít làm sao nữa???????hi vọng...

cuongbo

em hỏi tí,cái này để ngôn ngữ gì nó mới hiện,máy em để tiếng anh nó ra toàn chữ B

toàn chữ B là do thằng QT này Xung Với font chữ của bạn đấy bạn tắt font chữ đi là oke thui

bin_hansome

bác chủ thớt hay bác nào chuyển cái link 11kb bên dưới cùng sang mediafile hay inbox giúp mình cái dow mãi mà chả dc .thankss

bin_hansome

ôi trời em vào replace hs nó cứ hiện ra đứng chữ :REPLACE HS FOR SHELL BELLE BY NGOANRAZON . Đợi mãi chả thấy gì bác nào giúp em vs :((

nhockfc

ôi trời em vào replace hs nó cứ hiện ra đứng chữ :REPLACE HS FOR SHELL BELLE BY NGOANRAZON . Đợi mãi chả thấy gì bác nào giúp em vs :((

cái replace hs đó cứ để nó chạy ẩn, tác dụng của nó chỉ để belle shell chạy đè HS, menu và ndesk thôi

bin_hansome

cái replace hs đó cứ để nó chạy ẩn, tác dụng của nó chỉ để belle shell chạy đè HS, menu và ndesk thôi

Tớ có dùng ndeck đâu belle sheel chạy vào camera cái bị out luôn ra ngoài bó tay luôn ngốn ram 1 cách khủng khiếp cái này k dùng đc r .

yoongy

tren ca tuyet voi` !!! n97 sai ban nay` + CFW moi cua pac NTV_79 cu nhu full belle vay :)) thick !!! thieu cai background trong menu + media bar va` widget music thui ! co khi wallpaper cua HS no bi mat, tro thanh 1 mau den thui phai exit no moi hien ra lai nhung du sao cung wa cool. LIKE mạnh !
cho mình hỏi luôn cái file hình ảnh cho wedgetcontact là size bao nhiêu để nhìn rỏ hơn vậy pác Dragon ? mình add đủ size zô cũng nhòe ko đẹp như cái clip pác show !
Thanks !

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
tren ca tuyet voi` !!! n97 sai ban nay` + CFW moi cua pac NTV_79 cu nhu full belle vay :)) thick !!! thieu cai background trong menu + media bar va` widget music thui ! co khi wallpaper cua HS no bi mat, tro thanh 1 mau den thui phai exit no moi hien ra lai nhung du sao cung wa cool. LIKE mạnh !
cho mình hỏi luôn cái file hình ảnh cho wedgetcontact là size bao nhiêu để nhìn rỏ hơn vậy pác Dragon ? mình add đủ size zô cũng nhòe ko đẹp như cái clip pác show !
Thanks !

Mình add ảnh danh bạ trên nokia suite nên k rõ chính xác cỡ ảnh.
còn nhìn rõ hay k phụ thuộc vào chất lượng tấm ảnh mà bạn chọn làm ảnh danh bạ.
ảnh ban đầu chất lượng cao thì sẽ nhìn rõ thôi

vietst93_no1

ai làm đc cái replaceHs_unsigned.sis này chỷ đè hs và menu KHÔNG đè n-desk k, help me. . . .thanks T.T

Chỉnh sửa cuối:

cuem0959

minh test trên con 5530 cùi bắp sao không được...nó cứ đơ đơ không vào được ~X(~X(...ai biết tại sao không??

cuongbo

chờ mãi mà chẳng có bro nào phát triển tiếp phần mềm này nhỉ.chứ như thế này đơ lắm không dùng được roài nhưng dù sao thì cũng cám ơn mọi người đã chia sẻ

daituongquan

chờ mãi mà chẳng có bro nào phát triển tiếp phần mềm này nhỉ.chứ như thế này đơ lắm không dùng được roài nhưng dù sao thì cũng cám ơn mọi người đã chia sẻ
code người ta có mở đâu là phát triển, chỉ chờ đợi người ta cho ra v2.0 thôi:))