• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

Ntv_79

Hic, tuyệt lắm không thua kém gì belle cả=D>. Chỉ có điều RAM máy mình còn dưới 10M. Chạy nổi opera mobile nữa không nhỉ!:D

Dragon459

Manager
Tốn ram vậy có tốn pin kô mọi người
tốt nhất nên bỏ máy vào tủ kính.
còn nghe gọi thì dùng cục gạch cho nó đỡ tốn pin

Sao em k chạy dk nhj

Vui lòng xem lại #2

Hic, tuyệt lắm không thua kém gì belle cả=D>. Chỉ có điều RAM máy mình còn dưới 10M. Chạy nổi opera mobile nữa không nhỉ!:D

của em bây giờ chỉ là 8m. ;;)

ai còn tài khoản box.net thì up giùm boy_online cái link nhé.mình full data rồi

thephuong001

Dragon mình chỉ hỏi thế thui chứ app hót thế này phải cài mà dùng chứ cất tủ làm gì hehe

Ntv_79

của em bây giờ chỉ là 8m. ;;)

Hi, test một lúc bấm vào cái web mặc định trên hs cũng báo full mem. Có lẽ tác giả đã kết belle quá nên làm quá nhiều thứ chăng. Có lẽ chỉ cần 2-3 hs và một số widget belle cơ bản đã là một app ngon lắm roài!

hdgv

nghe nhận xét vậy chắc dùng sbp thôi. Mà mình cài để test thử nó đòi qt 1.0.3. Hình như QT mình ver mới hơn rồi mà.

Ntv_79

nghe nhận xét vậy chắc dùng sbp thôi. Mà mình cài để test thử nó đòi qt 1.0.3. Hình như QT mình ver mới hơn rồi mà.
Spb không đẹp bằng cái này đâu! Thử đi. Đòi 1.0.3 là qt mobility đấy!

boy_online01

Cái này cài vào để biết giao diện Belle nó như thế nào, còn SPB thì dùng lâu dài. Tùy các bác chọn :D

JohnyNguyen

Ệch,đẹp vãi lệ :-ss Test còn 11Mb trên máy tớ :p Dân chơi xá gì mưa rơi :)) Add HS,widget,shorcut,menu đẹp dã man :x:x:x Kết thế 8-}

MinhThang

Manager
Một ứng dụng hay và hy vọng các lỗi sẽ được cập nhật ở phiên bản sau.
Chắc bán N8 mua V5 sài quá. :D

saccerwin

bữa ni pda v5 nhộn nhịp hè. Hàng này chắc hot cả tháng lun chứ tuần gì...rứa là v5 hết ghen tị s^3 rồi.big thank rồng với read man lun. Giờ máy mình ram còn .19m kô biết test nổi em này kô đây chắc xoá bớt spb quá..

nikoabe

bác MinhThang bán rẻ N8 để mua V5 kìa a e, nhanh tay nhanh chân chộp giựt mau,keke

Ps C5-03 cài rùi mà ko chạy đc mặc dù Qui tê đầy đủ, nản vãi

ryuy

Máy mình 5233 dùng CFW N97 v4 của ThanhTungHT cài đc nhg ko chạy đc. Chắc Qt lỗi thiếu thư viện rồi. Chả test đc. Buồn quá :((

olosimaru

Khong biet co ai bi nhu minh khong? Sau out OPERA thi app tu thoat va tro ve HS thuong :(
Lưu ý: Viết Tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator: