• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

thephuong001

Thích nhất cái kéo từ trên màn hình xuống có wifi và blutooth giống androis hehe

Ntv_79

Khong biet co ai bi nhu minh khong? Sau out OPERA thi app tu thoat va tro ve HS thuong :(
Tiếng Việt có dấu nhé! Còn khoảng 10M thì không chạy nổi opera đâu bạn. Đẹp và trải nghiệm belle là chính.

yamoto08

Tại sao mình comment lúc topic chỉ có 2 bài, giờ quay lại thấy đến 5 trang mà ko thấy bài mình đâu là sao ta.
Cái vụ RAM biết từ bên dailymobile, định dọa ae phát, chắc vì lý do này nên bài tự biến mất :D

saccerwin

bác MinhThang bán rẻ N8 để mua V5 kìa a e, nhanh tay nhanh chân chộp giựt mau,keke

Ps C5-03 cài rùi mà ko chạy đc mặc dù Qui tê đầy đủ, nản vãi

C5-03 chơi đc em này bạn nhé.
P/s : mình hơi ngu ngu. rồng ơi cái này test kiểu chi rứa rồng vô đc nó hiện chữ belle rồi đợi cả buổi chả thấy gì lun kéo qua kéo về cũng chả thấy gì. Thôi ngủ đã nhớ mai có coi thì trả lời dùm nha

B3k4y

mình thấy đẹp nhưng có điều là mình đang dùng con nokia 5230..ram chán quá...haizz..nhiều lần..mở vài cái apps là đã ngốn hết ram!:( nên đành không sài vậy.dù sao cũng tks dragon 459^^

YinYang

Active Member
Cái này chỉ để đổi gió cho ae thôi. :)). Cái này cũng giống như app WMU WP7 =)). Đệp thật nhưng tốn Ram vãi lệ @@. Đã thế lại con xung đột với cái I-sms mới ảo. Chọt cái này thì cái kia bay tít mù lên =))
P/S: AE muốn có như thế thì nên đổi máy cho lành hoặc đợi Nó kìa mở đợt nâng cấp phần cứng có V5 thì lúc đấy muốn chơi gì cũng chơi =))

Sh1110i

Member
Thích nhất quả có nhiều hs,cả ngày ngồi kéo đi kéo lại thấy nó đổi hs cũng không biết chán=))

thanhhaifire

app hay thật mình cũng vừa thử đc vài giây ! nhưng thấy buồn vì còn có 20MB (My CFW N97v12) hèn gì mà symbian^3++ toàn ram 256MB, S60v5 kham không nổi là phải. thanks for share... 1 phiếu 5 sao=D>

Dragon459

Manager
Hi vọng tác giả cho ra mắt các phiên bản sau à cải thiện fix ram
Chứ cài xong mà dưới 2x ram là đủ để liệt vào danh sách app k thể dùng lâu dài trên v5 được rồi.chứ đừng nói là thực tế nhiều mem (trong đó có mình) còn dưới 1x
Spb tuy ngốn ram nhưng sau khi chạy cũng còn được trên 25 Mb đủ để chạy 1 số app khác. còn tên này thì cài xong là hết muốn sử dụng những app khác :d

JohnyNguyen

Hi vọng tác giả cho ra mắt các phiên bản sau à cải thiện fix ram
Chứ cài xong mà dưới 2x ram là đủ để liệt vào danh sách app k thể dùng lâu dài trên v5 được rồi.
Spb tuy ngốn ram nhưng sau khi chạy cũng còn được trên 25 Mb đủ để chạy 1 số app khác. còn tên này thì cài xong là hết muốn sử dụng những app khác :d
Ầy,tắt hết mọi kiểu,giải phóng hết cỡ xong tớ cũng chỉ đc có 15Mb ++' May mà vẫn xem ảnh gốc hoặc bằng PhotoBook đc,vào UC là bắn ra ngoài >"< Tiếc thế,kết cái này nổ đĩa =.= Đang vứt thử qua đêm nay xem ngốn pin cỡ nào :-ss
ko biết có source code của mih ở trong đó ko ta ?:p
Chắc là có đó ngoanrazor :p

Dragon459

Manager
:O máy mọi người ram lớn dữ. :D máy mình dưới 1x mà mọi người toàn trên 1 x vs lại có cả 2x nữa.. khủng dữ

hdgv

ram 2x chỉ là khởi động lại máy và load em nó lên liền mới vậy, dùng một lúc chỉ được 1x thôi

nhoxjnhzai

Hi vọng là đây www.tinhte.vn/f94/nokia-s60v5-phones-se-duoc-nang-cap-ui-tuong-tu-anna-vao-nam-toi-2012-a-872257/
Không hiểu Ram mình kiểu j vưà chạy cái này+appdroid+opera mini+camera vẫn thấy okie chạy thêm cái Ktask 1 lúc sau mới thấy bị bật ra =))

Chỉnh sửa cuối: