• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super hot: PHOTON N97 MINI V30 FOR N97 BY VURAIN84 27/11/2011 update 5530 rofs2 29/11

luongngocanh92

mấy anh làm ra cái này thật là hay.cám ơn vì nhiệt huyết.đang sử dụng 5230 mong sớm có hì =D>

babykid

bạn có thể bớt chút time để hướng dẫn cụ thể cho các mem có thể tự làm cho riêng mh một bản cfw n97mini cho 5800 đc ko :D mh rất muốn tạo ra 1 bản cho riêng mh mà không biết làm thế nào :(:)(:)(:)((

Luu_Tan_Vu

bạn có thể bớt chút time để hướng dẫn cụ thể cho các mem có thể tự làm cho riêng mh một bản cfw n97mini cho 5800 đc ko :D mh rất muốn tạo ra 1 bản cho riêng mh mà không biết làm thế nào :(:)(:)(:)((
có hướng dẫn ở ngoài hết rồi bạn
Em xin cái mod bàn phím với
mình đâu mod bàn phím, bàn phím gốc mà

nhockfc

những bản của bác dùng rất ổn định nên mình rất thích. Ủng hộ 1 vé cho 5230, nếu có mình sẽ dùng :D

Luu_Tan_Vu

những bản của bác dùng rất ổn định nên mình rất thích. Ủng hộ 1 vé cho 5230, nếu có mình acsẽ dùng :D
bàn này mình dùng hơn 2 tháng nay, mod tới mod lui giờ gần như full tất cả các mod hiện có rồi

socklasuc41

nếu có thể anh làm 1 bản 5233 belle nha anh!! nếu có em sẽ sử dụng ( em đang xài bản photon v2 của anh --> rất ổn định, tốt, em kết belle lâu lắm rồi nhưng sợ lỗi trong cfw của anh nên ko muốn fash).. nếu anh bận quá thì thôi!! hihi. ủng hộ anh!!
p/s: đừng nản wài nhé anh!! chữ kí sao nhìn nản wá!! hihi

Luu_Tan_Vu

1 bản 5530 đi V
đang nhờ người up rofs2 chắc trong tuần sẽ có
nếu có thể anh làm 1 bản 5233 belle nha anh!! nếu có em sẽ sử dụng ( em đang xài bản photon v2 của anh --> rất ổn định, tốt, em kết belle lâu lắm rồi nhưng sợ lỗi trong cfw của anh nên ko muốn fash).. nếu anh bận quá thì thôi!! hihi. ủng hộ anh!!
p/s: đừng nản wài nhé anh!! chữ kí sao nhìn nản wá!! hihi
mình thấy mấy mod belle trong diễn đàn mình đẹp nhưng chưa hay lắm, mình có mấy mod belle khá ngoan nói chung là tuyệt nhưng mỗi tội k hỗ trợ tiếng việt thi xong thì mình sẽ xem xét về mod này. xoá hẳn chữ exit trong poup nên đẹp pro và giống belle hơn

Luu_Tan_Vu