• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super hot: PHOTON N97 MINI V30 FOR N97 BY VURAIN84 27/11/2011 update 5530 rofs2 29/11

jack_hunter97

Cho em hỏi cái jbtask của anh khi chạy ẩn nó có hiện cái vòng tròn ko nhỉ em ko thích lắm muốn nó mất vòng tròn đó luôn nhưng vẫn chạy ẩn

Luu_Tan_Vu

Cho em hỏi cái jbtask của anh khi chạy ẩn nó có hiện cái vòng tròn ko nhỉ em ko thích lắm muốn nó mất vòng tròn đó luôn nhưng vẫn chạy ẩn
vẫn có vòng tròng, thay gridroot trong suốt là được

12345qazw

ủng hộ anh. Mà Anh Vũ ơi. Anh port 1 bản photon (belle thì càng tốt) cho x6 đi. Ver 40 nhé. Nhìn cfw n97 đẹp quá mà x6 không có.

ducbang1907

bạn ơi cái trình mở khoá của bản này là swipe hay touch thế? Máy mình gãy phím gạt rồi,ko có trình mở thì teo @@ mà hình như jb task man và mấy cái trình mở khoá nó kị nhau thì phải,có cái này thì trình mở khoá ko hoạt động :|

Luu_Tan_Vu

bạn ơi cái trình mở khoá của bản này là swipe hay touch thế? Máy mình gãy phím gạt rồi,ko có trình mở thì teo @@ mà hình như jb task man và mấy cái trình mở khoá nó kị nhau thì phải,có cái này thì trình mở khoá ko hoạt động :|
bản này k dùng mở khoá, bạn cài dz lock dùng cảm biến hay hơn

ducbang1907

hic vậy dành lỡ hẹn với bản này rồi,bạn có thể cho 1 trình mở khoá nào đó vào ko,tiện lợi hơn nhiều,cái jb task man thì cài ngoài cũng ok mà. Mọi người ủng hộ 1 câu để bác Vũ cho trình mở khoá vào đi nào :D
Mong tin của bác Vũ :)

M4_Vu0ng_001

hic vậy dành lỡ hẹn với bản này rồi,bạn có thể cho 1 trình mở khoá nào đó vào ko,tiện lợi hơn nhiều,cái jb task man thì cài ngoài cũng ok mà. Mọi người ủng hộ 1 câu để bác Vũ cho trình mở khoá vào đi nào :D
Mong tin của bác Vũ :)
kiếm lấy cái mod swype hay tap cho vào đi

ducbang1907

kiếm lấy cái mod swype hay tap cho vào đi
nói thật với bác là em ko biết 1 tý gì về cook cả,thời gian cũng bận bịu,với lại em thấy cái mod đó cũng cần thiết mà,đỡ dùng cần gạt (như em dùng nhiều bị gãy rồi này)
thôi tuỳ Vũ và anh em vậy,mình cũng góp ý vậy thôi. Ko thì mình cũng vui vẻ dùng bản cũ mà :)

kangnam

ai chỉ mình cách fix camera khi port rofs2 của 58 sang cho X6 với ????????????

Luu_Tan_Vu

nói thật với bác là em ko biết 1 tý gì về cook cả,thời gian cũng bận bịu,với lại em thấy cái mod đó cũng cần thiết mà,đỡ dùng cần gạt (như em dùng nhiều bị gãy rồi này)
thôi tuỳ Vũ và anh em vậy,mình cũng góp ý vậy thôi. Ko thì mình cũng vui vẻ dùng bản cũ mà :)
bản tới mình cho vào, bạn dùng dz lock sẽ k cần dùng phím gạt, hoặc mấy trình khoá máy khác đẹp hơn, maze lock cũng ok lắm

toanphat

voucher cho bạn 1 vé, mod 1 bản 5800 lun nhé bạn!
à sẵn bên này đang xôm tụ nên mình mạn phép nhờ vã tí:
mình mún đưa cái effects sao bay nhìu màu vào cái effects này mà mình làm wai` k đc!
mong các pro trợ giúp!:

cái sao bay nhìu màu: http://www.mediafire.com/?ftghlyau0ptb96c
cái effect: http://www.mediafire.com/?8lzy5gl5st9v6ig

mình chép chòng 2 cái thì k ra sao bay, còn chọn lựa lung tung thì ra mà khi mở danh bạ hay tin nhắn thì nó đứng phải bấm menu ra rồi vào lại thì mới đc.

thanhluan_phuyen

Vũ ơi, khi nào bạn làm được 2 cái hum trước mình nói thì có thể send cho mình vào hộp thư mình nha.

vuchicuong123

sau một ngày trải nghiệm thấy như sau
- nói chung tương đối mượt đặc biệt là tương đối ổn đinh khi nghe gọi, trình duyệt tốt, bàn phím ảo hoạt động linh hoạt.
- còn một số hạn chế như
loat ảnh và video chậm hơn bản c6, bàn phím cứng bị lỗi các phím trên ở các hàngthuws 2,3. camera ko chụp được bằng phím cảm ứng, khi sạc ko có đèn, bộ phát bằng FM chưa hoạt động.
mong bản fix tới của bạn hoàn hảo để mọi người được hưởng thụ mọi thứ của N97. Nokia đã bỏ rơi N97 rồi.

Luu_Tan_Vu

sau một ngày trải nghiệm thấy như sau
- nói chung tương đối mượt đặc biệt là tương đối ổn đinh khi nghe gọi, trình duyệt tốt, bàn phím ảo hoạt động linh hoạt.
- còn một số hạn chế như
loat ảnh và video chậm hơn bản c6, bàn phím cứng bị lỗi các phím trên ở các hàngthuws 2,3. camera ko chụp được bằng phím cảm ứng, khi sạc ko có đèn, bộ phát bằng FM chưa hoạt động.
mong bản fix tới của bạn hoàn hảo để mọi người được hưởng thụ mọi thứ của N97. Nokia đã bỏ rơi N97 rồi.
vậy ok rồi vì chưa cook n97 bao giờ hết, mà cũng là bản duy nhất n97 mini v30 nên cũng sơ suất mấy vụ đó vì 523x đâu có đâu

Ntv_79

vậy ok rồi vì chưa cook n97 bao giờ hết, mà cũng là bản duy nhất n97 mini v30 nên cũng sơ suất mấy vụ đó vì 523x đâu có đâu

Thực ra thì bản N97 mini V30 đã có từ lâu rồi mà! ThanhLuan cũng đã dùng bản đó, nhưng vì mình thấy nó không khác gì C6 nên không phát triển tiếp thôi. N97 đã không cập nhật FW mới mà cũng ít người cook, chủ yếu một mình mình đơn thương độc mã. Giờ có thêm bạn nữa, hi vọng N97 sẽ có những CFW tốt!

Luu_Tan_Vu

Thực ra thì bản N97 mini V30 đã có từ lâu rồi mà! ThanhLuan cũng đã dùng bản đó, nhưng vì mình thấy nó không khác gì C6 nên không phát triển tiếp thôi. N97 đã không cập nhật FW mới mà cũng ít người cook, chủ yếu một mình mình đơn thương độc mã. Giờ có thêm bạn nữa, hi vọng N97 sẽ có những CFW tốt!
chắc sẽ có fw tốt mà