• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super hot: PHOTON N97 MINI V30 FOR N97 BY VURAIN84 27/11/2011 update 5530 rofs2 29/11

SunshineVietNam

Tớ thì lại thấy tuy tốc độ xử lý khá nhanh và mượt nhưng mà ram hơi thấp so với những bản tớ từng dùng qua, bình thường tớ chỉ chạy ẩn mỗi i-sms, ecocharger nhưng chỉ còn 35-36mb nữa thôi. Và còn 1 cái nữa mà tớ thấy nếu khắc phục được ở bản sau thì tốt hơn, đó là trình xem ảnh của máy load khá chậm :(

hoanglongbf

Tớ thì lại thấy tuy tốc độ xử lý khá nhanh và mượt nhưng mà ram hơi thấp so với những bản tớ từng dùng qua, bình thường tớ chỉ chạy ẩn mỗi i-sms, ecocharger nhưng chỉ còn 35-36mb nữa thôi. Và còn 1 cái nữa mà tớ thấy nếu khắc phục được ở bản sau thì tốt hơn, đó là trình xem ảnh của máy load khá chậm :(
chuẩn đó , tối qua jaf thử cũng thấy thế , hy vọng bản sau sẽ tốt hơn :D

Luu_Tan_Vu

vậy mình sẽ làm 2 bản 1 bản full app cơ bản và 1 bản lite chỉ tối ưu ram pin tốc độ

thanhluan_phuyen

Bản này của bạn mình không dùng được chức năng chạm vào màn hình rung bạn ơi, tuy mình đã cho nó lên mức 3 rùi mà vẫn không thấy gì hết. Và chụp hình bằng nút cảm ứng không được bạn ak, đèn báo sạc cũng không sáng nữa. Bạn fix lại mấy lỗi này luôn nha.

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

bản này có thiếu xót nhỏ dành cho 5530 nè V là khi khoá máy rồi có cuộc gọi tới ko thể nhấn tra lời bằng phím xanh cũng như đỏ luôn ông fix cái nha

hungdaica1

bản này có thiếu xót nhỏ dành cho 5530 nè V là khi khoá máy rồi có cuộc gọi tới ko thể nhấn tra lời bằng phím xanh cũng như đỏ luôn ông fix cái nha
cái này hay mà.như thế khi có cuộc gọi mình đỡ phải tắ nhầm.cài này chỉ Ờ có.mình thấy bản CFW chưa bản nào có bạn à

thaind9x93

mấy nay nghịch n9 nay vào xem bản cho 5800 thế nào rồi ma vẫn chưa thấy thế hả vũ

vulinh123456

Ngày 11 rồi, mai là có CFW mới xài, hehe. Đợi chờ là hạnh phúc. Anh Vũ cố lên, mọi người đang đợi anh đó

thế ak anh vũ ơi
bản trên mà bàn phím giống bàn phím trong opera mobile nè
khóa giống iphone
và hiệu ứng đẹp như bản trước đó đẹp mê hồn luôn
nhưng mà sao nút camera của em ko hoạt động

huythai48

Đúng rồi đó ! RAM ít dẫn đến load ảnh chậm ...

thanhluan_phuyen

Sau những ngày dùng các bản cfw khác nhau bin mình thấy nhanh hết quá, 1 ngày sạc 1 lần ,nên mình dùng về bản gốc của navi luôn cho lành một thời gian xem sao.hjx.