• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super hot: PHOTON N97 MINI V30 FOR N97 BY VURAIN84 27/11/2011 update 5530 rofs2 29/11

Luu_Tan_Vu

Bạn QUOTE bài của mình mà bạn nói ai???

mình làm ko đc nên hỏi thôi, các bạn giúp hay ko cũng ko sao, nhưng đừng nghĩ mình lập nhiều user giống như ThanhTung đã nói, nói thật là mình tạo user ở tất cả các 4rum đều là obxrose hết, và mỗi 4rum mình chỉ hỏi 1 lần mà thôi, ko hề có ý làm loãng topic!nếu bạn có thể giúp mình thì làm qua teamviewer giúp mình cũng đc, còn viêc mình làm ko đc thì mình mới hỏi, vì mình ko giỏi như các bạn!
mình đã bảo người khác là người khác, việc gì mình nói bạn bạn có làm gì bực mình đâu. bạn là mem mới nên k hiieu63 hết thị phi của box v5 này. tại k muốn viết bài mới nên mới gôp, nếu nói bạn thì mình ghi tên bạn rồi

kulboy_vn

trên box của bác bunrieucua va ngviethoa có mà a thử tìm xem, hoặc các box của mod mà bác minhthang gộp vào có mà a tìm kỹ xem nhé

obxrose

mình đã bảo người khác là người khác, việc gì mình nói bạn bạn có làm gì bực mình đâu. bạn là mem mới nên k hiieu63 hết thị phi của box v5 này. tại k muốn viết bài mới nên mới gôp, nếu nói bạn thì mình ghi tên bạn rồi

Ok nếu vậy thì cho mình sr, nhưng thật sự mình mới vào 4rum có vài ngày àh, bạn có thể giúp mình qua yahoo cho nhanh ko, Y!M của mình là rainy.nov90 nhé, mình add vào nhưng vẫn ko đc hixhix, thanks bạn!

babykid

void 1 phiếu cho 5800, bạn cook cho 1 bản pin trâu (càng trâu càng đỉnh :D), trình nghe nhạc hay, máy chạy mượt mà, càng ít cá nhân hoá càng tốt :D thế là đủ. mọi ng ủng hộ nào =D>=D>=D>

Tuyent

Bác ơi, nhanh nhanh ra bản sửa lỗi phát FM nhé, mình hay lái xe cần cái này nhưng đa số các bác làm lại không cho vào. Cảm ơn nhiều nhé!

Luu_Tan_Vu

Bác ơi, nhanh nhanh ra bản sửa lỗi phát FM nhé, mình hay lái xe cần cái này nhưng đa số các bác làm lại không cho vào. Cảm ơn nhiều nhé!
tại máy mình k có mà lần đâu cook cũng k biết nó bị lỗi nữa. để fix xem sao

darkpiv

thế ngoài lỗi fm ra còn lỗi nào không anh. em định jaf mấy ngày rồi mà các anh cứ báo lỗi.