• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SYBERIA 2 v1.0 FULL (NEW UPDATE 9-6-2008)

vnn

chả hiểu sao khi em chơi đến phần nhà tắ́m hơi thì may đơ luôn.Nhac van chạy

ThaiKien

Super V.I.P
ko chạy dc file MTK, lỗi : mscorwks.dll could not be loader. là làm sao vậy

MTK vẫn bình thường mà bạn, máy PC của bạn đã cài NET chưa, MTK chạy trên nền NET 2.0 đó.Nếu không bạn có thể PM owner cho mình, mình sẽ giúp bạn lấy code.

KelvinTSS

Sao bản trial kia dug lượng chỉ có 15mb trong khi bản của Man PhamQuang tới 200mb có khác biệt gì ko vậy mấy bạn

MrTrung

Sao bản trial kia dug lượng chỉ có 15mb trong khi bản của Man PhamQuang tới 200mb có khác biệt gì ko vậy mấy bạn

Cái đó thì dễ hiểu thôi bản Full thì đầy đủ và hoàn chỉnh hơn còn bản Trial chỉ được phần nào thôi ko đầy đủ bằng bản Full nên dung lượng nó có giảm.

ThaiKien

Super V.I.P
Vậy có ai có thể up lai link được không vì 2 cái link trong DS và của Man PhamQuang đều die hết roài

Bạn có thể vào trang chủ mà tải về sau đó sử dụng MTK được Man cung cấp để đăng ký, mình vừa kiểm tra vẫn tốt đó.

gillbate

Hix, đứng hình.

Hiện mình đang xài O2 Xda IIs, hdh WM2003SE, 400MHz, mình để mặc định của máy là 50Mb Program Store (hiện chưa cài bất kỳ ứng dụng nào vào máy), Storage Card 2Gb còn >1Gb.

Bị đứng hình khi đang loading, khi load tới cái thứ 3 "Loading please wait... Loading 3D character" rồi đứng luôn, không bấm được gì cả chỉ còn HR.
Lúc đầu nghĩ là do cài nhiều chương trình nên khìn, do đó mình reset lại windows luôn nhưng vẫn bị vậy :(.

Không biết bị lỗi gì, mong các bác chỉ giúp :(:)((

bkav3003

SYBERIA v1.2 - Full

Thuộc thể loại Game kích thước đồ sộ, chúng ta đã làm quen vơi v1.0a.

Hình ảnh minh họa Game:

Kích thước Game khá lớn, hơn 200Mb.

Link tải Game:

Mã:
http://www.uploading.com/ru/files/L9KQ2VMS/SYBERIA_v1.2_Full.rar.html

- Mã bảo vệ: PhamQuang
- Mã giải nén: mobifuns.net

Máy tạo khóa đưa dưới đây, sẽ chạy tốt trên PC nếu máy tính của bạn có cài NETCF 1.1 hoặc 2.0.
sao mình chỉ down dươc cái MTK.sửa cái link cho mọi người down di bạn.game này thấy hay wa'

homethieugia

Bác nào cho em xin cái code cái. Em test rồi:
Owner name : Homethieugia ( nguyên văn chữ hoa chữ thường )
Code: 22091 ( đây là code em tạo ra dùng KKK ở bên trên đó)

Nhưng nhập vào thì vẫn ko dc, nhập hết số thứ 5 thì lại bắt nhập lại ! chả hiểu lý do làm sao nữa

hix, không bác nào check giùm cho em dc à ! Bác nào help em cái !

Last edited by a moderator:

ThaiKien

Super V.I.P
hix, không bác nào check giùm cho em dc à ! Bác nào help em cái !

Code đấy là chính xác rồi đấy bạn ạ. Trong quá trình cài đặt có sơ xuất gì không, bạn có thể remove toàn bộ đi, cài đặt lại là được thôi.

gameland

Giờ có bản 2 rùi mà vẫn xài bản 1 à? Có điều mấy cái này chơi tốn thời gian kinh khủng! Nóng cả máy!

MrTrung

Giờ có bản 2 rùi mà vẫn xài bản 1 à? Có điều mấy cái này chơi tốn thời gian kinh khủng! Nóng cả máy!

Bạn có bản 2 rồi thì Up lên cho anh em thưởng thức đi nói suông thế thì nói làm gì? Mình sẽ THANKS tặng bạn nếu bạn Up lên.
Với lại xin báo với các bạn là những Game nặng dạng như thế này sẽ ăn Ram nhanh lắm nếu đang chơi mà bị giật thì tức là Ram đã hết và hãy thoát ra để Reset lại rồi chơi tiếp cho hết giật nhé.

O2xdaII

cho mình xin key với
tên: Quocminh
xin cảm ơn
sao mình cứ nghe bản 2.0 hoài mà sao kô thấy ai up len hết nhỉ
key của bạn đây!:D
tên :Quocminh
key:43439

@Homethieugia
key của bạn sai rồi
tên:Homethieugia
key:22901

HaChau

Super V.I.P
bạn nào có bản chỉ dẫn cho minh xin luôn được kô
Link tới bài hướng dẫn được nêu ngay tại topic này, tất nhiên là tiếng Anh. Bản tiếng Việt thì chưa và chắc là không có vì game thủ PPC không nhiều và chỉ chơi những trò đơn giản :)

PES

Game này em thích lắm, bản trên PC chơi từ hồi nó mới ra, đẹp mê hồn, chơi vừa khó vừa hấp dẫn. Đang down về, hy vọng con Mini S cổ lỗ sĩ sẽ nuốt được. Có kết quả sẽ báo cáo các bác. Mà đáng nhẽ cũng nên có Minimum Requirement nhẩy.

chandoi000

Hix, đứng hình.

Hiện mình đang xài O2 Xda IIs, hdh WM2003SE, 400MHz, mình để mặc định của máy là 50Mb Program Store (hiện chưa cài bất kỳ ứng dụng nào vào máy), Storage Card 2Gb còn >1Gb.

Bị đứng hình khi đang loading, khi load tới cái thứ 3 "Loading please wait... Loading 3D character" rồi đứng luôn, không bấm được gì cả chỉ còn HR.
Lúc đầu nghĩ là do cài nhiều chương trình nên khìn, do đó mình reset lại windows luôn nhưng vẫn bị vậy :(.

Không biết bị lỗi gì, mong các bác chỉ giúp :(:)((

uh.mình cũng giống hệt ban vây đó.nhưng mỉnh sr mấy lẩn thỉ lại chơi dc.:Dchiu kho vậy đi bạn ha

arex0012

có ai chỉ tớ cách đăng kí với...nó bảo nhập 5 số mà sao chỉ nhập 4 số rùi đến số thứ 5 ko thấy rì luôn làn sao....túm lại là đăng kí thế nào thế

Mình ko hiểu sao có owner rồi code, cái syberia của mình chỉ có y/c nhập vào code thôi, mình ko bít nhập cái gì bi giò, huhu

có ai chỉ tớ cách đăng kí với...nó bảo nhập 5 số mà sao chỉ nhập 4 số rùi đến số thứ 5 ko thấy rì luôn làn sao....túm lại là đăng kí thế nào thế

Nhắc nhở các thành viên mới!
Các bạn vào đây trước khi post bài nên đọc kĩ quy định của Forum trước và đọc quy định của box.
Có thắc mắc gì về cách cài đặt các bạn hãy nhắn tin tới tác giả hoặc MOD điều hành.
Topic chỉ thảo luận cách chơi và hướng dẫn chơi cũng như các vấn đề trong quá trình chơi game thôi.
Thân gửi!

Tetraedge Games Syberia 2 V1.00 (FULL)

Thể loại game nhập vai tìm đường khá cool. Phiên bản 2 version 1.0 full. Link download gồm 2 phần 169 Mb
Hỗ trợ:
Windows Mobile 2003 / 2003 SE / 5.0 - QVGA/VGA
Yêu cầu:
Program Memory : 24 MB
Storage Memory : 230 MB

Direct:
http://www.mediafire.com/?9zyme0qmle1
http://www.mediafire.com/?lvtyckj6jml

LINK DOWNLOAD CỰC NHANH (USER&PASS: PDAVIET)
http://www.123viet.net/pdaviet/nguyenhoanglan/SFTEGS2100ENUS.part1.rar
http://www.123viet.net/pdaviet/nguyenhoanglan/SFTEGS2100ENUS.part2.rar

Chỉnh sửa cuối: