• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire với UCWEB6.3 VI by LQT (Có HD chi tiết bằng ảnh) !

Chienkon88

~^^~ vh dùm v7.1 dùm em vs.

bản này có đúng không bạn :

UCWEB 7.0.2.37-999-28 Build 09113011 ( Phần mềm lướt web )

UCWEB 7.0.2.37 FINAL VN

Phần mềm UCWEB là trình duyệt web tốc độ & miễn phí. Với phiên bản final này cho giao diện bắt mắt hơn , nhiều lỗi nhỏ được sửa chữa ...và còn nhiều tính năng mới nữa trong phiên bản này . Các bạn hãy khám phá nhé ....!

Thêm một lưu ý nhỏ là : Để xóa các trang web ở giao diện ban đầu, các bạn hãy làm như sau:

- Truy cập đến thư mục : \private\2001f848\usdata ( nơi cài bản UCWeb này) & xóa hết các file trong đó

- Giải nén file usdata.zip vào trong thư mục đó.

- Khởi động lại ứng dụng

Chúc các bạn vui với phiên bản được việt hóa này ....!

http://www.mediafire.com/?kjmmnatv4i2

kauchunho

~^^~ bản này là 7.0 dùi bạn ơi. Bản 7.1 là 7.1.04..... Cơ

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

@tophongtran89: thực hiện đúng hd đi bạn nhé. Lưu ý bước xuất hiện: Click here to start download. Bạn ko được nhấn trực tiếp vào đó đâu nhé ! Chúc vui.

JS_AnhTuan

Active Member
Tình hình là mình thử Rùj nhưng vẫn ko down đc. Sd mobiRapid_DLoader_5.10_official cho chắc ăn

khanhdbp

Lâu lâu ko update tin tức, bác cho em hỏi, giờ ucwed bản cao hơn, có thể down đc tại mediafire ? :)
Em có dự định test phiên bản cao hơn, xem nó có tăng tốc đc nhiều ko :D

Thangnd31082

Lâu lâu ko update tin tức, bác cho em hỏi, giờ ucwed bản cao hơn, có thể down đc tại mediafire ? :)
Em có dự định test phiên bản cao hơn, xem nó có tăng tốc đc nhiều ko :D

Bản cao hơn không vào nổi mediafire chứ đừng nói là down ! bất chấp EN hay CN đều thế vì vậy hó thẻ nói với người Việt thì UC 6.3 là vô đối !

Tình hình là mình thử Rùj nhưng vẫn ko down đc. Sd mobiRapid_DLoader_5.10_official cho chắc ăn

Bạn đọc kỹ topic này là sẽ tải được , trường hợp như bạn cũng đã có rồi , mấy bài trước đó đã có đấy , mình vẫn đang tải vù vù đây nè !

0938399557

Các bạn cho mình hỏi lúc trước dùng bản này thì down ở mf vô tư nhưng hiện tại thì bó tay rồi.Lúc trước chỉ cần kéo thanh sáng đến dòng"click here to start download"rồi dùng thủ thuật là down được nhưng giờ có đến 15 dòng như vậy thì phải kéo thanh sáng đến dòng nào?Rất mong được sự chia sẻ của các bạn.Thank

haipro138

Các bạn cho mình hỏi lúc trước dùng bản này thì down ở mf vô tư nhưng hiện tại thì bó tay rồi.Lúc trước chỉ cần kéo thanh sáng đến dòng"click here to start download"rồi dùng thủ thuật là down được nhưng giờ có đến 15 dòng như vậy thì phải kéo thanh sáng đến dòng nào?Rất mong được sự chia sẻ của các bạn.Thank

Em cung bi tinh trang nhu bac nay vay ah.hui truoc thi chay am am ah.tu luc fotmat may toi h la hok dow duoc lun,nhju khj dow nua chung thi bj kick ra nua.sorry,vi e onl bang dt nen viet co dau khong dc.mong cac bac thong cam.

Thangnd31082

@to 2 mem:
1. có 2 dòng hay bao nhiêu dg đều chọn dòng đầu tiên nhé .
2. Lâu ngày dùng ko tải đc nữa hoặc tải file ko đủ dung lượng đã báo xong thì chỉ việc gỡ bỏ UC di rồi cài lại nhé (ko cài đè đâu nhe )

0938399557

@to 2 mem:
1. có 2 dòng hay bao nhiêu dg đều chọn dòng đầu tiên nhé .
2. Lâu ngày dùng ko tải đc nữa hoặc tải file ko đủ dung lượng đã báo xong thì chỉ việc gỡ bỏ UC di rồi cài lại nhé (ko cài đè đâu nhe )

Mình mới tìm ra được rồi mod ơi nhưng ko phải kéo thanh sáng đến dòng đầu tiên mà là kéo thanh sáng đến dòng thứ 2 tính từ dưới lên.ko tin mod cứ thử.Thank

Mình mới tìm ra được rồi mod ơi nhưng ko phải kéo thanh sáng đến dòng đầu tiên mà là kéo thanh sáng đến dòng thứ 2 tính từ dưới lên.ko tin mod cứ thử.Thank

Dùng Opera cho Pro, trên PV chưa thấy ai quan tâm tới thằng Opera 10 nhỉ. Quá tuyệt như thế lại không dùng.;;) N73 Ram yếu mà còn lướt web ầm ầm bằng Opera 10=))

hvnh

Dùng Opera cho Pro, trên PV chưa thấy ai quan tâm tới thằng Opera 10 nhỉ. Quá tuyệt như thế lại không dùng.;;) N73 Ram yếu mà còn lướt web ầm ầm bằng Opera 10=))
chưa nói đến ram mới tính đến cái vụ load kb cũng đủ toát mồ hôi rồi :))

DinhTuan

vothien lại có chiêu mới để N73 xài được opera 10 à, mình cùng xài N73 nhưng xài opera không nổi

vothien lại có chiêu mới để N73 xài được opera 10 à, mình cùng xài N73 nhưng xài opera không nổi

Sau khi cài Opera 10 nhập dòng lệnh như hình vào ô địa chỉ sẽ có 1 loạt cấu hình xuất hiện >> Tự anh em vào mà nghiên cứu:D chú ý dòng OEM và Disk Cache...

Có tích hợp luôn trình quản lý X-plore trong Opera 10 luôn:D

Và... Trình quản lý Files...

Chắc lại cài đặt để giao diện xấu xí đi dùng đỡ thôi !X_X

Chỉnh sửa cuối:

macarong_conected

Cái này hạn chế dowload 4share minh dow file ko đc.Nó hay ra *.exe hay là vì sai sót nào?Mong pro chủ thớt góp ý mình.thanks!

ninhhot

Cái này hạn chế dowload 4share minh dow file ko đc.Nó hay ra *.exe hay là vì sai sót nào?Mong pro chủ thớt góp ý mình.thanks!

Uh cộng nhận ucwed hạn chế down 4share,mình hay dùng trình mặc định của máy mỗi lần down tren 4share

0938399557

Uh cộng nhận ucwed hạn chế down 4share,mình hay dùng trình mặc định của máy mỗi lần down tren 4share

ucb vẫn down ở 4share bình thường.Bạn kích vào phần free signger rồi nhập địa chỉ email (địa chỉ ảo cũng được)tiếp đến nhập 2 lần password xong ấn vào đăng nhập thì trang web sẽ hiện ra đường dẫn down file trực tiếp kick vào nó là ok coi như xong