• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo Icon trong suốt theo yêu cầu!

AnhPheCT

35 Icon Mail và Messages: (250 Icons)
tải về đổi tên thành "CHT_email.png" và "CHT_messages.png" chép vào thư mục windows\

ducthuan113

Active Member
WM 6.5 cái startmenu làm sao để thay icon cho 1 cái shortcut vậy pác , chỉ em với :|

jerryvietnam

đẹp wa' pác oi, làm thêm vài trăm icon nữa nha (tham lam thấy ghê)
heheehhe
phát huy típ nha pro

AnhPheCT

35 icons Folder (màu đỏ -tím)

Đầy đủ các Folder, Mình chưa đặt tên, chỉ đơn giản thôi, Bạn thích gán tên cho bất kỳ với XXX*.png chép vào thẻ dùng Icons Changer, reSTAR... thay đổi thôi. Mình hiện đang làm các Folder đủ màu chờ nhé!!

(tổng là 305 icons)

Mình có Post 1 vài ảnh qua XDA, bị DINIK PM quá trời, hiện đang bàn tán bên đó....! Chán!!

Bộ 35 icons Folder full (màu đỏ -tím)

Xuanlap

Cho mình hỏi một câu hơi lúa tí nhé. Làm sao để thay các icon cho con touch pro 2 cua mình đây ?
Thank...

bạn anhphe có thể làm giúp mình mấy cái icon của vietmap, comic reader mobile, IM + , pardingo, lịch việt và Mdic được ko
Rom của T2M các icon đẹp hết rồi nhưng có mấy cái này lạc lõng quá :(

AnhPheCT

bạn anhphe có thể làm giúp mình mấy cái icon của vietmap, comic reader mobile, IM + , pardingo, lịch việt và Mdic được ko
Rom của T2M các icon đẹp hết rồi nhưng có mấy cái này lạc lõng quá :(

Có hết trong bài #1 với 3 link: tổng cộng là 522 icon đấy DL về thôi.

AnhPheCT

Thêm 330 Icon trong suốt
(Tổng cộng 1.158 icons)

Gồm 1 số Icon phần mềm ứang dụng, Game, Internet....

Minh họa 1 vài ảnh, nếu muốn đầy đủ bộ xin tải ở dưới

330 Icon trong suốt của DINIK

Chỉnh sửa cuối:

jjin

mod có thể tạo dùm mấy cái icon hình aircraft ko :D
hơi phiền tí nhưng 1 bộ máy bay hàng không ... 1 bộ máy bay quân sự .