• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

damvanty

anh coj oi lam giup em chu '' Minh Ty '' theo kieu avata cua anh ay hoac kieu 1 kung duoc em online bang dien thoai ! thank anh truoc nha !

ah hinh do em lam logo mang anh giup em nha may em n5320 em ko bit kich thuoc nhiu nua hihhi mong anh giup em !
Chú ý tiếng Việt có dấu nhé bạn.

Last edited by a moderator:

THUONGLATOI

anhcoj ơi!em là lính mới toe,xông vào đây đầu tiên đó.hôm nào rảnh anh làm giúp em logo THƯỞNG-HƯỜNG với nhé!vài kiểu mà anh thích ấy,và thêm 1 cái đẹp đẹp để em làm avata nhoa...
Thanks anh trước ....

anhcoj

anh oi dup em lam chu Đạt S2 Huyền (s2 là trái tim nhỏ nhỏ xinh xinh) thanks anh nhìu nhìu=D> http://c.uploadanh.com/upload/1/976/0.4568729_28032_1.gif mẫu này anh nha

Sory vì để bạn chờ đợi....Thú thật dạo này mình ko có thời gian onl trên DD vì cuộc sống mưu sinh.bưa nay ghé vô mới biết...mong ban và ae thông cảm giùm.

Mình ko biết bạn dùng vào mục đích gì nên làm tạm xem sao.Chúc vui!

anhcoj

anh coj oi lam giup em chu '' Minh Ty '' theo kieu avata cua anh ay hoac kieu 1 kung duoc em online bang dien thoai ! thank anh truoc nha !

ah hinh do em lam logo mang anh giup em nha may em n5320 em ko bit kich thuoc nhiu nua hihhi mong anh giup em !
Chú ý tiếng Việt có dấu nhé bạn.

Mình làm theo kich thước to hơn 1 chút,bạn thích kich cỡ nào thì tùy chỉnh nhé.

ku_khanh_pro

Anh làm giùm em logo cho màn hình của N70,kích thước khoản 176*35 củng được.
Chủ đề là: Tiền=?=Tình
Kiểu logo là:Anh qua trang của anh onlylove80 có chử (nghiêm cấm spam ) ở đầu trang ấy
Nền trong suốt nha Anh
THank...

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Anh làm giùm em logo cho màn hình của N70,kích thước khoản 176*35 củng được.
Chủ đề là: Tiền=?=Tình
Kiểu logo là:Anh qua trang của anh onlylove80 có chử (nghiêm cấm spam ) ở đầu trang ấy
Nền trong suốt nha Anh
THank...
Của bạn đây...nó nhỏ quá nên có nhiều hạn chế.

ku_khanh_pro

Anh nói đúng nó nhỏ quá nên có nhiều hạn chế...
Em d0w về sài thử xem sao
THANK...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Nếu anh có thời gian rảnh thì hảy giúp em thêm lần nửa nhé:
Chủ đề : N.Duy.&.C.Pha...!
Kiểu Logo : Kiểu củ (Tien=?=Tinh)
Củng nền trong suốt nha anh

Nếu anh có ý tưởng nào hay thì bổ sung thêm giùm em củng được
THANK...

Chỉnh sửa cuối:

Choyhunra

Bạn ơi,làm hộ mình mấy cái xoay xoay như kiểu: Tu12789..vơi tên H-Đại&T-Hương nha.Mình dùng N70

Mà bạn làm luon mấy kiểu có htrái tim nha.Chỉ cần tên Hoàng Đại thuj cũng đựơc.Thank

Last edited by a moderator: