• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

anhcoj

Anh còi làm júp em. Em sài 3230.làm chữ. Lê như hợp. Chèn khung nha anh. Cho xoay anh nhe. Cả khung và chữ xoay được thì càng tốt. Cho mầu nào nổi nha anh. Hình nền của em là màu xanh òy. Cảm ơn anh trước nhak. Khi nào lên pc e thank anh thật nhiều

Của bạn đây nhé!!!chúc vui.

anhcoj

thank anh nhiều lằm anh có thể lam chữ cute girl giống ảnh hiện thị của anh mạnh tú được ko anh nếu được thank anh nhiều làm phiền anh quá khung giống anh manh tu chữ xoay như vây

Như thế này phải không bạn???
Nếu bạn không gọi viền mà gọi là khung cho chữ thì mọi việc đã ok lâu rồi nhé:( hì...:D cái thứ 5 từ trái qua phải là giống cái của Manhtu bạn nhé!!!
Chúc vui nha!!!!

anhcoj

Lửa cháy thì bạn có thể làm ở mấy trang web mình post tại bài đầu. Rất dễ làm và nhanh chóng.Mình chỉ làm logo 3D cho ae nào có nhu cầu thôi.cái chính là làm logo lửa cháy qúa đơn giản ko có gì phức tạp. Cũng 1time dùng post bài như thế này bạn có thể tạo đc 1logo. Mình onl mobile nè.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenducthinh

cũng biết là vậy nhưng mà ko biết size nó ra sao...lúc cho nên đt nó trắng xóa luôn chả thấy gì :-s

anhcoj

Uhm.Bạn định làm logo chèn vào logo mạng hả???Thế thì để mình làm giùm vậy.

anhcoj

anhcoj làm hộ mỳh chũ Lâm Thanh Hiếu lửa cháy...mỳh dùng n70me...
Mình làm giùm bạn vài kiểu nè.:p. ko bít bạn đã ưng chưa đây???? bạn làm gì với nó thì làm nhé!! nhớ là xài Animsprite rùi paste vào đâu trên màn hình thì paste.
Chúc vui....!

anhcoj

Anh làm dùm em chữ :anh luận đẹp trai.được không ah.em dùng e63.thanks anh nhiều.

Hàng về nè bạn.mình làm vài kích cỡ to nhỏ khác nhau để tùy bạn sử dụng ,bạn làm logo mạng hay trang điểm cho giao diện chính thì làm.
Chúc vui!!!!:p...hì..:D

leminhhai111

làm sao lấy về điện thoại được hả anh.????
Em trai đang dùng ucweb phải kg nếu dùng ucweb thì em trai kéo con trỏ xuống đến cái hình mà mình muốn tải rồi em trai để yên đó.Rồi em trai bấm 2 phím là : phím # xong bấm tiếp phím số 4 liền là tự động nó tải về cho em . Chúc em thành công

nangnhan

Làm cho mình chữ PHUNG@THEU.CẢM ƠN TRƯỚC NHÉ. Mình dùng n72

Chỉnh sửa cuối:

thienhop

@leminhhai: nếu xài ucweb thì bấm phím #0 là lưu hình luôn chứ cần gì phải tải nhỉ

leminhhai111

@leminhhai: nếu xài ucweb thì bấm phím #0 là lưu hình luôn chứ cần gì phải tải nhỉ
kg biết you có nhớ lộn kg nửa :D?Trong các phím tắt mình kg có phím #0 củng có thể do you cài đặt lại các phím tắt phải kg :D? Thật ra mổi người có mổi cách tải về đúng kg :D? Mình thử cách của you mà kg dc nè :D
còn một cách nửa là kéo con trỏ tới hình muốn tải xong bấm chính giửa phím cuộn 5 chiều > chọn lưu ảnh > chọn định dạng > chọn lưu là xong :D

Chỉnh sửa cuối:

khongxuanthu

Hì.chào bác! bác lam giúp em chữ "Thanh Thư" với.làm theo kiểu H2, H5, H7, H10 bác nhé!
Ah` em nó dùng điện thoại Nokia 6300. làm hình nền thui mà.hì
Thanks bác trước nhá!

hanamyb

Bác làm cho em chữ "N & H" đủ các kiểu nhé, từ 1 đến 10, em dùng 7610 và làm logo mạng. Thanks bác nhiều