• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

anhcoj

Uhm. Đc rùi, mình sẽ làm sớm.Đang onl đt nè. Hì

Chỉnh sửa cuối:

hanamyb

anh làm cho em chữ N & H theo các kiểu với, giúp em nhé, em làm logo mạng, em dùng máy 7610,Thanks bác

luanbkdn88

Anh coj ơi cho em hỏi anh dùng phần mềm pc gi` để làm logo 3D vậy,anh gửi cho em được không ạ.Anh hướng dẫn sơ qua cho em cách sử dụng nó để làm logo cho con N70 của em luôn nha.Em xin chân thành cảm ơn anh nhiều.

anhcoj

Đã có topic HD và tools tại box này nè. Bạn sreach đi nha, nếu gặp vướg mắc chỗ nào thì pm cho mình qua tin nhắn. Giúp đc gì mình sẽ giúp.Sr mình đang onl đt.

truonghy

anh duy a!lam them cho em hinh nua nhe!noi dung la!ga bong meo con.chon hieu ung dep ty nhe!

anhcoj

Hì.chào bác! bác lam giúp em chữ "Thanh Thư" với.làm theo kiểu H2, H5, H7, H10 bác nhé!
Ah` em nó dùng điện thoại Nokia 6300. làm hình nền thui mà.hì
Thanks bác trước nhá!
Bạn xài tạm đi nha,mình bùn ngủ quá đi.khi khác mình làm tiếp vậy.với những dòng S40 làm có nền sẽ đẹp thêm muôn phần.:D chúc vui !!!!

zangjungwan

bác làm cho em với chữ " Huu Vinh " với nhá.làm giúp em theo nhiều kiểu 3d như ở trang đầu của bác nhé , ah cho em hỏi lun là làm thế nào để down về cho vao logo ò máy được ạ? em chưa rõ lắm mong bác chỉ giúp cho. n70 bác a`h , thank trước nha!

Chỉnh sửa cuối:

BABY2010

Anhcoj ơi cái này của bạn hay thiệt đấy nhưng nó có thể để lam hình nền đựợc không thế

anhcoj

Mấy bữa nay mìh bận chưa onl trên PC đc nên việc làm logo cho các bạn chưa đáp ứng đc ,rất sory.
@BABY2010: nếu máy bạn là s40 thì được nhé còn là dòng s60 thì phải có pm hỗ trợ chạy ảnh động, cụ thể là Animsprite (4rum có đó)
Yêu cầu của SƠN đây nhé.xài tạm đã ,khi nào rảnh làm nhiều hơn nhá.hì Chúc vui!!!!!

Anh up ké đây cho chú nhé!!

Chỉnh sửa cuối:

CONFIKEY

Híc nhìn đẹp quá đi làm giùm em chữ Van Manh với kiểu của anh đó mà nằm ngang nhé, và cái một cái nền trong suốt nữa cảm ơn anh trước

Pr_huy

Hjx,Mình cũng muốn có những cái logo giống anh manhtuan,anh tạo júp em mấy cái nha!Thank

saodoingoi142

Moderator
Hjx,Mình cũng muốn có những cái logo giống anh manhtuan,anh tạo júp em mấy cái nha!Thank

Bạn hãy nói rõ hơn 1 chút để chủ Topic mới biết và làm chứ,sao nói chung chung thế???:-??_Chẳng hạn như: bạn muốn làm logo với cái tên gì,kích thước bao nhiêu,khung nền_màu chữ như thế nào???;;) v.v...