• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

onlylove80

cả mình với nhá, nhưng đừng đóng khung mà chỉ chữ onlylove80 không thôi màu xanh pha vàng nhé. Thanks

anhcoj

Thấy là mê làm cho mình 1 cái Logo giống như AVATA của bạn vậy đó."MinhThang" nha, V3 đó bạn ơi.
Cảm ơn nhiều nhé!!!

hì!!!!! của MOD MINHTHANG đây.đúng kích thước avata .đúng màu của mod MT(vàng miếng đó nha)
nếu dùng làm logo cho đt thì mod xài thêm pm animsprite dành cho v3 đó.nếu mún thay đổi kích thức thì MT cứ kêu mình 1 tiếng .(bằng ưng thì thui,có rất nhìu kiểu để chọn lựa) hì!!!!!!!!

anhcoj

Đua đòi tí Coi :D anh anhcoj làm cho DL mấy kiểu DreamLand nhé (N70) ! Thank anh nhìu !
Không phải chưa thử mà thử hoài không xong đành phải phiền chủ nhà giúp đỡ :p

có sao đâu bạn! mấy vụ vụn vặt này cứ để mình giải quyết dùm.cần sửa gì cứ post lên nhé.vè kiểu chữ or kích cỡ .....chẳng hạn.
chúc ưng ý!!!!!!!!!!

anhcoj

Híc thấy mọi người có mà mình không có tủi thân ghê lắm anh còi ới :((
Làm cho em cái kỉu giống avata của anh nha ! Chữ "chipcoi"với chữ "whinny" nha anh. N72 anh ạh.
Thanks very much !
Posted via Mobile Device

của bạn đây.chưa ưng chỗ nào mình sửa dùm nhé!!!!!!!!!
chúc vui vúi!

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

chẳng hỉu nữa......... nhưng ok men.
vài mẫu test xem nhe!
Hjhj. Có gì mà phảj hjểu chứ. Tham gja cho rôm rả topic lên và cũng là để học hỏi ấy mà. ah. Rất đẹp thank na.

Posted via Mobile Device

tu2179

bạn làm cho mình 1 cái nhé. Chữ "Quang Tú" giống chữ "logo 3D" ý. Thank nhiều

anhcoj

Bạn có thể nói mục đích sử dụng logo đó đc ko? Nếu bít mục đích sử dụng của bạn , thì mình có thể giúp bạn 1cách tốt nhất.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Hì... THắng à. Nhất định rồi. Mấy thứ vặt vãnh này anh làm đc.Chú đợi mai anh post nhé.
Posted via Mobile Device
Hì, thanks anh nha. Nhớ cho em mấy cái nào đẹp nhất ấy nhé, mỗi chữ vài loại: loại làm logo và loại to ạ.
Em làm cho bạn gái nên anh đừng để em mất điểm nha, hii

anhcoj

Cho em xin mấy cài lun nào anh trai: "Jimmy" + "Hà Quyên"

em thử mấy cái này đi xem nhé!dùng pm anim sprite mà chạy cho con N70me thì rất ổn..tí nữa anh post logo bé hơn để chèn vào logo mạng nhé.chú ưng cái nào thì xài cái đó.hì!!!!!!!!!

anhcoj

Của TÚ nè.mong bạn hài lòng với những logo này.(nếu xài v2 thì bạn chạy qua pm animsprite ,rồi đặt nó ở đâu cũng được trên màn hình)

anhcoj

Hì, thanks anh nha. Nhớ cho em mấy cái nào đẹp nhất ấy nhé, mỗi chữ vài loại: loại làm logo và loại to ạ.
Em làm cho bạn gái nên anh đừng để em mất điểm nha, hii

hì....!khó thật.mỗi người cảm nhận một khác,chẳng bít những cái này có đúng ý ko nữa. a thì nghĩ......logo 3D thì nên để hình khối như mấy hình quay ở dưới.nó tạo cảm giác sống động hơn,nếu e có ý tưởng ntn thì cứ pm cho anh nha .

jimmyvn88

hì....!khó thật.mỗi người cảm nhận một khác,chẳng bít những cái này có đúng ý ko nữa. a thì nghĩ......logo 3D thì nên để hình khối như mấy hình quay ở dưới.nó tạo cảm giác sống động hơn,nếu e có ý tưởng ntn thì cứ pm cho anh nha .
Đẹp lắm anh ơi, nhưng em muốn tách riêng 2tên ra cơ ạ, chứ ko fải cùng nhau thế đâu hi

tu2179

Của TÚ nè.mong bạn hài lòng với những logo này.(nếu xài v2 thì bạn chạy qua pm animsprite ,rồi đặt nó ở đâu cũng được trên màn hình)

=D>Em thấy rất đẹp=D>. Anh có thể làm được chữ có dấu ko.:D Nếu được thì càng tốt.

anhcoj

Đẹp lắm anh ơi, nhưng em muốn tách riêng 2tên ra cơ ạ, chứ ko fải cùng nhau thế đâu hi

à thế hả! Ok. Anh làm 1tên(jimmy)-1tên (Ha Quyen). HQuyen dùng s40 hay s60 hả THẮNG vì phải tạo nền cho s40 mới đẹp.
Posted via Mobile Device

boypeda

uhm... Để tối mình test xem nhé. Nếu ko đc thì thông cảm nha.

Posted via Mobile Device
anh ơi anh có thể làm giúp em logo 3d :"Hưng+Yến" trong trái tim rùi xoay xoay với lại chữ : Phạm Văn Hưng 3d xoay xoaynhư mấy hình anh làm cho anh jimmyvn88 ở trên được không ạ, ah anh cho kích thước vừa với kích thước của logo mạng để em thay thế logo mạng nhé em dùng n70ME. em cảm ơn anh!:):)

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

em thử mấy cái này đi xem nhé!dùng pm anim sprite mà chạy cho con N70me thì rất ổn..tí nữa anh post logo bé hơn để chèn vào logo mạng nhé.chú ưng cái nào thì xài cái đó.hì!!!!!!!!!

WOW cái nè đẹp quá ANH ơi
làm cho em mấy kiểu như thế này nữa được không anh
chữ:"NGUKHA","N+H",với chữ "whinny" nha anh
càng nhiều kiểu càng tốt hihi
cảm ơn Anh nhiều nha Anh nhiệt tình quá hihi=D>=D>=D>=D>=D>
thanksssssssss

Chỉnh sửa cuối: