• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

quangtuan13

nhìn mà thích quá anh àh làm hộ em chư~ Ngoc+Tuấn với thank anh nhiều làm hộ có dấu anh nha

anhcoj

Đẹp lắm anh ơi, nhưng em muốn tách riêng 2tên ra cơ ạ, chứ ko fải cùng nhau thế đâu hi

đây là loại to choTHẮNG.đợi anh post HQ sau nhé.vì chú ko nói thích kich thớc ntn ,nên anh cứ lấy đại.hi!!!!!!!!

anhcoj

Đẹp lắm anh ơi, nhưng em muốn tách riêng 2tên ra cơ ạ, chứ ko fải cùng nhau thế đâu hi

Hà Quyên đây em.
vì ko bít HQ xài đt gì, nên có thể chưa đc.có gì cứ pm anh nha ,đừng ngại .hì!!!!!bằng ok thì thui chẳng mấy khi chú nhờ mấy thứ mọn này.hộ đc chú anh rất rât vui. thế nhé cưng.

WIN86

Hay quá anh cho em xin link down phần mềm làm chữ 3d này với a. Em rất cần đễ trang trí Blog anh ah. Anh up lên 4share cho em với nhé và nếu được thì anh hướng dẫn luôn em với nhé em cám ơn anh nhiều

anhcoj

WOW cái nè đẹp quá ANH ơi
làm cho em mấy kiểu như thế này nữa được không anh
chữ:"NGUKHA","N+H",với chữ "whinny" nha anh
càng nhiều kiểu càng tốt hihi
cảm ơn Anh nhiều nha Anh nhiệt tình quá hihi=D>=D>=D>=D>=D>
thanksssssssss

Của bạn đây.vui nhé.

anhcoj

WOW cái nè đẹp quá ANH ơi
làm cho em mấy kiểu như thế này nữa được không anh
chữ:"NGUKHA","N+H",với chữ "whinny" nha anh
càng nhiều kiểu càng tốt hihi
cảm ơn Anh nhiều nha Anh nhiệt tình quá hihi=D>=D>=D>=D>=D>
thanksssssssss

đây nữa nhé.thế đc chưa bạn ơi??????
chúc bạn vui.

anhcoj

anh ơi anh có thể làm giúp em logo 3d :"Hưng+Yến" trong trái tim rùi xoay xoay với lại chữ : Phạm Văn Hưng 3d xoay xoaynhư mấy hình anh làm cho anh jimmyvn88 ở trên được không ạ, ah anh cho kích thước vừa với kích thước của logo mạng để em thay thế logo mạng nhé em dùng n70ME. em cảm ơn anh!:):)

của bạ đây. chúc vui nhé!!!!!!!!!

WIN86

pro ơi cho em xin link với huhu em muốn tự mình làm anh ah. Em sẽ thank anh 10 cái liền hà.. Up đi anhcoj em chờ anh nãy giờ

anhcoj

pro ơi cho em xin link với huhu em muốn tự mình làm anh ah. Em sẽ thank anh 10 cái liền hà.. Up đi anhcoj em chờ anh nãy giờ

trời ạ! Mình onl đt ko làm gì đc.Bạn mún làm logo cho blog hả?Mai lên PC mình up link vào nick cho nha.
Posted via Mobile Device

Whinny

Hic hic tuyệt qúa anh ơi cảm ơn Anh rất nhiều, nhân tiện Anh gửi phần mềm làm logo này cho pạn WIN ở trên thì Anh pm lun cho em với nhé , em mún học. Hi hi thanks anh lần nửa nha. =D>=D>
Posted via Mobile Device

DreamLand

Có phải reg nick trên Flamingtext thì sẽ được hỗ trợ nhiều hơn không chủ nhà :D ?

WIN86

trời ạ! Mình onl đt ko làm gì đc.Bạn mún làm logo cho blog hả?Mai lên PC mình up link vào nick cho nha.
Posted via Mobile Device
Thế thì thật tuyệt, đúng nghĩa của từ ”Chia Sẻ ” em chân thành cảm ơn anh. Ah mà Blog cần nhiều chữ lắm anh ah chứ không phải chỉ có logo thôi đâu

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Posted via Mobile Device

Đúng là Hot như lửa cháy. Bạn có thể cho cà mình xin nữa đựơc không . Mình kết phần mềm này quá. Cảm ơn bạn trứơc nha.

Posted via Mobile Device

anhcoj

Có phải reg nick trên Flamingtext thì sẽ được hỗ trợ nhiều hơn không chủ nhà :D ?

ko phải vậy đâu bạn.Đây là pm thương mại chuyên dụng . Mấy thứ hàng fee đó chỉ đứng xem thui bạn à.

Posted via Mobile Device

votinhlak

anhcoj làm cho em vài cái logo 3d như vậy được không...tên là Anh Tuấn...máy của em S40 7210 supernova...thanks anh