• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo thêm dự báo thời tiết trên Titanium của WM6.5

heo_map

Các bạn giúp mình với.
Mình cài xong thì màn hình nó thế này:

Mình vào setup ko đc, nó ra cái này

Mình vào Program Files/TitaniumWeather chạy file "TitaniumWeatherOptions" thì vào đc tùy chỉnh và mình đã chỉnh như sau:

Sau đó bấm "Run Full Update and exit" nhưng vẫn ko đc.
(Trước đó mình cũng đã copy file "TitaniumWeather.mscr" vào Program Files/TitaniumWeather rồi và khi cài thì cũng đã tắt Titanium)
:((

mình cũng bị ntn nè, ko biết tải phiên bản nào phù hợp cho máy mình nữa

teranosaus

Dear all,

Đã có ai update đc cái rada chưa ạ, không hiểu sao cái này em không update đc nó toàn báo lỗi rồi invalid URL rồi hiện cái vòng tròn đỏ gạch chéo to đùng, trong khi thời tiết thì update ngon nghẻ, đẹp đẽ luôn.

Ai biết thì comment cho em cái nhé.

Thanks,

dominhdat

em dùng velocity 103, WM 6.1 không biết dùng phần mềm nào mong các bác chỉ giáo với.

h102t

mình cũng bị ntn nè, ko biết tải phiên bản nào phù hợp cho máy mình nữa

Bác nào sao khi cài vào main mà vẩn không được hãy thử như thế này nha (ASI.VN.VM060.HO+CHI+MINH+CITY) Bỏ dấu gạch đứng thay bằng dấu . xem sao?