• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâp hợp các skin cho phần mềm khoá máy Slide Unlock và My keylock!

LastKnight

còn ai có skin nào đẹp đẹp hay là cartoon cũng đc,mới lạ,độc đáo share cho anh em nữa đi ^^

playboy9x

Cách mod skin :

A oi,cho e hỏi 1 foder của e chỉ gồm có 1file slidebutton va 1 file sback thi co mod duoc k? Và cho hỏi làm tnao để xác định được vị trí các hình mà mình muốn đặt. Chẳng nhẽ lại cứ thử đi thử lại ak.

binzhaha

sao skin này ko giống như trong hình vậy
nhìn xấu ko đẹp như trong hình

Chỉnh sửa cuối:

sheva079

Mình cũng mún đóng góp mấy cái skin cho My Keylock

Button >>>>>>>>

pác có thể làm cái này cho slideunlock được hem pác...nhìn đẹp qóa..:D
- Pác nào có skin nèo mới mới shia lên mọi người xài chung zới...hjhj...SlideUnlock mun năm..:D

playboy9x

Có ai biết cách mod skin cho slide unlock cụ thể không. Chỉ tui với. Hướng dẫn của thanh19589 vẫn chưa cụ thể mấy. Làm tnao để xác định được vị trí chính xác mà mình mún đặt các biểu tượng.

kitafung

pác có thể làm cái này cho slideunlock được hem pác...nhìn đẹp qóa..:D
- Pác nào có skin nèo mới mới shia lên mọi người xài chung zới...hjhj...SlideUnlock mun năm..:D

Những cái này mình chế lại từ slide unlock đó bạn. Source đây

ferrari777

SLIDE UNLOCK ( SKIN 2.20 )

Vừa mới tìm được mấy cái Skin slideunlock 2.20 . Rất là đẹp ;;)

Đây là bộ cài skin các bạn chú ý nhé nếu cài đặt silde ở mục nào thì cài cái skin này vào mục đó
VD: e/data/slideunlock/skin12.. Hoặc C/data/slideunlock/skin12
Tập tin gồm có 2 mục mục 1 gồm có 7 skin mục 2 gồm có 8 skin
Have Fun !
link dow : http://www.mediafire.com/file/l3j52m17ay3udu3/SkinSlideUnlock.rar

kutamitsu

good lười làm cái này quá, có mấy cái của bạn về edit sài ok. Cảm ơn nhiều

hackpro123

sao mình copy cài này vô...mà nó bị lỗi gì đó ntv_79 ơi... cục pin nó trong suốt hà...ko có màu xanh trong cục pin...hem hiểu tại seo nữa

Do bạn dùng k đúng version phải dùng đúng loại 2.10 trở lên , bản thương mại mới không bị lỗi ,mình trước cũng bị thế , vào trang http://www.dreamstrikes.com đăng kí làm thành viên rùi vào topic xin code sẽ có bản SlideUnlock2.20 thương mại không bị lỗi nhé

bacthienha

Bác Ntv_79 cho em hỏi tý sao em ko cài phần mềm này cho N97 mini được nhỉ. em mới dùng nên ko biết bác chỉ giúp thanks bác rất nhiều

sheva079

Vừa mới tìm được mấy cái Skin slideunlock 2.20 . Rất là đẹp ;;)

Đây là bộ cài skin các bạn chú ý nhé nếu cài đặt silde ở mục nào thì cài cái skin này vào mục đó
VD: e/data/slideunlock/skin12.. Hoặc C/data/slideunlock/skin12
Tập tin gồm có 2 mục mục 1 gồm có 7 skin mục 2 gồm có 8 skin
Have Fun !
link dow : http://www.mediafire.com/file/l3j52m17ay3udu3/SkinSlideUnlock.rar

mình cài không được bạn ui !!!! down về báo lỗi hệ thống cập nhật gì đó...mình đang dùng version 2.10.2...

thanh19589

Nếu cài ko đc thì bạn cũng có thể dùng siscontent để bung ra các folder rồi chép vào "skin12" như các skin trước cũng đc

djchimchim1

Dạo này sao ít thấy cái Mod post skin của mykeylock quá :( .Ai có thể cho em xin mấy cái skin của Mykeylock ko.

nolove_hn

Do bạn dùng k đúng version phải dùng đúng loại 2.10 trở lên , bản thương mại mới không bị lỗi ,mình trước cũng bị thế , vào trang http://www.dreamstrikes.com đăng kí làm thành viên rùi vào topic xin code sẽ có bản SlideUnlock2.20 thương mại không bị lỗi nhé

chỉ mình cách xin code đc ko bạn. m tiếng anh gà, đăng ký xong ko biết xin kiểu gì