• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâp hợp các skin cho phần mềm khoá máy Slide Unlock và My keylock!

KG9x

edit 1 tí cái slide bar của Swipe cho những bạn ghét chữ "Khựa" :D . Copy đè vào thư mục cũ thôi
Sao down hok dc fix link giùm w

tezj007

thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Khoaaaa

Active Member
Bó tay,một chử thank và một lời khen mà đào hẳn cái mộ từ tầng thứ bảy lên,fục

hunterviet

Well-Known Member
Pro nào giúp em chỉnh chiếc áo con cho người mẫu giống như mặc thật ấy, ở góc độ nghiêng này thì bên trái nhỏ bên phải to (vẫn áo màu hồng nha pro^^) và phần sọc trắng bên cạnh áo con chông rất mất thẩm mỹ, mong nhận đc sự giúp đỡ của các pro nghĩa hiệp mod giùm skin này cho các anh em dùng, hihi, mình thích cái này lắm à nha, cô người mẫu này đẹp quá

Download

Nguồn: mobileclub.vn
tác giả bài viết Ntv_79

socloc20

Cái topic này nên close lại đi vì chẳng ai giúp nữa đâu, các bạn nên lập topic khác chia sẻ skin lên mf cho dễ down, chứ pm mỏi tay cũng vậy thui, mấy skin này lên google tra vẫn tìm dc 1 ít