• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâp hợp các skin cho phần mềm khoá máy Slide Unlock và My keylock!

mabuan

Chỉnh sửa cuối:

kids_alone1307

cái video la thế nào mà hay thế...mình sờ sờ zô cái cảm biến phía trước máy mà nó có sáng lên như thế đâu....ai biết chỉ mình với.

wonbejn

Một số skin mới cho slide unlock tuyệt vời nữa đây >

Ai có thể edit dùm mình cái quần kéo lên 1 tí đc ko,che mất cái mông 1 tí....E để cái slide n.y mình chém ghê quá...Có ai giúp mình thấy hợp xin hậu ta cái card dt luôn...Nếu ko thì làm giúp mình cảm ơn nhiều :D

Khoaaaa

Active Member
Cái này thì chắc fải photoshop,hay ny bạn có tấm nào nội dung giống vậy thì thy thế,hihi

nguoidienbietyeu

[video=youtube;jdFd8vg5Vjw]http://www.youtube.com/watch?v=jdFd8vg5Vjw&feature=player_embedded[/video]
Một số anh em cứ hỏi các skin của Mykeylock như trong video trên. Giờ đã có rồi nhé!

Down về tự làm nhé. Lúc nào rảnh mình sẽ bung ra post và hướng dẫn từng cái một!!

ai cho mình cái link down load đi...link bị die rồi...