• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tbuilder- Làm theme quá Pro![Cập nhật bản 2.10 BÀI #27]

onlylove80

cái pm nì sao nặng kinh vãi đợi làm xong còn lâu hơn bản trước nữa...hix đợi đến ngủ wên lun á hixhix có cách nào cho nhanh hơn ko bạn

:D:D Thì bản thân PM này đã nặng tới hơn 10mb rồi mà bạn.:p mình làm trên N70 của mình mất khoảng 30'.. hơi lâu nhưng được như ý thì vẫn chấp nhận được bạn nhỉ:D

TruBic

Well-Known Member
cái pm nì sao nặng kinh vãi đợi làm xong còn lâu hơn bản trước nữa...hix đợi đến ngủ wên lun á hixhix có cách nào cho nhanh hơn ko bạn
Bạn bỏ bớt data có các icon ko đẹp đi, để lại cái nào đẹp mà dùng nè.

Posted via Mobile Device

WIN86

:D:D Thì bản thân PM này đã nặng tới hơn 10mb rồi mà bạn.:p mình làm trên N70 của mình mất khoảng 30'.. hơi lâu nhưng được như ý thì vẫn chấp nhận được bạn nhỉ:D

anh ơi? cho em hỏi chút... em muốn tạo icon và thanh công cụ = ảnh của em thì phải làm thế nào vậy anh??

ngocthanhdhgtvt

Tbuilder- Làm theme Cập nhật bản 2.5 moi nhât

không cần phải gioi thiệu nhiều về pm này , zxin gioi thiệu đây là bản cập nhật moi nhất hõ tro nhiều tinhas nang và tốc độ nhanh hon nhiều voi ban 2.1

Chỉnh sửa cuối:

kute_1988

không cần phải gioi thiệu nhiều về pm này , zxin gioi thiệu đây là bản cập nhật moi nhất hõ tro nhiều tinhas nang và tốc độ nhanh hon nhiều voi ban 2.1

sao cai nay nhẹ vậy bạn, chăc chỉ nâng cấp thôi chứ icon không băng v 2.1 hả bạn

onlylove80

sao cai nay nhẹ vậy bạn, chăc chỉ nâng cấp thôi chứ icon không băng v 2.1 hả bạn
Vì trong Data có ít Icon nên nó chỉ có 2.5mb là đương nhjên mà bạn..Nếu bạn muốn có thêm nhiều icon thì dùng v2.10 hoặc tự tạo icon rồi chép vào Data của Tbuilder là ok.

Posted via Mobile Device