• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TEAM PREMIUM s60v5 THEME- HƯỚNG DẪN MUA THEME APP TRÊN OVI

Luu_Tan_Vu

Hom nay có người cho mình ý tưởng để mọi người ai cũng có thể xài theme premium được, mình cũng là sinh viên thôi tiền bạc cũng k nhiều, cũng thình thoảng mua theme premium về xài v2 nhiều bạn cũng như mình, dù biết k phải ai cũng nhiều tiền.
mình lập topic này muốn hỏi ý mọi người củng nhau lập 1 team rồi donate cho nhau thành 1 quỹ nhỏ từ đó mình sẽ mua những theme có phí trên ovi, có thể bạn thắc mắc tại sao lại lập quỹ trong khi có thể tự mua,
Xin thưa nếu bạn mua mà cái đó người khác cũng mua chẳng phãi sẽ phí tiền, mình cùng mua và share với nhau thì sẽ đỡ tốn kém hơn, đa số các theme từ 5-15k là ok rồi.
mọi người cho biết mức đóng góp là bao nhiêu và có đồng ý với ý kiến của mình k.

Hy vọng mod cho e ít đất giớ thiệu mấy cái premium cũng là nơi trao đổi thông tin về các premium theme.
Topic này chỉ up screenshot và thảo luận về premium theme.
Ai cũng muốn có premium nhưng hãy nghĩ đến công sức người làm ra nó và nên donate cho họ bằng tài khoản mobi hoặc vi na, chỉ từ 5000 các bạn có thể mua được premium theme cho mình.

NẼXT LILAC

NEXT BLUE​
NEXT EMERALD​
NẼXT VERMILON​
CURTAIN PRO

[/CENTER​

EMBOSSED MINT

DANH SÁCH CÁC BẠN VÀO TEAM
anhphu18
shentran
axdd
nhockfc
max1397
ikarushp
nhockfc
duylinh27884
longbrown
boy_online01
LeKhangAn

DANH SÁCH ĐÃ DONATE
anhphu18(20000)
ikarushp(20000)
axdd(20000)
nhockfc(20000)
duylinh27884(20000)
longbrown(20000)
boy_online01(20000)
LeKhangAn(20000)

Ai muốn gia nhập mà mình chưa ghi tên vui lòng nhắc mình

HƯỚNG DẪN MUA THEME APP TRÊN OVI
Bước 1: Truy cập vào Nokia Store ngay trên điện thoại của bạn

Bước 2: Chọn ứng dụng hoặc game bạn muốn tải mua. Nhấp "Mua" để tải về.

Bước 3: Đăng nhập tài khoản Nokia (hoặc tạo tài khoản mới) để tiếp tục thanh toán

Bước 4: Chọn phương thức thanh toán hóa đơn điện thoại

Bước 5: Xác nhận tải mua

Bước 6: Thanh toán thành công. Ứng dụng, game được tải về và bạn sẽ nhận tin nhắn xác nhận.

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
a vũ có thể bày em cách thay cái hình ở phía ngoài màn hình với ở trong menu cho cái theme đc không anh. thank anh

Luu_Tan_Vu

a vũ có thể bày em cách thay cái hình ở phía ngoài màn hình với ở trong menu cho cái theme đc không anh. thank anh
MỞ theme bằng siscontent, mở file .skn chuyển qua thẻ resource chọn cái backguond rồi edit và chọ hình, tương tự với cái idle background
Vũ chỉ chi tiết cách để có thể mua được themes không?
http://www.nokia.com.vn/store/store-huong-dan sang đây có hướng dẫn mua, nhớ là sim mobi hoặc vi na mới được, chọn phương thức thanh toán là hoá đơn di động

SunshineVietNam

mình cũng dùng viettel phải mua sim mobi mới mua được nè

Để tết về lây tiền mừng tuổi mua vậy :">
Góp ý với Vũ là khi bạn mua theme thì nên mua những theme kiểu khác nhau chứ đừng mua cả series giống nhau, chỉ khác màu :D ( đấy là ý kiến của tớ thôi, nhưng mà chắc là Vũ thích khác :)

Luu_Tan_Vu

Để tết về lây tiền mừng tuổi mua vậy :">
Góp ý với Vũ là khi bạn mua theme thì nên mua những theme kiểu khác nhau chứ đừng mua cả series giống nhau, chỉ khác màu :D ( đấy là ý kiến của tớ thôi, nhưng mà chắc là Vũ thích khác :)
đâu có mình chỉ mua mỗi series 1 màu thôi, như cái nexxt sẻiees mình chỉ mua 1 cái lilac, còn lại daeva112 đưa mình mà, bậy giờ thì adelino có nhờ test theme cho v5 nên xài chùa mấy cái premium mà k mất tiền

SunshineVietNam

đâu có mình chỉ mua mỗi series 1 màu thôi, như cái nexxt sẻiees mình chỉ mua 1 cái lilac, còn lại daeva112 đưa mình mà, bậy giờ thì adelino có nhờ test theme cho v5 nên xài chùa mấy cái premium mà k mất tiền

Uh bộ next ấy tớ dc đứa bạn cho mà chỉ chọn cái next crimson thôi, nhưng mà theme daeva cài vào nặng máy quá nên ko mấy khi dùng cả :(

Luu_Tan_Vu

Uh bộ next ấy tớ dc đứa bạn cho mà chỉ chọn cái next crimson thôi, nhưng mà theme daeva cài vào nặng máy quá nên ko mấy khi dùng cả :(
chưa có theme nào vừa ý hết, vừa ý bản revolve mà k có chỉ là bản mod còn sót 1 số thứ. đang chờ bộ metro xem sao

Ntv_79

chưa có theme nào vừa ý hết, vừa ý bản revolve mà k có chỉ là bản mod còn sót 1 số thứ. đang chờ bộ metro xem sao
Hoàn hảo thì khó, nhưng mình thấy rất ưng ý với theme này. Đáp ứng được cơ bản về mọi mặt! Thanks

Luu_Tan_Vu

Hoàn hảo thì khó, nhưng mình thấy rất ưng ý với theme này. Đáp ứng được cơ bản về mọi mặt! Thanks
thì đó là cái cháu thích nhất từ bàn phím icon đến mọi thứ, đang năn nỉ attisx làm theme cho v5

Ntv_79

thì đó là cái cháu thích nhất từ bàn phím icon đến mọi thứ, đang năn nỉ attisx làm theme cho v5
Mình nghĩ Vũ up luôn cái hướng dẫn mua lên cuối bài số 1 và các theme nên có link ovi luôn để ai có thể thì mua luôn!

Luu_Tan_Vu

Mình nghĩ Vũ up luôn cái hướng dẫn mua lên cuối bài số 1 và các theme nên có link ovi luôn để ai có thể thì mua luôn!
vài bữa nữa edit lại topic, kèm lin luôn vì theme premium có cái hay của nó

Radium

Moderator
a Luu_Tan_Vu có cái font như trong theme k cho e xin với. Nó có full ký tự như font của ThangTungHT trong cfw vietnamese-04 k? Thanks pro nhjều!

atrau

font của mỉnh k có belle
Bạn gửi mình cái font với, font Pure mình edit xoá nhầm nhiều kí tự quá nên bh tra từ điển toàn khuyết phiên âm, font này có vè không lỗi kí tự như font mặc định.

hieuna

Nokia chán nhỉ. Có mỗi cái sim viettel mà nó không hỗ trợ.