• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TEAM PREMIUM s60v5 THEME- HƯỚNG DẪN MUA THEME APP TRÊN OVI

Luu_Tan_Vu

mai mình gửi cho
Bạn gửi mình cái font với, font Pure mình edit xoá nhầm nhiều kí tự quá nên bh tra từ điển toàn khuyết phiên âm, font này có vè không lỗi kí tự như font mặc định.

Nokia chán nhỉ. Có mỗi cái sim viettel mà nó không hỗ trợ.
mua sim rác của vina và mobi sẽ có lợi mà

Luu_Tan_Vu

mọi người vào cho mình biết có nên lập team doante cho nhau k, nếu lập thì mức phí là bao nhiêu

anhphu18

mọi người vào cho mình biết có nên lập team doante cho nhau k, nếu lập thì mức phí là bao nhiêu

ok mình thấy ý tưởng này rất hay, như việc lâp 1 công ty bảo hiểm và mọi người bảo hiểm rủi ro cho nhau vậy đó, thay vi 1 theme mà mạnh ai nấy mua thì sẽ rất phí, trong khi đó mình lập 1 nhóm người cùng góp vào nhau để mua được nhiều theme rồi share lại cho nhau trong nội bộ team thì mỗi người chỉ đóng góp 1 số tiền rất nhỏ nhưng lại có thể sở hữu được rất nhiều theme, quả là 1 ý kiến rất tuyệt.

mình xin tham gia vào team, và đề xuất mod luu_tan_vu đứng ra thu tiền và mua theme theo yêu cầu của thành viên trong team rùi share lại.
và mình thấy mức đóng góp 20k là hợp lý , chỉ bằng 1 ly cafe không quá ít cũng không quá nhiều phải không?

realman225

vậy thì ok nhưng mình nghĩ ko nên lập team làm gì đâu phài ai cũng có tiền donate liên tục dc dâu,ai muốn donate thì donate thôi

anhphu18

vậy thì ok nhưng mình nghĩ ko nên lập team làm gì đâu phài ai cũng có tiền donate liên tục dc dâu,ai muốn donate thì donate thôi
chỉ cần donate 1 lần thôi ạ, còn những lần sau thì tùy tâm, nhưng thêm vẫn được gởi về cho các bạn đều đặn

nhockfc

lập nhóm cũng hay, nếu bạn A mua cái theme premiun T, bạn B cũng thấy cái đó đẹp và cũng mua thì thành ra phí. 2 bạn này và có thể cả nhiều bạn C,D,E góp tiền mua chung thì đỡ hơn :))
mua rồi thì chỉ những người donate dùng thôi, k share cho những ng ngoài team hay là mình mua xong vẫn share lên diễn đàn hả bạn?

SunshineVietNam

lập nhóm cũng hay, nếu bạn A mua cái theme premiun T, bạn B cũng thấy cái đó đẹp và cũng mua thì thành ra phí. 2 bạn này và có thể cả nhiều bạn C,D,E góp tiền mua chung thì đỡ hơn :))
mua rồi thì chỉ những người donate dùng thôi, k share cho những ng ngoài team hay là mình mua xong vẫn share lên diễn đàn hả bạn?

Mục đích là lập team để mua riêng mà, nếu share cho cả 4rum thì cả 4rum nên góp tiền ;;), hoặc cùng lắm thì đến dịp lễ tết...etc...

anhphu18

chỉ share nội bộ team thôi, thế công bằng hơn

nhockfc

ờ, thế mới công = chứ :)) mình tưởng share cả lên diễn đàn thì có mấy ng donate. Nếu lập quỹ mình cũng sẽ doante :D

Dragon459

Manager
Nếu đã thế thì theo mình nên lập quỹ để mua cả ứng dụng nữa,chứ k hẳn chỉ là mua theme.
Rất nhiều ứng dụng hay có giá cũng rẻ chứ k hề đắt.:p

Luu_Tan_Vu

Nếu đã thế thì theo mình nên lập quỹ để mua cả ứng dụng nữa,chứ k hẳn chỉ là mua theme.
Rất nhiều ứng dụng hay có giá cũng rẻ chứ k hề đắt.:p

ứng dụng thì mình thấy có nhiều người up lắm còn theme thì rất hiếm, để coi sao đã

axdd

Member
mình đồng ý cả hai tay.nhiều lần mình mua themes xong lên diễn đàn thì đã có bạn post lên rồi.rất là phí.(như themes piedpro của ind190)

darkpiv

theo em nên lập 1 team tìm các theme đẹp và chỉ share cho những ng donate thôi. tốt nhất là pm vào inbox hoặc gửi qua yh cho tiện. ko nên post public vì chả mấy ai chịu đâu.

Luu_Tan_Vu

theo em nên lập 1 team tìm các theme đẹp và chỉ share cho những ng donate thôi. tốt nhất là pm vào inbox hoặc gửi qua yh cho tiện. ko nên post public vì chả mấy ai chịu đâu.

chỉ share nhữnngười trong team thôi bạn ơi
ai đồng ý thì để lại thông tin xác nhận rồi mình lập danh sách