• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TEAM PREMIUM s60v5 THEME- HƯỚNG DẪN MUA THEME APP TRÊN OVI

Luu_Tan_Vu

premium metro by novag
scaled.php

scaled.php

scaled.php

scaled.php

http://store.ovi.com/content/242047
http://store.ovi.com/content/242227

anhphu18

vũ nên cập nhật tên những người đăng ký vào team và đã donate lên #1

saccerwin

mấy bạn ơi cho mình hỏi tí....nhà mình nghèo không có tiền mua PREMIUM THEME .nhưng trong tay mình đã có 80 cái premium(hàng lấy đc từ 1 wed bí mật) rồi.... mình muốn tham gia vào nhóm nhưng không bỏ tiền mua...mình cũng share premium cho moi người và mọi người share lại cho mình không biết có đc không....
mình cũng định lập topic định share chùa 80 cái primium nhưng như thế uổng công mọi người ...bỏ tiền mua hàng này quá.... nên hỏi thử không biết mình có vào nhóm đc không...

panrai

Super V.I.P
mấy bạn ơi cho mình hỏi tí....nhà mình nghèo không có tiền mua PREMIUM THEME .nhưng trong tay mình đã có 80 cái premium(hàng lấy đc từ 1 wed bí mật) rồi.... mình muốn tham gia vào nhóm nhưng không bỏ tiền mua...mình cũng share premium cho moi người và mọi người share lại cho mình không biết có đc không....
mình cũng định lập topic định share chùa 80 cái primium nhưng như thế uổng công mọi người ...bỏ tiền mua hàng này quá.... nên hỏi thử không biết mình có vào nhóm đc không...
bộ tết đến đốt pháo hả bạn :p,nếu bạn có 80 cái thì để dành đi chia sẽ chi để anh em chia sẽ cho âm cúng chú nổ như ban ma vào nhóm chắc chết hết quá,nhà nước cấm đốt pháo lâu rùi mà

saccerwin

bộ tết đến đốt pháo hả bạn :p,nếu bạn có 80 cái thì để dành đi chia sẽ chi để anh em chia sẽ cho âm cúng chú nổ như ban ma vào nhóm chắc chết hết quá,nhà nước cấm đốt pháo lâu rùi mà
cái này là thiệt không nói đùa đâu.....hỏi bác mỗi ngày sài 1 cái themes..80 cái sài không hết ah.....share cho anh em có chi hồi anh em share lại dùng... rứa lâu hơn xí có khoẻ hơn không...mình không thích lập topic post thôi chứ..bạn không tin hồi mình chụp ảnh bỏ vào mục nơi chưng bày seachshot cho coi nè.....mỗi ngày post 1 cái vào seachshot....

cái này là thiệt không nói đùa đâu.....hỏi bác mỗi ngày sài 1 cái themes..80 cái sài không hết ah.....share cho anh em có chi hồi anh em share lại dùng... rứa lâu hơn xí có khoẻ hơn không...mình không thích lập topic post thôi chứ..bạn không tin hồi mình chụp ảnh bỏ vào mục nơi chưng bày seachshot cho coi nè.....mỗi ngày post 1 cái vào seachshot....
Mục đích thì tốt nhưng không theo tiêu chí của topic này bạn ạ.

saccerwin

Mục đích thì tốt nhưng không theo tiêu chí của topic này bạn ạ.
thì vì tiêu chí này nên mình mới nói vậy đó...chứ nếu thích mình share 80 cái primium cho anh em PV là chuyện bình thường ah(vì mình đâu bỏ tiền ra.. chỉ đi bợ nên nước ngoài về),,,nhưng mấy anh em khác bỏ tiền ra mua premium mà đem share free thì bạn sẽ nghĩ sao...tiền đâu phải không số đâu...

nhockfc

thế mã thẻ mobi là khoảng bao nhiêu vậy.nếu được thì mai mình gửi cho bạn

tuỳ tâm, ít thì 20k, nhiều thì 50k ;;) còn bác nào nàn quá thì 10k :)
À aE donate nên tập trung 1 mạng (mobi) thôi thì tốt hơn :D

wangsang1104

bác nói rõ hơn chút về hình thức hoạt động không như sau khi donate thì mỗi tháng sẽ ntn

Luu_Tan_Vu

bác nói rõ hơn chút về hình thức hoạt động không như sau khi donate thì mỗi tháng sẽ ntn

mình chỉ là người tập hợp kinh phí từ các bạn và mua những theme do các bạn yêu cầu thôi, cái nào mà k cần mua thì mình shre còn cái nào premium mà k down free thì sẽ mua