• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TechnoBubble Bubblies 3D v1.24- Nuôi Thú Ảo Qua Camera 3D Bản Full

CongVoi

Super V.I.P
TechnoBubble Bubblies 3D v1.24- Nuôi Thú Ảo Qua Camera 3D Bản Full

Trò chơi này sẽ rất thích hợp với những bạn nào đã chơi qua trò nuôi thú ảo.Và những bạn chưa bao giờ chơi thì cũng nên thử,khá thú vị và hấp dẫn.Điều đặc biệt ở đây là nuôi qua CAMERA >:).+ Bản Full 100%.Hy vọng các bạn sẽ thích

Cách cài đặt: 1.TechnoBubble.Bubblies.v1.24.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-BiNPDA.sis
2.Crack.sisn
3.Licence.Manager.Pro.v6.16_Signed.sis.

Các bạn có thể tham khảo qua Video Clip sau: http://www.youtube.com/watch?v=eSgPsE0hAMI

DownLoad Here

Chỉnh sửa cuối:

cuongbep

Hay quá, nhưng bạn làm ơn hướng dẫn mình cách chơi tí đc ko?
đưa tay ra trước camera cho mỏi cả tay mà vẫn ko biết cách chơi. Huhu.

malo

sao không download vậy bạn ơi

sao không download vậy bạn ơi

malo

sao mình chỉ vào chữ download ở dưới trả thấy nó chạy gì cả

sao mình chỉ vào chữ download ở dưới trả thấy nó chạy gì cả

malo

mình tải về cứ giải nèn là ko dc ko biết bị sao nữa

mình tải về cứ giải nèn là ko dc ko biết bị sao nữa

rongcon238

đúng rồi , mình cũng giống như bạn trên , download binh thường mà , 100% luôn extract được 3 file chỉ có mỗi file game chính của nó là extract hem được ? là sao ?

malo

bạn có thể nói rõ hơn dc ko vạy

bạn có thể nói rõ hơn dc ko vạy

nguyenvansang

Well-Known Member
đã chơi game lại con phải bật Kamera => Ko bít cục pin chịu được mấy tý các bác nhỉ! Chắc nhanh Bùm lắm ấy

rongcon238

còn 1 vấn đề .... gài game xong nó báo phải truy cập intetnet để tải về vật phẩm ji đó , ko tải là game ko start được , có ai bị như vậy chưa ?

angelpooh

hướng dẫn chơi với chứ, chả biết chơi ntn cả
àh, cái này thì nuôi bình thường thôi à, chỉ có mỗi cái hay là khi bạn muốn chơi "đá banh" hay là "nựng" với pet thì bật camera ,dùng tay để trước màn hình chơi với nó đấy ^^ :))
còn 1 vấn đề .... gài game xong nó báo phải truy cập intetnet để tải về vật phẩm ji đó , ko tải là game ko start được , có ai bị như vậy chưa ?
ủa, sao ngộ vậy ,bạn có cài theo đúng hướng dẫn ko, mình cài xong chơi luôn, đâu có thấy đòi down gì nữa đâu :-??

rongcon238

thật ra thì hem đúng 1 chút , vì file cr@ck cài hem được , nó báo là fan mem được cung cấp bởi công ty ko đáng tin cậy nên ko gài được ... chịu luôn T_T