• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, BÁO LỖI SOURCES CYDIA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

danhyalo

mình cài Battary trên PDAviệt nhưng ko thấy nó đâu kiểm tra trong changes thì có mà trong máy thì ko thấy với lại chả hiểu sao mình ko thể cài đựoc SBSetting toàn báo lổi hix hix

Mr_Tommy

tải nhạc chuông xong rồi nó lưu vào đâu thế anh em??

Từ sáng giờ em tải các ứng dụng từ SOURCES CYDIA PDAVIET
mà ứng dụng nào vào cũng văng ra ngoài :((. Ai giải thích dùm em với. Các soft (ifile+photogene+lockdown) thì vào là bị văng ra còn iatm thì ko hiện icon :|. Em dùng Ip4 4.1

Chỉnh sửa cuối:

congai_xautinh

Em cài winterboard trên cydia nhưng không xài được trong khi cài các apps khác thì vẫn ok. Hix các bác giúp em với.

tinh_la_gi

Administrator
Em cài winterboard trên cydia nhưng không xài được trong khi cài các apps khác thì vẫn ok. Hix các bác giúp em với.
Bạn nên cài Winterboard từ OutSource vì đã có bản update mới ( Một số máy vẩn bị lổi dù cài Outsource - không hiện nền trong Home ..v.v. )

alibabahp

Sao mình add soucrce iphone.pdaviet.info bao ngày nay mà vẫn bị lỗi Sub-process/bin/bzips2 returned an error code (2) nhấn OKay thì nó lại hiện tiếp ra lỗi cydia.xsellize.com HTTP/1.1 404 not found nhấn OKay
thì nó hiện ra Failed to fetch

regasus3012

mất icon cydia ngoài stringboard giúp e với

mình lên cydia cài source android lock thì bị lỗi, mình thoát ra ngoài springboard thì ko thấy icon cydia đâu nữa, ai biết cách lấy lại đc thì bày mình với máy mình là ip 4 4.2.1

Chỉnh sửa cuối:

hoanghieptn

cao thủ nao giúp mình với .Tình hình là hôm qua mình restore con 2g song mình vào cydia cài lại ifile ma ko được đã thử cài một số PM trên cydia đều ok còn ifile đã thử một số source khác như GSM hay xsellize đều không dc install nó lên mấy chữ "POSIX: Connection reset by peer" ai biết giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

denmdrak

Báo lỗi khi cài đặt ứng dụng trên Cydia

Không biết máy mình bị lỗi gì mà vô cydia cài ứng dụng nào nó cũng báo lỗi, hiện 2 dòng chữ đỏ thông báo thê này:
failed in buffer_wite(fd) (8, ret=-1)
Sub-process /usr/bin/dpkg returned an error code (1)
:-?:-?
ai biết chỉ minh với.:(:)(:)((
Ifile cũng không edit đc luôn.

daolong83

Thỉnh thoảng mình cũng gặp lỗi trên Cydia nhưng thường thì mình tắt và vào lại là ok!

mylove12345

tai cydia của bạn chưa update đấy mà . vertion của bạn không tương thích lên bác vậy . bạn update cydia đi là ok thôi .

denmdrak

Minh xài 3GS 4.3.3 cydia la 1.1.1 . không biết có phải do mình chép lại fie cydia.deb vào autoinstall ko nữa. mà giờ hết bị rồi.

daolong83

Chắc lỗi Cydia thôi! ok là ngon rồi!
Mình thì Restore nó nhanh nên toàn restore thôi!

Status
Không mở trả lời sau này.