• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, BÁO LỖI SOURCES CYDIA PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Do TLG đi HN và gia hạn hosting chậm nên phía cung cấp hosting "gây khó" ... hôm nay mọi việc đã trở lại bình thường ... và trong vài ngày tới thì anh em sẽ còn được thấy nhiều sự thay đổi từ source PV

O2xdaII

2 source sau bị lỗi, nhờ các Anh fix lại dùm. khi cài đặt xong không chạy được. yahoo messenger, skype. bổ sung thêm facebook nữa thì quá tuyệt. thank all

Zenki

Super V.I.P
2 source sau bị lỗi, nhờ các Anh fix lại dùm. khi cài đặt xong không chạy được. yahoo messenger, skype. bổ sung thêm facebook nữa thì quá tuyệt. thank all
Những cái đó đều có trên iTunes rồi mà bạn :( Bổ sung vào Source làm gì nữa :(

Emyeuanh

Yahoo cài trên Cydia thì ko chạy được đâu bạn ơi ..
Còn source thì vẩn chạy ngon lành cành đào mà !!

mrtun20

down source trên cydia mất tiền tui đâm đầu vào tường cho xem (Xài Wifi nhá)
GPRS với 3G đốt tiền đầy đừng liều ;;);;)

koikoi91

tinh la gi ơi,download cydia ở đâu thế ?hướng dẫn tớ cái

Chắc bạn mới dùng iphone. Bạn phải Jailbreak mới có cydia chứ. cách JB đã được hướng dẫn chi tiết trên diễn đàn,bạn chịu khó tìm đọc đi...

donzenwa

2 hôm nay ko add được nguồn của PDA. các bác xem lại dùm hộ em với.
Em add của HHVN và GSM vẫn được mà PDA vẫn ko được

minhtri7610

Mình lập box này để các tín đồ táo có thể trao đổi, thắc mắc thông báo các lỗi xung quanh SOURCES CYDIA PDAVIET để kịp thời Fix cho hoàn thiện hơn.
Anh xem lại SOURCES CYDIA PDAVIET không hiểu sao khi add SOURCES CYDIA PDAVIET toàn báo lỗi không thể add được , buồn quá.

kojirovn

Rất nhiều app trong source của pdaviet bị lỗi không locate được file nên không tải và install như infinifolders, ngoài ra 1 số apps bị lỗi phần info not found...có lẽ là do đang chuyển đổi server nên bị lỗi chăng?

utxixon

hello các anh Mod ơi hihihi cho út hỏi c ái nì chút , út vao` source của pdaviet munh út chưa thấy anh up file Mobile Inntallation 4 , út cần file nay` có anh nào giúp út với , út cám ơn mấy anh nhìu hihihihi

kojirovn

hello các anh Mod ơi hihihi cho út hỏi c ái nì chút , út vao` source của pdaviet munh út chưa thấy anh up file Mobile Inntallation 4 , út cần file nay` có anh nào giúp út với , út cám ơn mấy anh nhìu hihihihi

Bấy giờ có ai gọi là mobile...nữa đâu bro, bro vào IPV-Tools, install appsync for ios4

tinh_la_gi

Administrator
Rất nhiều app trong source của pdaviet bị lỗi không locate được file nên không tải và install như infinifolders, ngoài ra 1 số apps bị lỗi phần info not found...có lẽ là do đang chuyển đổi server nên bị lỗi chăng?
Bài viết lúc 5h chiều ... lúc đó thì cái infinifolder đã bình update bản mới rồi ! Và cũng chỉ có mõi cái đó bị lổi ko tìm thấy file trên server (do mã HASH khi scan bị lổi) còn lại vẩn bình thường

Những file trước dĩ nhiên sẽ không tương thích với iOS4.0 và dĩ nhiên không thể xóa vì không phải ai cũng dùng iOS4.0 trở lên hết ... cái này mình nghĩ các bạn hiểu

Một số file do khi chuyển server (3 lần) bị mất info nhưng vẩn tải và cài bình thường ko ảnh hưởng gì vì đây chỉ là phần giới thiệu về deb đó.

kojirovn

Mình nghĩ các bro nên làm thêm 1 folder với các softs tương thích với ios4 thì sẽ đơn giản hóa hơn.

tinh_la_gi

Administrator
Mình nghĩ các bro nên làm thêm 1 folder với các softs tương thích với ios4 thì sẽ đơn giản hóa hơn.
Có 1 vài source cũng đã làm theo giống ý kiến bạn đấy ... nhưng rồi bất cập là nhiều soft hổ trợ tốt iOS4 và cả 3.x và cuối cùng họ lại đang có ý quay lại truyền thống như cydia vốn có .. là tự cập nhật và tự đào thải ...

"Người bán hàng thì nhập hàng còn người mua hàng là người chọn hàng - hảy là người tiêu dùng thông minh"

Status
Không mở trả lời sau này.